[Đóng cửa chuyển sang Dubai Gò Vấp] Giới Thiệu Massage Ánh Dương

Lượt xem: 194,004

lãngtử87

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/16
Chủ đề
6
73
12
Hồ Chí Minh
0 ₿
J mà toàn 8 điểm vậy nac. Số nao vậy

Ác Ma Đa Tình

Tù Binh
Banned
5/1/15
Chủ đề
1
33
14
0 ₿

Nghe bác rp hấp dẫn qua nên đi thử lần 2. Thật sự không good như bác rp.
Lần trước mình đi lúc chưa sửa chữa em 11 làm còn tệ hơn nhiều. Tầm 30t. Dáng người nhỏ con. Massage khoẻ thì ok. Còn phần thư giản thì công nghiệp.
Mong cơ sở chấn chỉnh để lần sau vào không phải thất vọng nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Gầy69

Boybebong

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/16
Chủ đề
2
59
7
Sài Gòn
0 ₿
Cám ơn info của bác nha

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
419
0 ₿
dạ chưa sửa chửa khi đó mọi thứ do một người chủ khác anh hihi nay em đã cố hết sức để Gò Vấp có một sân chơi lý tưởng cho các anh, em đang từng ngày nâng cáp thêm CSVC và đào tạo máy em thật tốt đấy ạ hihi. Mong anh ghé đến và cảm nhận

• Like
Điểm cảm xúc: Gầy69, Tiamo and Boybebong

lãngtử87

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/16
Chủ đề
6
73
12
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bác nói đúng đó ở đây csvc ok massge khoẻ cũng tốt, môi tội mấy e ktv cá xâu quá, tui đi e 22 mà ngậm ngùi vác thằng nhỏ đi vê

Kinhsuhocdao

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/1/17
Chủ đề
0
39
1
41
0 ₿
Cho minh xin một số hot và một cái code vip thái tối nay đi. Tks

Kinhsuhocdao

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/1/17
Chủ đề
0
39
1
41
0 ₿
Bác có chổ nào hot cho minh xin tối nay rảnh minh muốn đi . Trừ thành tài- Hưng thịnh ra nhé. Tks

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pác chưa đi massage lần nào hả? :confused::confused::confused:

lamtrongnghia

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/3/17
Chủ đề
0
11
0
37
0 ₿
Mình chưa đi lần nào Martin , trước h chỉ đi chịch =)) mà chịch toàn gặp mấy em phục vụ kém

Ác Ma Đa Tình

Tù Binh
Banned
5/1/15
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Lâu ngày mới đi lại chổ này, CSVC nâng cấp nhìn mới và đẹp.
Nhưng nhân viên thì thua trước nữa, cá xấu hay không mình không nói tới nhưng làm công nghiệp và hối thúc, VIP Thái mà chưa được 60p nữa kêu mình ra rồi, trong khi mình đi buổi trưa, buổi tối đông khách không biết như thế nào? VIP Thái mà công nghiệp quá, không chuẩn, đấm bóp cũng qua loa. Đôi lời góp ý để cơ sở khắc phục.

• Like

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
419
0 ₿
Dạ, massage Ánh Dương sorry Anh vì đã làm phiền lòng Anh khi Anh ghé thăm và ủng hộ Ánh Dương. Anh có thể cho em xin thông tin anh đã gặp pé nào và khoảng thời gian nào, để em xác minh à làm việc với nhân viên ngay ạ.

• Like

Pháo cao thủ

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/17
Chủ đề
0
12
5
40
0 ₿
Tôi ghé vài lần mà sao không gặp trường hợp này nhỉ . Bác xem lại cách ăn ở đi nhé . Kakak . Muốn ra mà em nó còn vờn mãi chưa chịu cho ra nữa là hối thúc . Ra rồi bảo em đi xuống cho mình nằm nghỉ chút em nơ còn không dám xuống . Hỏi em em bảo em ở đây là để phục vụ anh mà . Dễ thương đêch chịu được . Mới ghé về nè .

• Like
Điểm cảm xúc: Bikill

Pháo cao thủ

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/17
Chủ đề
0
12
5
40
0 ₿
Cái này ở gv ok nè . Phải nói là ok con dê . Đáng đồng tiền . Ae cứ ghé .
Lần trước ghé xong sốc toàn tập luôn .
Đi vé thái xong xuống bơ phờ mặt đẫn đờ. Có anh quản lý đầu trọc nhìn ngầu mà rất dễ thương . Xuống mời trà ân cần hỏi rất là quan tâm . Dịch vụ bên em có gì chưa tốt mong anh góp ý , pe phục vụ anh có chu đáo không ???? . Mình zơn anh tý , thất vọng quá . Anh hốt hoảng xin lỗi . Ngồi nc lúc anh rất nắng nghe . Sok nhất là anh lấy tiền vé trả lại mình kèm theo một vé mới lần sau miễn phí nữa . Kèm theo câu nói rất ấn tượng của anh , dịch vụ bên em chưa tốt, chưa chu đáo thì sao dám lấy tiền của anh mong anh bỏ qua lần sau ghé lại em sẽ chu đáo và chuẩn chỉnh hơn . Mình cười và nói em zon anh chút thôi . Kakaka . Không còn gì hơn là ok con dê.

• Like
Điểm cảm xúc: Gầy69 and Tiamo