Quận Gò Vấp Giới Thiệu Massage Adam

Lượt xem: 3,206

Massage Adam

Massage Ambassador
Reaction score
9
Massage Adam
102/4 Lê Văn Thọ , P. 11, Q.Gò Vấp

Một sân chơi tuy lạ mà quen đối với rất nhiều anh em diễn đàn congdongmassage.

Massage ADAM , một cơ sở mới gia nhập sân chơi của diễn đàn nhưng tiền thân chính là massage EVA thân yêu mà anh em đã luôn ủng hộ trong suốt thời gian qua. Được nâng cấp về cơ sở vật chất nhằm phục vụ anh em được tốt hơn , có nhiều trải nghiệm mới mẻ hơn khi đến với massage Adam.

Sau những ngày cật lực xây dựng nâng cấp, Massage ADAM chính thức khai trương với sự THAY ĐỔI TOÀN BỘ đội ngũ nhân viên, KTV được huấn luyện và sàn lọc để mang lại cho quý anh những giây phút thư giản tốt nhất sau những buổi làm việc mệt mỏi hay cùng bạn bè đồng nghiệp đến để trải nghiệm những dịch vụ đặc sắc của Massage ADAM.

Điểm nhấn đầu tiên khi đến với Massage ADAM chính là một không khí rất ấm cúng, con đường quen thuộc mang anh em đến với cơ sở và với lần thay da đổi thịt lần này anh em sẽ có được những trải nghiệm mới trong không gian thoáng mát hơn nhưng không kém phần sang trọng đưa anh em đến một khung cảnh nhẹ nhàng hơn.

Khu vực thư giản được thiết kế đơn giản hơn nhằm giúp anh em sẵn sàng lên tinh thần để chuẩn bị cho buổi gặp các nàng tiên tại Massage ADAM .

Massage ADAM với sự trang bị hệ thống cơ sở vật chất hiện đại , mang lại sự trải nghiệm tốt nhất đến anh em, và hơn thế nữa theo xu hướng dịch vụ ngày càng được nâng lên Massage ADAM cũng đã tạo thêm nhiều điểm nhấn trong căn phòng ấm áp này.

Song song với sự thay đổi toàn bộ hệ thống về cơ sở vật chất, Massage ADAM cũng đã tuyển đến anh em những cô nàng KTV thật đúng gu và đầy hấp dẫn được cơ sở đào tạo về kỹ thuật cũng như dịch vụ chăm sóc anh em chu đáo nhất.

Massage ADAM vẫn giữ lại truyền thống với chiếc giường rộng rãi phù hợp với các bài kỹ thuật tại cơ sở, anh em sẽ được thoải mái hơn khi nằm cùng với các bé KTV được những sự mơn mớn cảm giác hay tâm sự cùng các bé để xã stress sau những công việc , cũng là một đều thú vị đối với anh em.

Anh em đến với Massage ADAM để tận hưởng những giây phút thăng hoa cũng như hồi phục lại sức khoẻ hay giúp xả bớt hơi men trong người , tất cả đều được cơ sở đã trải nghiệm và tích luỹ lại để cho ra những dịch vụ độc đáo mà anh em sẽ không bao giờ quên được.

Massage Adam
102/4 Lê Văn Thọ , P. 11, Q.Gò Vấp

Massage Adam xin gửi đến quý anh bảng giá dịch vụ.

Tưng bừng khai trương trong tháng 11/2020 massage Adam giảm giá 50% từ vé onsen2 trở lên áp dụng dành cho anh em sử dụng code từ app Camapro hoặc hotline 0888.882.663

• Nhật - 60p : 250k giảm còn 200k khi sử dụng code
  • Thái - 75p: 350k giảm còn 300k khi sử dụng code
  • Onsen 1 - 90p : 500k giảm còn 450k khi sử dụng code
  • Onsen 2 - 90p : 700k giảm còn 600k khi sử dụng code và chỉ còn 350k trong tháng khai trương
  • Nuru Adam - 90p : 800k giảm còn 700k khi sử dụng code và chỉ còn 400k trong tháng khai trương
  • Super Adam - 120p : 1000k giảm còn 900k khi sử dụng code và chỉ còn 500k trong tháng khai trương
  • King Adam - 150p : 1200k giảm còn 1100k khi sử dụng code và chỉ còn 600k trong tháng khai trương

Quý Khách có thể lấy code giảm giá khi sử dụng app CaMaPro Hoặc Gọi HotLine CamaPro 0888.882.663
Quý khách có nhu cầu cần lấy mã code từ app CamaPro có thể :

+ Tải trực tiếp app Camapro (hỗ trợ đồng thời Android và iOS)

· Tải App Android : http://goo.gl/HkFTn3

· Tải App iOS : https://appsto.re/vn/AZg8fb.i

Thời gian hoạt động : Mở cửa từ 10h00 sáng đến 03h00
Miễn phí nước suối, trà gừng, nước ngọt, trái cây, mì trứng.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.

Lục A Ka

《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
    Thành viên BQT
    Reaction score
    1,028
    chúc mừng cơ sở Adam với sự thay đổi ngoạn mục nhé

giauvoibitcoins

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    27
    Cho mình hỏi gói king và gói super adam như thế nào vậy các bác.. tip mỗi bé bn

anhmax

Bé Thích Massage
    Reaction score
    16
    Bên mình có pé nào 99, 2k không cơ sở, cho mình thông tin số của mấy pé này nhé

Massage Adam

Massage Ambassador
    Reaction score
    9
    Super Adam với nuru adam có gì khác nhau vậy cơ sở ơi.
    dạ xin thông tin đến a là gói nuru adam bao gồm tắm tiên, thư giãn với tư thế 69, thêm các bài massage mông massage thái massage bướm nữa ạ, gói supper thì bao gồm gói nuru và thêm cái CIA nữa a nhé, mời a ghé qua cơ sở để trải nghiệm ạ! khi đi mình nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá a nhé

Massage Adam

Massage Ambassador
    Reaction score
    9
    Nuru adam vs Onsen2 khác gì nhau vậy ad?!??
    Dạ xin thông tin đến a là gói onsen 2 mình sẽ tắm tiên thư giãn 2 lần a nhé, còn gói nuru mình sẽ thư giãn 1 lần nhưng với tư thế 69, và thêm các bài massage khác như massage bằng mông bằng bướm ạ, mời a ghé qua cơ sở để trải nghiệm dịch vụ a nhé! khi đi mình nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá nha a

Massage Adam

Massage Ambassador
    Reaction score
    9
    cho them thong tin dich vu tung goi tu onsen 2 tro len di cs
    Dạ cám ơn a đã quan tâm ạ, xin thông tin đến a là gói nuru mình sẽ thư giãn 69, supper mình thư giãn 69 kèm Cia ạ, còn gói kings thì 2 bé phục vụ cho mình luôn a nhé, mời a ghé qua cơ sở để trải nghiệm dịch vụ ạ, khi đi mình nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá a nhé

Massage Adam

Massage Ambassador
    Reaction score
    9
    Cho mình hỏi gói King tip cụ thể 1 bé bao nhiêu vậy cs
    dạ cám ơn a đã quan tâm, xin thông tin đến a là gói vip kings tip mỗi bé 1tr a nhé, mời a ghé qua cơ sở để trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở ạ, khi đi mình nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá a nhé!

Massage Adam

Massage Ambassador
    Reaction score
    9
    hóng thông tin ktv :3
    dạ cơ sở đang trong quá trình cập nhật các Ktv lên cộng đồng cho anh em đây ạ, thân mời các a e ghé sang cơ sở để trải nghiệm các dịch vụ mới lạ độc đáo nhé, khi đi nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá nha a e, rất vui được phục vụ mọi người ạ

Canavaro

Bé Thích Massage
    Reaction score
    7
    dạ cám ơn a đã quan tâm, xin thông tin đến a là gói vip kings tip mỗi bé 1tr a nhé, mời a ghé qua cơ sở để trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở ạ, khi đi mình nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá a nhé!
    Nhiều lúc tui thấy mắc cười, tip là tùy mức độ hài lòng của khách. Miễn sao k quá đáng. Lúc này tự nhiên phát sinh cái trò quy định tip bao nhiêu. Các cơ sở lớn có ai quy định gì đâu.

thamtuoilovekg

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    16
    Nhiều lúc tui thấy mắc cười, tip là tùy mức độ hài lòng của khách. Miễn sao k quá đáng. Lúc này tự nhiên phát sinh cái trò quy định tip bao nhiêu. Các cơ sở lớn có ai quy định gì đâu.
    Nhiều khách hài lòng mà tip 1500k cho 2 bé thì thiệt. Mấy bé mất gần 3 tiếng. Mà bác. Cơ sở nào không quy định bác chỉ tui đi xem.

Beyeu

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Nhân viên bên mình mới hay của eva cũ vậy

loveofsex

Sứ Giả Cung Trăng
    Reaction score
    639
    Adam là eva cũ, nâng cấp sữa lại nhiều, l.o.x vừa đi về, rất ok, đang viết cho anh em tham khảo .

Massage Adam

Massage Ambassador
    Reaction score
    9
    dạ cơ sở hiện đang hoàn thành quá trình cập nhật Ktv cho các anh em đấy ạ, mời mọi người ghé cơ sở trải nghiệm ạ

DTNBtimem

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    69
    gói đó 2 lần luôn bác, hôm rồi có tư vấn gói đó mà hem đủ máu hihi

Massage Adam

Massage Ambassador
    Reaction score
    9
    Mình có quẹt thẻ không nhỉ ?
    dạ bên em chuyển khoản được chứ chưa có máy POS nha a, mời a ghé cơ sở trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở ạ, khi đi mình nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá a nhé

anhsang194

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    2
    Dạ xin thông tin đến a là gói onsen 2 mình sẽ tắm tiên thư giãn 2 lần a nhé, còn gói nuru mình sẽ thư giãn 1 lần nhưng với tư thế 69, và thêm các bài massage khác như massage bằng mông bằng bướm ạ, mời a ghé qua cơ sở để trải nghiệm dịch vụ a nhé! khi đi mình nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá nha a
    đáng lý ra gói nuru fai thu gian 2 lần kèm các bài massahec kia chứ , chứ gói nuru mà 1 lần thì thiệt quá

Massage Adam

Massage Ambassador
    Reaction score
    9
    đáng lý ra gói nuru fai thu gian 2 lần kèm các bài massahec kia chứ , chứ gói nuru mà 1 lần thì thiệt quá
    dạ nuru mình có bài massage nhiều hơn, quy trình chất lượng hơn a nhé! mời a ghé qua cơ sở trải nghiệm ạ!

Massage Adam

Massage Ambassador
    Reaction score
    9
    cơ sở làm lại đẹp quá, không biết mấy e có đẹp không ta
    dạ hiện tại có bài cập nhật các Ktv trên diễn đàn rồi a nhé, mình có thể chọn bé hợp gu mình rồi đến lễ tân yêu cầu a nhé, chúc a có những giây phút trải nghiệm thăng hoa a nhé.......

Massage Adam

Massage Ambassador
    Reaction score
    9
    cơ sở làm đep quá nhỉ, chúc cơ sở làm ăn phát đạt nhé
    dạ cơ sở xin cám ơn ạ, thân mời a ghé cơ sở trải nghiệm dịch vụ cũng như thư giãn thoải mái sau giờ làm việc căng thẳng ạ! khi đi mình nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá a nhé

Pharmacity

Bé Tập Massage
    Reaction score
    1
    À hóa ra là Eva cũ, hèn gì thấy cái địa chỉ quen quen cứ ngờ ngợ.