Giới Thiệu Massage Điêu Thuyền

Lượt xem: 40,533

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

andam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/6/16
Chủ đề
0
4
3
0 ₿
bác nào đi em 19 rồi cho xin thêm thông tin nha. vào nhiều lần rồi nhưng chưa gặp em này như các bác tã.

Kobietgi931

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/2/16
Chủ đề
0
3
1
35
0 ₿
Đã làm chuột bạch chui vào đây ngày 28.4 không biết lúc đó đã đổi chủ chưa, CSVC thì như bác Như Quỳnh đăng. Vào random kêu PV gọi em ngon ngon vì đi lúc 1h30 trưa boa PV 50k, nó lôi ngay cá xấu mà còn đeo kotex nữa chứ. Nói chung kĩ thuât ok, em nó cung nói do hôm nay đi làm mới bị lúc sáng nên cụng thông cảm,mà chỉ ức chế cái chú PV. Thiệt hại tic+tip=600 + 50k boa PV.

• Like
Điểm cảm xúc: andam

andam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/6/16
Chủ đề
0
4
3
0 ₿
chia buồn cùng bác . nhưng mình đi nhiều lần o đay . rất ít khi nào mình cho pv tiền . vì ở đay là theo tua . xấu hoặc không vừa mắt mình có thể đổi người khác . còn bác cho tiền pv là do bác có điều kiện . nhưng đừng nghi cho pv tiền rồi thì 100% như ý mình . bác nên coi lại . chia sẽ cùng bác . tốt nhẫt mình nên chọn số trước khi đi và niếu có tip pv thì bao giờ xong đi xuống hãy cho . 10-20k là đã quá chất rồi

• Like
Điểm cảm xúc: ridotoji1989 and GhohSin

Kobietgi931

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/2/16
Chủ đề
0
3
1
35
0 ₿

Cảm ơn bác nhưng lần đầu chuộc bạch vào nói kêu số thì lại bảo anh biết tên không chứ ở đây không có số. Rồi buồn luôn mặc dù xem trên topic này bác Như Quỳnh có share số. Nên không biết lúc đi đã đổi chủ chưa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.