Cần Thơ - Giờ vàng xả cạn tinh cùng tiên nữ 79 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Giờ vàng xả cạn tinh cùng tiên nữ 79

Lượt xem: 60

AndyLauch 3910

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/1/22
Chủ đề
19
82
85
0 ₿
Còn dư khá nhiều ngày phép nên tranh thủ clear bớt ngày phép,, đang suy nghĩ coi nên làm gì trong mấy ngày nghỉ phép thì nghe tin tiên nữ đang vi hành tại Dubai Cần Thơ, lần trước không thu xếp được công việc nên lần này làm liền 1 chuyến xuống Cần Thơ gặp tiên nữ.

Book trước với lễ tân để khỏi kẹt phòng. Tới Dubai Cần Thơ vừa mới tới cửa là mấy anh em phục vụ đón tiếp như vua chúa

Đi đường nãy giờ cũng mệt ngồi nghỉ uống nước xíu rồi kêu lễ tân lấy máy lựa hình, lựa hình thấy có số 79, số thần tài mà mình yêu thích nên book luôn. Lễ Tân nói đang trong giờ vàng vé đồng giá 200k tất cả các vé quá trời sướng luôn

Lên phòng vô xông hơi cái cho khỏe, phòng xông hơi khá mạnh, mới ngồi hơn 5p mà nóng rát mồ hôi ra liên tục mà cảm giác sảng khoái

Đang xông hơi nghe tiếng mở cửa, cũng nóng quá ngồi lâu quá cũng không tốt nên mình đi ra luôn, đầu tiên bé nhìn đẹp đúng như hình

Review nhanh về tiên nữ 79 cho mấy bác

Face: đẹp, kiểu sang chảnh quyến rũ

V1: to, ti đẹp hồng hào, bao thơm ngon

V2: dáng chuẩn gọn gàng

V3: căng tròn, đẹp, bóp sướng, nhìn chỉ mún nắc

V4: ngon hết xẩy, anh em tự khám phá thêm

Bé lau mồ hôi cho mình, 2 đứa đứng sát nhau nghe mùi hương của bé thơm quyến rũ cảm giác kích thích mình ôm bé vào lòng, vừa ôm vừa hôn vuốt ve mơn trớn cảm giác nhẹ nhàng mà phê, vừa hôn mình vừa thò tay xuống dưới sờ nhẹ thì bướm đã ướt nhẹp quá nhiều nước luôn, móc lốp làm bé sướng rên quá trời

Đang sờ móc hì bé kêu thôi vô tắm trước đi rồi lát làm tiếp

2 đứa vô bồn tắm, nằm trong bồn tắm nhìn body tuyệt đẹp của nàng thiệt là phê quá trời mình chỉ biết nằm yên tận hưởng, bé vừa rờ tới là cây xúc xích của mình nóng hổi và cứng ngắt, bé vuốt ve mút nhẹ nhàng, cảm giác ngọt ngào vô cùng, sau 1 hồi mút liếm mình bắn cia chục phát sướng phê luôn

Bắn trong bồn tắm xong, lên giường nằm nghỉ 1 chút để bé đi lấy đá nóng matxa khỏe

Làm khỏe xong bé tưới dầu nuru leo lên người lấy cặp vú tuyệt đẹp chà nuru thiệt là đã, vừa trườn vừa liếm mút thổi lỗ tai làm mình sướng run giật cả người, làm nuru xong lật mình lại nàng hôn nhẹ rồi lấy ngực cho mình hôn ti, uống sữa say sưa. Uống sữa xong chuyển qua chơi 69, nhìn cận cảnh phải nói con bướm của bé quá ngon, mình móc hôn liếm say sưa làm bé vừa bj vừa rên vì sướng muốn bể phòng, bj 69 1 lúc sau thấy phê quá nên mình kêu bé đổi tư thế và ngậm kẹo the, bé ngậm kẹo the bj cảm giác mát lạnh sướng tê tái làm mình chỉ biết nằm yên tận hưởng và rên phê quá em ơi, bj chừng 3 phút sau phê quá lên đỉnh mình bắn cia ầm ầm chục phát, bắn ra hết thiệt phê ơi là phê.

Bắn xong nằm nghỉ mệt rồi đi tắm lại sạch sẽ, xuống ăn mì bò trứng bồi bổ rồi thanh toán ra về kết thúc buổi hẹn hò sướng tê tái với bé 79

Tic: giờ vàng 200k

Tip: 1 triệu 2

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and Gundamsg90

Gundamsg90

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
29/7/24
Chủ đề
7
22