Gò Vấp Giới thiệu massage EVA

Lượt xem: 138,439

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bachin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/2/19
Chủ đề
0
1
0
58
0 ₿
Xin cho hỏi, vé tắm tiên bao bao nhiêu tiền và được bao nhiêu tiếng ạ ?

scorpio81

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/3/19
Chủ đề
1
5
4
0 ₿
Hôm nay mình đi nản vãi. Lên app lấy mã, e locker tưu vấn chọn vé 500k. Vào phòng 10h sông ướt 15' ra sông khô lạnh ngắt lý do em nhân viên chưa mở cầu dao nản tập 1. Trước khi vào phòng e locker dặn " sau khi sông bấm chuông để cho en lên" chờ máy sông khô nóng lâu quá ra bấm chuông để gặp em, bấm lần 2 chờ tiếng gõ cửa, gái không vào mà thằng e trông xe bảo có 1 e mà đang kẹt, a chờ tý để điều e xinh vào cho a. Uh, ok. Lúc này máy sông khô nóng e sông khoang 7 phút chờ gái vào mà đ thấy, lúc này chán tập 2. Sông tiếp thì e locker vào lại điệp khú chờ. E không sông e mang vào cho e lon mì trứng. Ăn mì xong thì chờ gái, 10h30' . Mở youtube xem ỷ thiên kiếm 2019 đến 11h gái vào, bc thì đc biết e đó mới đi tăng cường cho ozawa. em tắm cho mình , qua loa k kỹ ,e có nude khi tắm , e hỏi thư giãn hay mát khỏe trc . Do mới đáp máy bay nên chọn khỏe trước . Nhận xét khỏe, k bài bản, làm qua loa, hỏi e làm mấy tua rồi, e nói đc 3 tua. E chuyển qua Thái, nhận xét : quýt nhỏ nên k phê, laih làm qua loa, k nhiệt tình. Qua thư giãn , bj có nhưng j có tâm, chủ yếu hj. E làm cứ như tàu chạy, nhanh đôi khi làm thằng nhỉ đau. Mình j thể ra đc, e than mệt, cụt mẹ cả hứng. E thư giãn cả tiếng k ra đc vì bj thì ít hj nhanh và mạnh làm mình đau, e than mệt cụt hứng, tắm lại mặc đồ dù chưa out, lúc này 12h30 đêm, nản toàn tập . Tổng : tick 500k ( trong đó 50k bo cloker); tip 500k( e gái k nhiệt tình, hối thúc, làm đau khách. Mình sẽ k ghé lần 2.

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Chia buồn với bác vậy. Tuần này nhiều AE sụp hầm giống tui quá :D

hocon84

Tù Binh
Banned
23/10/15
Chủ đề
0
23
3
34
0 ₿
Mình ở Cây Trâm hôm nào rảnh sẽ ghé qua ủng hộ bác.

Coolka

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/5/19
Chủ đề
0
7
3
33
0 ₿
Gần nhà , để sắp xếp ghé trải nghiệm mới đc :u

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
theo mình biết thì nhật có thời gian làm lâu hơn vip thường, còn thái thì bé sẽ dùng v1 mx cho mình thoải mái hơn ấy.

• Like
Điểm cảm xúc: sad024

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
Hic, tính rp bé mà không nhớ nổi, nhậu xỉn quá, vào thấy bé làm mà thương luôn, tỷ mỉ , chăm chút như người yêu vậy.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.