Game Show Trung Thu GIỚI THIỆU EVENT THÁNG 9 : RƯỚC ĐÈN TRUNG THU

Lượt xem: 2,354

Han17

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/1/22
Chủ đề
6
65
34
0 ₿
Có nghĩa là topic này mod giới thiệu even tháng 9 thôi, giờ còn t8 mà, qua t9 mod lên bào rồi hãy vô cmt

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
ông tham gia từ 2021 mà đó giờ ko đọc cái event nào ah =))) hay đọc rồi mà tư duy chậm ko tiêu được =))) cái tiêu đề 2 chữ "GIỚI THIỆU" chà bá , ko đọc hiểu được hay ko thèm đọc ? bản thân ông đọc hết cái bài trên chưa ? hay đọc comment rồi nhảy vào làm trạng sư ah =))) ông thích ra mặt sao bản thân ông ko vào comment người ta sai chỗ nào đi mà gân cổ lên bắt lỗi tôi trong khi phía trên tôi ghi có sót chữ nào không =)))
Event cho tạo ra cho anh em chơi , chơi trò gì có luật trò ấy nên rất là KHÓ TÍNH , ông ko thích thì có thể ko chơi =)) tôi ko hề ép ông phải chơi nhé =))
còn dẹp hay không thì là chuyện của MOD , ông chỉ là mem thì làm gì có quyền DẸP ! Ông có quyền để DẸP event của tất cả anh em diễn đàn ah ?

• Angry
  • Like
Điểm cảm xúc: KINGOFKINGS and El25

Trùm Hầm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
14
46
44
0 ₿
Tôi thấy ông nói như vậy là chứng tỏ ông không hề tham gia các event trước đó, tiêu đề rõ ràng là bài giới thiệu, nếu đã tham gia các event trước thì sẽ hiểu vấn đề đúng hay sai, và bác cũng đủ lớn, não đủ to để biết cách nói chuyện như thế nào gọi là ăn chơi vui là chính, chỉ có não nhỏ và não cá vàng mới nói chuyện như bác
Bác thích tham gia, không thích thì né ra cho anh em khác tham gia, bác nào nói như vậy chẳng khác nào đi phá người ta, à bác nói vậy để gây sự chú ý à......:baffle::baffle:

• Angry
Điểm cảm xúc: KINGOFKINGS

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
Bác nói vậy là không đúng, không nhẽ diễn đàn event chỉ dành cho người cũ, biết bao nhiu mem mới chưa từng chơi qua
Mà người ta dù có comment sai vì không hiểu rõ thì liên quan gì đến "não lớn não nhỏ"?????
Diễn đàn là sân chơi chung mà mấy ông nói như vậy cứ như "ao nhà" muốn sao cũng được, có hơi sức gân cổ lên comment cãi lộn thì sao ko bỏ 5 phút ít ỏi ghi hướng dẫn cho nhiều người cùng hiểu, nhất là mem mới?????

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Ông nói như vậy thì ông đọc lại bài từ đầu đến cuối ko sót 1 chữ nào đi rồi quay lại chúng ta nói chuyện tiếp nhá.
Còn nếu ông vẫn gân cổ lên cãi cùn xin lỗi chúng ta ko còn gì để nói!

Tomy102

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/6/19
Chủ đề
7
165
21
0 ₿
@Uchiha Itachi thể lệ dưới 5rp đc vip thái, trên 6 rp đc onsen vậy lở cỡ có 5,6 rp có đc tham gia ko Mod ạ?

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
  • Like
Điểm cảm xúc: Tomy102

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
thế từ bài viết chính đến bên dưới comment tôi vẫn nhắc liên tục đấy =))) rồi có ai bỏ thời gian ra đọc ko ? hay chỉ chăm chăm vào : minion , doremon Dubai Q1 =))))
Diễn đàn là sân chơi chung và tôi là người điều hành , ông vào sân chơi không biết đọc nội quy rồi bị phạt thì kêu là tôi không nhắc nhở ah =)) nghe như vào chỗ có bảng Cấm Đậu vẫn cố ý đậu rồi CSGT phạt ông trách CSGT không giải thích ah =)) THIẾU KIẾN THỨC thì nên đọc cho kỹ vào và đọc chậm thôi , đọc hiểu cho hết rồi hãy phát biểu , ĐỪNG THỂ HIỆN cái trình độ của mình ra rõ ràng quá vì NGƯỜI TA CƯỜI !!!!

Sửa lần cuối:

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
Vậy để cho mấy ae kiếm chút điểm thi đua nhân dịp Quốc Khánh với Trung Thu. Good luck!

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
đó giờ ông có tham gia cái event nào đâu mà "để cho" =))

Tomy102

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/6/19
Chủ đề
7
165
21
0 ₿
Mod nói thế thì biết vậy thôi hehe. Nhưng mà đọc thông báo v/v thay đổi phần thưởng code event mới nhất, Tomy thấy "Member có từ 5 bài report trở lên" khi trúng giải event thì "phần thưởng mặc định là CODE VÉ ONSEN" nhưng chương trình này lại để là có trên 6 bài report nên mới phân vân hỏi lại ấy mà :)

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
5 trở lên là 6 phải ko bác =))

Kevin Kiệt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
1
39
9
0 ₿
Có cái nào ở Q.8 ko, chứ thấy toàn cơ sở xa xa ko à, tui ở Q.4 chạy qua đó mệt luôn á...
Thôi thì chọn đại lồng đèn, còn cơ sở tham gia chắc chờ, tui cũng là newbie chưa rành địa chỉ, mong ad chương trình ghi rõ sau tên cơ sở là quận để mn chọn cho gần.
Lồng đèn tui chọn:
Spiderman, Hello Kitty, cơ sở massage chưa biết

Trùm Hầm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
14
46
44
0 ₿
Đi đâu xa vậy bác, Q4 qua Q1 kế bên luôn mà xa gì, Dubai Q1 đó bác