Giới Thiệu Massage Hoa Mai

Lượt xem: 153,997

fuzy1209

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/3/16
Chủ đề
0
3
0
38
0 ₿
cho mình hỏi ngu cái , gọi số 0908801747 lấy code có tốn phí gì không , trước giờ không đi code nên không biết

Rymrr

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/16
Chủ đề
0
15
3
30
0 ₿
(Đợi mãi không thấy được duyệt bại, nên bức xúc rồi post thẳng vào đây luôn)

không dài dòng nên xin phép được đi thẳng vào vấn đề

- Về cơ sở vật chất, mình thấy không giống với bài giới thiệu (cảm thấy khá thất vọng). Còn thằng bạn thì mới vào cũng được cái phòng y chang mình, nhưng lúc sau thì được đổi phòng do phòng bị hư máy nước nóng. Nó được đổi xuống phòng dưới thì kêu cũng tạm ôn

- Locker: Không vòi vĩnh là điểm cộng. Nhưng vì vậy là quay đi 1 nước không thèm hỏi han, quăng khách vào phòng là bỏ đi một nước, chả kịp gọi lại để hỏi số này nọ.

- Kĩ thuật viên thì được bạn locker quăng lên 2 con cá SẤU. Thằng bạn chịu không nổi nên gọi locker tính tip cho 50k thì KTV lại giành, kêu là sao ko tip cho em rồi em dẫn đứa khác lên cho... đoạn sau nữa thì mình không rõ. Nghe thằng bạn nói là ktv tự dẫn người khác lên thay, cũng may là tạm ổn

Còn về phần KTV của mình, phần cho điểm như sau
+ Face: 4/10
+ V1: 5/10 (ti hơi thâm, nhìn chán)
+ V2: 1 đống lipit
+ V3: 4/10 (lép và không có hứng nên cũng chả thèm đụng nhiều)
+ V4: không check

Điểm cộng là cũng khá nghe lời và không có thái độ

=> Thật là bữa đó chả có hứng mas gần nên mình yêu cầu bé không làm, chỉ mas khỏe thôi. Mas khỏe cũng khá ok

Tổng:
+ Tic: 300k (code)
+ Tip: 400k

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and lucky09

MinhHoaNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/11/16
Chủ đề
4
66
18
32
0 ₿
mình đi nhiều chổ rồi PLT này kia vv mà thấy ở đây ok mà có điều chắc còn đang trong giai đoạn tuyển lựa KTV nên lớn nhiều chứ như PA của Như Quỳnh ko chê em nào được

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
uh kỹ thuật chung thì giống nhau có điều ngoại hình thì hên xui

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Chỉ mất khoẻ mà sao bác tip 4xị nhiều quá vậy

Katana1996

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/2/17
Chủ đề
4
65
9
27
0 ₿
VIP NHẬT ở đây có đc tắm + xông hơi riêng như VIP Thái k ạ. Có nét gì riêng vậy ạ. Do lần đầu tham gia nên thật sự thắc mắc