Cần Thơ - Giờ vàng cực sốc cùng thần dâm 65 DB Cần Thơ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Giờ vàng cực sốc cùng thần dâm 65 DB Cần Thơ

Lượt xem: 436

chúa tể bóng đêm

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
9
123
76
0 ₿
Mấy bữa trước nghe tin Dubai Cần Thơ đang có chương trình giờ vàng đồng giá 200k phải tranh thủ chơi liền mới được, trước khi đi vô diễn đàn coi bài của mấy anh em để tham khảo thì nhớ ra có số 65 được nhiều người gọi là thần dâm phải thử coi lợi hại cỡ nào

Alo cho lễ tân trước rồi qua DB Cần Thơ, tới nơi ngồi chờ chừng 20p thì có phòng

Sau khi có phòng là được dẫn lên phòng luôn, phòng rộng rãi được thiết kế theo style BDSM cực kỳ kích thích

Vô xông hơi trong lúc chờ đợi, đang xông hơi giữa chừng thì thấy em đi vô, phòng xông hơi cũng hơi mạnh nên xông nãy giờ cũng đủ nóng rồi thôi ra luôn

Nhiều bác chắc biết em này rồi nên mình nói sơ qua về body của em

Face: nhìn mặt đúng dâm

Dáng: cỡ 1m6

V1: cũng vừa tay, bóp sướng, uống sữa thoải mái

V2: cân đối

V3: căng tròn, vỗ sướng, nhìn chỉ muốn nắc

V4: gọn gàng, móc cua vét máng thoải mái luôn

Sau khi nước đã pha xong, vô tắm gội sạch sẽ xong em mơn trớn đi lưỡi quá trời nhột nổi da gà hết luôn, nằm trong bồn tắm cho em hấp diêm mần thịt mình, em ngậm lút cán cây xúc xích nóng hổi, liếm cột đá bi đủ kiểu tê tái gồng lắm được gẩn 3 phút thì bắn cia lun, bắn xong ra khỏi bồn tắm lau khô người rồi lên giường matxa chơi tiếp hiệp 2.

Phần khỏe mình không chú trọng lắm nên nói bé làm sơ sơ cũng được rồi qua phần chính, bé thoa dầu trườn nuru chà ngực, bé thoa dầu hơi nhiều nhưng cũng k sao, bé đi lưỡi kích thích tê tái run nổi hết da gà, làm nuru xong bé lật mình lại chơi mạnh bạo, bé úp ngực vô mặt mún ngộp, uống sữa đã đời rồi cầm xúc xích nóng hổi ngậm bj lút cán vừa ngậm vừa siết làm phê tê tái, vừa bj bé vừa lấy mông hất vô mặt mình chơi 69, móc cua vét máng, nước ra nhiều, làm 1 lúc thấy sắp chịu không nổi mình nói bé dập thiệt mạnh cho mình ra luôn, cuối cùng mình bắn pháo bông tung tóe vô cia quá trời phê luôn, nằm phê thở dốc luôn, nghỉ mệt xíu rồi tắm rửa lại rồi xuống phòng thư giãn ăn tô mì bò trứng bồi bổ lại và ra về kết thúc buổi thác loạn cùng thần dâm huyền thoại DB Cần Thơ

Tic: onsen 2 giờ vàng còn 200k

Tip: 1200k

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
97
692
562
0 ₿
Dạ em cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ

Phúc Nhĩ Khang

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
22/7/24
Chủ đề
3
9
12
0 ₿
Cho mình hỏi chương trình giờ vàng đồng giá là vé nào cũng 200k hả sốp?

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
97
692
562
0 ₿
chương trình giờ vàng áp dụng cho tất cả vé onsen 1ktv đồng giá 200k hết ạ

1thoidamchot

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
12
29
13
0 ₿
bữa h tui thấy bé này làm mưa làm gió dữ lắm nè, phải qua thử coi có đỉnh như lời đồn