Q.1 Massage - Đại Nam Sài Gòn

Lượt xem: 60,151

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Đọc cmt của bác valentin mình hiểu rồi. Tâm lý mấy em ktv đúng là quá chán luôn. Mấy em cứ nghĩ là đã tip là làm tròn luôn, ai tip lẻ là mặt 1 đống. Khổ nỗi nhiều bác giàu tip 1 chai quen rồi nên mấy bác tip = tick là bị phân biệt ngay, Mình đơn cử trường hợp của mình chút, Mình thì chỉ đi DN yersin, chưa đi DN SG bao giờ do mới biết gần đây, Khi đi DN Yersin tick hình như 290 gì đó, mình tip luôn là 500 vì thói quen thôi, không phải chơi trội gì, nói chung bé nào mặt mũi body đẹp là mình mặc định 400, thái độ tốt ân cần như ng iu là tip 500. Có lần gặp bé kia không đẹp lắm, cũng ân cần và theo thường lệ mình giảm còn 400, thế là mặt không vui ngay. Mình thấy em đó quá kém trong hành xử. Tuy nhiên không phải bé nào cũng vậy, có bé dễ thương đến nỗi mình giỡn là không đủ tiền đi taxi là ẻm thối lại 100k cho về luôn hoặc cho thiếu (thử lòng ấy mà). Đúng là hoàn toàn nhất trí với bác @valentin vì tip 7-800 mà vẫn bị thái độ là không được. Nghe bác nói thế thôi mình đi DN Yersin cho rồi, cũng thế mà thôi cần gì phòng vip viếc là gì, cũng chỉ HJ thôi mà.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Bác tip cũng mạnh dữ. Cơ mà bên ĐN SG tip như các bác trên nói cũng ko phải em nào cũng thái độ. Xui thì sụp hầm thui. Cá nhân mình đi bên này cũng ko nhìu, hài lòng và chưa đều có, chỉ là nói ra câu công bằng thui.

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Đại Nam Yersin hoạt động lại chưa nhỉ??

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Em xem rồi, có 1 bài review chuột bạch rồi. Nghe xong xủi kèo luôn bác ơi. Bỏ đi B54

Anh3 sài gòn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/20
Chủ đề
2
14
3
0 ₿
Mình rất thích csvc ở đây , vừa ấm cúng vừa sang trọng, ktv trẻ đẹp.xin góp ý kiến nếu ở đây làm thái được chắc đi ưoai lun. Chúc cơ sở làm ăn phát đạt

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
máu về làm chuyến , mà tui thì gu bé nào nhỏ nhỏ v1 to, nhìn mới đã.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Bác gọi 02822508880 xem thường tui đi chỗ đó ít gọi hotline

PhongVu908

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/2/22
Chủ đề
2
20
8
0 ₿
Mình là khách quen ở đây. Quen từ bên Yesin các bạn chỉ sang đây ngay từ khi mới mở. Trước hay đi lắm nhưng từ sau đợt dịch trở lại, cách đây mấy tháng có vô lại , vào trễ nên book vé loại có 690k, gặp em nv số 02.

Làm thì cũng bình thường không tệ cũng không tốt, ngoại hình không còn trẻ nhưng cũng ok, nói chuyện cũng vui vẻ. Làm xong mình rút tip 1.2tr mặc dù vé time ngắn.

Xưa mình vào gặp em khác mình cũng hay tip 1tr nhưng thấy em í vui vẻ nên đưa 1.2tr. Ấy thế mà mình hơi bất ngờ là em í đòi tip thêm nên mình lại đưa thành 1.5tr.
300k thêm không đáng bao nhưng mình cũng mất thiện cảm nên lâu rồi không quay lại.

Không biết giờ mình tip 1.2tr có ít không? Nếu không ít thì hãy chấn chỉnh nhân viên không nên vòi thêm khách (trừ khi khách tip dưới hạn mức tối thiểu nào đó) để giữ chân khách.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Kevin007 and rùa con