Cơ Sở Q.3 Giới thiệu Lingam Mạc Thị - Spa for men

Lượt xem: 3,770

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
127
42
37
0 ₿
tks cụ rv nhé. giá cao mà dv ko tương xứng thì chắc ko phù hợp vs mình r .

Mạc Thị Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/6/24
Chủ đề
4
11
8
0 ₿
Ngưởi trong bóng tối nói thế nào cũng là đúng là cao nhân- là các cao thủ- Các thánh nhân - dv k tránh dc nhận xét hay hài lòng tất cả ngay cả khi mua gói thấp với nhu cầu lớn lao hay vượt xa cả dv cho phép là mại dâm - Với đồng tiền quý vị đi chơi nếu kh thật cũng là trải nghiệm hay mong cầu quá lớn khi chưa thật sự tương đồng với tiêu chí cơ sở- Còn cạnh tranh lành mạnh đi- Mạc Thị khuyến khích Nam giới dc chăm sóc sức khoẻ cậu nhỏ văn minh- sạch - chất lượng, chứ k fai như cs khác vì vậy đưng bắt chúng tôi phải theo cơ sở khác khi chưa hiểu chưa thích nghi với dv mới! Mong sự đón nhận vui vẻ chứ k fai chém nhiệt tình trên các trang với mục đích cá nhân xấu hay cái nhìn ác độc! Chúng tôi bán dv thuận mua vừa bán k ép k lừa ai cả nên đừng núp trong bóng tối viết theo cơn điên như vây! dành thời gian và năng lượng mà lv và lo cho bản thân & gia đình hơn là đi bận tâm người khác! Hy vọng là thời gian & sự trải nghiệm sẽ giúp các a tư duy đúng và thư thái mua dv mà k đánh đồng cảm xúc tiền bạc ☘️ Khi nào thấy cần chăm cậu nhỏ và cải thiện sk cho cậu nhỉ thì ghé MT nhé các a trai

catless

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/24
Chủ đề
0
6
5
Bình Thạnh, Hcm
0 ₿
Nếu như bên mình nói là ko lừa ai, thì tại sao khi tư vấn khách nói gói 5tr khác các gói thấp hơn là ktv sẽ có các tư thế *** hấp dẫn. Nhưng trong quá trình làm có đc vậy ko (mình chỉ nói đến việc ktv ở các tư thế *** ko đến z như tư vấn nha). Rồi giới thiệu làm sẽ có massage điểm G. Nhưng thực tế chỉ vuốt bên ngoài lỗ nhị, thì có đúng là điểm G ko. Chưa kể đi gói 5tr mà vô cái phòng nhỏ xíu, ko có nhà vs luôn, vậy có phải giá quá cao rồi ko. Mình ko thuộc cs nào núp lùm j cả, mình chỉ đang nói đúng trãi nghiệm của mình thôi. Vì nghe tư vấn gói 5tr có các trãi nghiệm mới mẽ đó mình mới chọn. Nhưng thực tế trãi nghiệm cảm xúc ko được bằng massage mệt

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

Mạc Thị Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/6/24
Chủ đề
4
11
8
0 ₿
cảm ơn bạn! Bạn vui lòng ib lại với chúng tôi qua sdt 0927.226.888 mọi thắc mắc và câu hỏi / góp ý sẽ được tiếp nhận & giải quyết thoả đáng ! Nội dung chúng tôi viết ở trên k phải gửi riêng cho bạn! Mà hiện tại MT đang bị kẻ xấu nhiệt tình phá trên các trang. MT mong muốn đem đến dv tốt nhất, hài lòng nhất cho các anh và đồng hành trên tinh thần mới, cảm xúc mới tư duy mới nên việc phân khúc khách hàng đều có dụng ý để đảm bảo tính an toàn, SẠCH, đúng đối tượng cũng như muốn tạo sân chơi Lành mạnh, tích cực cho các a vì các anh cần được chăm sóc hơn ai hết để thành công trong cuộc sống & thăng hoa tốt hơn trong công việc!

catless

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/24
Chủ đề
0
6
5
Bình Thạnh, Hcm
0 ₿
Lần đó đi xong góp ý trên *** *** mà có thấy ib riêng để tiếp nhận và giải quyết thỏa đáng đâu. Giờ kiu ib riêng. Đã vậy lúc đó còn kick mình ra khỏi ***, giải quyết thỏa đáng ghê.

massage2023

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
3
2
tphcm
0 ₿
Mình đi spa lingam khá nhiều rồi. Đánh giá chung là tùy các bé làm, 1 spa cùng lắm là 2 bé làm phê tới nóc thôi, còn lại thì kỹ năng chỉ trung bình. Mạc Thị này mình đi 2 lần rồi, đều đi gói S2, lúc đi đang giảm giá là 3tr750. Lần 1 gặp 1 bé xinh, đánh giá kỹ năng Lingam bé đó tầm trung bình. Lần 2 mình đã tư vấn kỹ và được giới thiệu bé Chuột, nói là làm rất tốt, nhưng trải nghiệm thì chỉ tầm trung bình, bé này ko đẹp nên cũng giảm hứng phần nào.
Đánh giá chung thì trải nghiệm không như hình ảnh, video và mô tả trong quảng cáo. Mặt bằng giá cao hơn nhiều so với các Spa lingam hiện tại, gấp gần 4 lần.
Góp ý cơ sở: nếu muốn duy trì mức giá này, thì phải nâng chất lượng dịch vụ hiện tại lên cho tương xứng.

• Like
Điểm cảm xúc: catless

catless

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/24
Chủ đề
0
6
5
Bình Thạnh, Hcm
0 ₿
mình cũng cảm nhận như bác về Mạc Thị. Dịch vụ thật sự cần giống với quảng cáo thì mới tương xứng với tầm giá và có điểm khác biệt với các cơ sở khác

massage2023

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
3
2
tphcm
0 ₿
Đúng rồi, mình hiểu cảm giác của bác. Nếu như đi các Spa Lingam khác, giá tầm 500k + tip 500k, thì nếu làm không được tốt, vẫn có thể chấp nhận được. Còn với giá này của Mạc Thị, mặc dù các bé phục vụ mình rất nhiệt tình và vui vẻ, nhưng dịch vụ không đảm bảo thế thì đi về vẫn rất bực mình, cảm giác như bị lừa.

• Like
Điểm cảm xúc: catless

Ryu3214

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/1/24
Chủ đề
1
4
1
Tphcm
0 ₿
Là SPA với giá 4.000k thì t sẽ bán 120p:

15-20p đầu: khách xông hơi, snack nhẹ để làm quen csvc cũng như không gian của tiệm.

20p tiếp theo sẽ là footmassage, bạn làm foot ưu tiên tay nghề. Đấm mạnh, kỹ thuật tốt và có thể vuốt cao để tạo đà cảm xúc cho khách.

40p tiếp theo sẽ là những bài khỏe cơ bản. Vẫn ưu tiên những bạn thiên về kỹ thuật.

2-30p cuối sẽ là màn chuyển sao một có ktv khách chuyên về Lingam.

*đoạn chuyển giao từ khỏe về lingam sẽ có đặt mặt nạ hay thứ gì đó cho khách dc “thở dài một cách thoải mái”.

2000k vé cho cơ sở (cũng quán okay cho mặt bằng vậy trung tâm, hãy thử so sánh với có dubai mà xem...)
2-300k foot
2-300k cho body khoẻ
500k cho lingam

Má tính ra còn dư mấy có trăm luôn :-?.
Dream spa của tui là dậy á mấy có ní

Mức “ăn chơi” và chịu chi ở hn và tphcm mình nghĩ cũng có có khác biệt nhất định.

Giá “khó với” cũng làm bức ngăn khó gắng để khách nghĩ đến có chứ đừng nói là đến Trãi nghiệm.

James sec

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/2/24
Chủ đề
0
10
8
Tp hcm
0 ₿
T có đôi lời muốn nói tuy rằng rất rất muốn trở về việt nam ( hiện giờ đang ở mỹ định cư) để có thể trải nghiệm các loại dịch vụ massage nhưng vẫn chưa sắp xếp được thời gian để trở về nhưng co 1 điều là ở bên mẽo này t đã đi hầu như chục cái tiệm massage từ mỹ trắng tới mỹ đen tơi mễ tới vn trung quốc thì sau bao nhiêu lần t rút được kinh nghiệm t cũng là người được trời thương tuy mới chạm 29 30 những mặt vẫn còn non choẹt nhiều người nhìn vào cứ tưởng 17 18 thì sau 1 thời gian trải nghiệm rat nhieu các dịch vụ massage thì t có để ý đa số nhiều người đặc biệt châu á không thích kiểu đưa tay vào tìm điểm g của nam giới nếu có thì cũng là làm đại cho có hoặc đeo bao tay nên để mà nói làm ra được dịch vụ lingam vơi g spot thì góp ý về việc train ktv phải thật sự là kỹ vì nhiều lúc có khách này khách kia sạch dơ không biết trước được nhưng nếu mà đã được train kỹ càng thì cũng sẽ biết cách để xử lý tính huống đó thì khi đó cái giá mà bên mình làm chắc chắn sẽ không còn bị chỉ trích đối vơi t bỏ ra 10tr cũng được chả care nhưng phải đúng ý còn nếu treo đầu dê vào bán thịt *** thì xin phép bỏ qua tuy là chưa đi massage ở vn bao giờ nhưng kinh nghiệm ở mẽo này chac cũng phải tính bằng 40 50 ngàn đô nên năm sau đã sắp được lịch hy vọng từ đây tới đó shop sẽ cải thiện được chất lượng để coi sao vì cái dịch vụ này tuy mới ở vn nhưng t ở mẽo thử cũng khá nhiều nhưng là từ gái tây chân thành cảm ơn đã đọc hết

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

Hiro1510

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/18
Chủ đề
6
86
31
0 ₿
Giá này chắc lên bài ở đây để mọi người biết chứ , giá này ae trên này nhiều lựa chọn hơn , có ông trên đi gói 4tr hay 5tr dc hôn 1 cái , nghe hài vc :)))))

Thánh ca

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/6/24
Chủ đề
0
4
3
Hồ chí minh
0 ₿
Cơ sở m tên gì vậy t đến t check xem như lời m nói ko

ngu_ngu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/4/24
Chủ đề
0
3
2
Sai Gon
0 ₿
Ý kiến khách hàng, dù hay dở đúng sai gì thì cũng nên tiếp thu và tìm cách điều chỉnh để được sự hài lòng của đa số khách hàng.
Chưa gì đã phản ứng tiêu cực, xem thường góp ý, dạy khôn khách hàng.... thì có lẽ khó tồn tại lâu ở đát SG.

tom2024

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/7/24
Chủ đề
0
3
1
Tphcm
0 ₿
Giá cao, dịch vụ kém, phòng ốc ko như hình đâu
Nếu cần lời khuyên thì các mày ko nên đi, tầm tiền 4 triệu đi MT, DN,...ngon hơn
t nghĩ mấy thằng thu nhập tháng dưới đây 2.000 usd thì ko nên đi

• Like
Điểm cảm xúc: Mạc Thị Spa

Mạc Thị Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/6/24
Chủ đề
4
11
8
0 ₿
Cảm ơn người AE♥️♥️♥️

Kojiro

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/2/24
Chủ đề
0
29
17
HCM
0 ₿
Lingam cơ bản vẫn là HJ. Nó phụ thuộc cá nhân chứ không phải quy trình massage. Giá vé cao quá. Mình đã rút từ đầu. Đi mấy chỗ vuốt lướt vé 300k 60ph thôi nhưng gặp em biết làm HJ thì nó cũng best thôi. Chúc cơ sở tìm đúng tệp khách hàng của mình. Chứ ở diễn đàn này mình thấy ko ổn