Cơ Sở Q.1 Massage - Đại Nam

Lượt xem: 237,999

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Giới thiệu
Massage Đại Nam
Địa chỉ: 103 Yersin , P. Cầu Ông Lãnh Quận 1

_ Massage Đại Nam nằm trong khu vực khách sạn 3 sao toạ lạc ngay trung tâm thương mại, mua sắm và giải trí của thành phố Hồ Chí Minh. Từ khách sạn đi bằng Taxi chỉ mất khoảng 25-30 phút để đến sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất và khoảng 5 phút đi bộ đến chợ Bến Thành.

_ Nắm bắt xu thế dùng liệu pháp chữa trị bệnh bằng đá muối Hymalaya. Massage Đại Nam đã trang bị thêm dịch vụ xông với đá muối Hymalaya giúp tăng cường sinh lực và phục hồi sức khỏe sau những giờ làm việc căng thẳng.

_ Khuôn viên khu dịch vụ với cách bày trí độc đáo với hoa , lá , đá và nước được kết hợp một cách hài hòa là cho quý khách có cảm giác đang ở chốn bồng lai tiên cảnh.

_ Đến với Massage Đại Nam một trung tâm chăm sóc sức khỏe sang trọng với sự thân thiện nhiệt tình của nhân viên sẽ tạo cho quý khách cảm giác như ở tại chính ngôi nhà mình. Bên cạnh đó là các trang thiết bị hiện đại giúp tăng cường thể lực phòng chống lão hóa. Khu tập GYM mini và phòng gội đầu sang trọng là những dịch vụ dành riêng cho quý khách.

_ Đặc biệt với mong muốn đưa đến cho quý khách những điều mới lạ nhất Massage Đại Nam đã cho thiết kế thêm phòng xông bằng tia hồng ngoại kết hợp với đá muối Hymalaya giúp giải tỏa và phục hồi các *** cơ đang bị áp lực, căng thẳng.

Vé Mời Massage Đại Nam

• Phòng Thường : 390k/60' còn 320k khi sử dụng code CAMAPRO
  • Phòng Vip : 890k/120'
  • Ăn Uống : Miễn Phí Mì gói bò(trứng),các loại nước uống từ cafe sữa đá,cafe đá cho đến lipton, nước sâm, nước suối,… miễn phí giữ xe.
_ Các Dịch Vụ Khác (có Tip) : Foot massage,gội đầu massage mặt, Tip cho NV khoảng 100k-150k. Nếu muốn chà lưng thì Tip 100k-150k.
  • Thời Gian Hoạt Động : Từ 9h Sáng đến 4h Đêm
Xem Chi Tiết Mua Vé Tại Đây

_ Về Kỹ Thuật Viên : Dịch vụ massage body và thư giãn có rất nhiều kỹ thuật viên masage từ dễ thương,xinh xắn,cao ráo… Các em ở đây sắc đẹp khá đồng đều, được tuyển lựa kỹ lưỡng.

Call Me Maybe

♦​

traigiamoilon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/4/16
Chủ đề
0
2
1
44
0 ₿
Anh em cho mình hỏi: mình đi ngang ks Đại Nam ở Trần Hưng Đạo, gần Nguyễn Kim nhưng không thấy để bảng Massage (thường mấy ks có dv Massage sẽ để bảng hiệu). Vậy dv Massage vẫn ở ks hay dời chổ khác vậy? Mình chưa đi ĐN bao giờ nhờ anh em hướng dẫn giúp.

• Like
Điểm cảm xúc: Hoangtugio

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Quẹo vô ngã tư đèn xanh đèn đỏ chổ Nguyễn Kim khoảng 20m nhìn bên tay phải sẽ thấy con đường nho nhỏ có cái bảng cũng nho nhỏ Métsa Đại Nam là nó :D

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU

quaresma77

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/11/15
Chủ đề
1
20
7
33
0 ₿
Cho em hỏi đằng trước để bảng Spa Health phải DN ko chạy ngang ko dám vô

2phutsayxin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/8/16
Chủ đề
2
18
4
46
0 ₿
Hôm qua em vừa lần đầu đi massage ở ĐN. Vì xỉn nên ko có nhớ số em ấy ^^. Chỉ nghe em nó bảo ở Đồng Tháp.Bác thớt giúp em vạch lá tìm sâu với ^^. Em ấy tầm 1m6x body khá chuẩn ( săn chắc). Em xỉn quá ^^

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
Ít thông tin thật,mong cao nhân nào kiến thức uyên bác giúp đỡ bằng hữu phen này :)

• Like
Điểm cảm xúc: 2phutsayxin

Code & Vé

Tham Mưu
Hỗ Trợ Nhận Quảng Cáo
Thành viên BQT
Moderator
19/10/16
Chủ đề
16
25
24
34
0 ₿
Từ ngày 1/11/2016 Giá vé tại quầy ở Massage Đại Nam có sự thay đổi như sau​
  • Phòng Thường : 270k/60p
  • Phòng Vip : 750k/120p
Giá Vé Mời 160k ( áp dụng cho phòn thường )​

Giaminh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/12/16
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Các bác có ai biết em gì thấp thấp tên là Ngân tóc hơi xoăn xoăn số mấy ko ạ ? Hôm bữa vào mà xỉn quá chỉ nhớ tên thôi ko nhớ số. Em dễ thương quá