Tân Bình Giới Thiệu Massage Đại Dương

Lượt xem: 33,537

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
khi nào thì có IPAD cho chọn nhân viên vậy AD ? chứ đi hên xui chán lắm, bữa có em mà có hình xăm làm cho mình á , ít nói quá , làm mình cũng cụt cảm xúc .
Được thì giới thiệu mình vài số ngon nhé , mình thích cao ráo , da trắng là ok .

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
Ok anh ghé lần sau cứ nói thẳng tụi em a thix bé ra sao , vóc dáng tính tình làm sao , tụi em sắp xếp cho anh .... cảm ơn a đã góp ý ....

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
ok e , quan trọng là vẫn cần có ipad giống các cơ sở khác để ae dễ lựa chọn nhé . Nhiều khi nhờ chọn dùm nhưng gu khác nhau cũng khó .

• Like
Điểm cảm xúc: sususori3112

Massage Đại Dương

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/5/20
Chủ đề
19
49
35
0 ₿
Trước nhất em xin gởi lời cảm ơn tới tất cả anh em congdongmassage xa và gần đã quan tâm đến cơ sở thời gian qua ...
Nay em đăng bài viết này để nói vs tất cả anh em biết về cơ sở em rõ hơn để mấy anh ko bị bỡ ngỡ hay ko vuii khi đến vs tụi em ....
Thứ 1 cơ sở em vừa tham gia congdongmassage nên còn nhiều thiếu sót , có nhiều a em biết và ko bik đến , nên mong a em bỏ qua dùm lỗi này ...
Thứ 2 cơ sở chúng em đang đi vào quỹ đạo hoạt động nên rất cần a em cho thêm nhiều ý kiến để cơ sở phát triển thêm và dc nhiều a em bik tới ( tránh trường hợp a e đi chơi ko vuii , ấm ức trong lòng , thật tâm tụi em ko muốn điều đó xảy ra ...
Thứ 3 e xin một lần tâm sự cùng các a e 1 điều " đến vs chúng em các a là khách hàng mà khách hàng thì lun lun là thượng đế , chúng em mở cơ sở ra điều đầu tiên chúng em muốn là phải dc lòng khách đến vừa lòng khách đi , làm dc như vậy thì cơ sở tụi em mới dc phát triển ko phải tụt dốc như những cơ sở khác .
Thứ 4 hôm nay em thấy có 1 anh viết bài về cơ sở tụi em , trước em cảm ơn anh về những ý kiến a đã nói ra , em bik tâm trạng khi a đến vs cơ sở a ko dc vui , một lần nữa chân thành xin lỗi anh , đó là thiếu sót của tuị em về cách quản lý nhân viên của mình ....... Em xin trân trọng hứa vs a hay tất cả a em khác đã đến hay sắp đến vs cơ sở tụi em như lời hứa " Những chuyện như vậy tụi em sẽ ko bao giờ để xảy ra nữa , em tin chúng em sẽ càng ngày càng thay đổi càng ngày càng hoàn thiện cơ sở mình hơn để tất cả a em khi đến vs chúng em sẽ có 1 cuộc trải nghiệm vuii vẻ , ko bao giờ bùn phiền dù là 1 chuyện nhỏ nhoi "
Cuối bài em rất mong nhận dc nhiều góp ý của tất cả a em đã từng trải nghiệm cơ sở của chúng em ... sự trải lòng của a e là 1 bài học mà tụi em sẽ tiếp thu và lắng nghe ... Có như vậy cơ sở chúng em mới phát triển tốt và mang đến cho mấy anh em những pé xinh tươi và bik nghe lời hơn
Một ngày thật vuii nha toàn thể anh em congdongmassge

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿

cơ sở nhận ra những điều này là rất tốt ! biết lắng nghe và rút kn sửa đổi, chất lượng dịch vụ sẽ là cái phát triển lâu dài và bền vững
nếu có cơ hội được cơ sở tạo điều kiện, mình sẽ tới và ủng hộ, hy vọng lần này sẽ là 1 bài viết tốt hơn
chúc cơ sở làm ăn phát tài !

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
cảm ơn ad nhiều nhoa ... mòah mòah <3

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
mình cũng đi bên b dc 2 lần , nhưng mà 2 lần chưa lần nào dc hài lòng :( vì gần nhà nên cung muốn đi nhiều nhưng em út cần tuyển chọn tốt hơn về cả ngoại hình , nên check thực tế body các em và cả kỹ năng massage nữa . xin gop ý thớt nhé .

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11 and sususori3112

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
16 , 09 ,44 đi thử chưa a , thêm buổi tối có thêm bé 01 mới vào làm ... nếu gần nhà mong a ghé qua lần sau hãy đi thử mấy pé này , a ko phải thất vọng đâu

notbest

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/4/20
Chủ đề
0
3
1
Sài Gòn
0 ₿
Cẩn thận với chỗ này nhé các bác. Thấy có khuyến mãi nên tính chuột bạch thử, trưa nắng chạy từ bình tân sang. Tới nơi lễ tân nam tư vấn các gói xong mình mới bảo a có code trên app, chưa kịp lựa gói lễ tân báo luôn code chỉ đc giảm 20% nhé anh, chứ ko phải 50%. Do bên em chưa kịp cập nhật lại trên diễn đàn ???. Mình nói vậy thôi để a kiếm chỗ khác đi rồi xách xe chạy về mà tức. Quán mới mở muốn thu hút khách thì phải chấp nhận giảm lợi nhuận lúc đầu, kiểu treo đầu dê bán thịt chó như vậy thì xin lỗi, để ghé qua Điêu Thuyền đối diện luôn cho thoải mái. Mình ghé lúc 13h30 nhé, bên quán có đọc được thì cứ check lại thoải mái xem đúng hay ko. Chào tạm biệt và ko hẹn gặp lại!

• Like

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
ủa kì vậy bác, bữa mình cũng lấy code trên apps rồi đc giảm 50% mà ?

• Like

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
thật lòng xin lỗi a lễ tân này mới vào làm nên chúng em chưa kịp trao đổi qua về cái vụ app trên mạng này nọ , nếu có thay đổi tự động tụi em sẽ thông báo chứ ko làm vậy .. sơ sót của tụi em mong a bớt nóng mà bỏ qua cho tụi em .. xin lỗi a rất nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.