Q.10 Giới Thiệu Massage Hoàng Gia

Lượt xem: 47,432

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Hoàng Gia

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/8/20
Chủ đề
4
31
15
0 ₿
dạ là 1 shot ạ
cảm ơn anh ạ, massage hoàng gia hân hạnh đón tiếp anh ạ, chương trình kéo dài đến hết tháng 8 ạ, có thay đổi cơ sở sẽ thông báo đến quý khách ạ. Anh đến cùng các pé nhé anh

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
mới trải nghiệm hôm qua , cảm giác thấy chưa chuyên nghiệp lắm, phòng ốc mặc dù mới nhưng đơn điệu quá , nên thay đèn trắng thành đèn vàng để cho khách có trải nghiệm tốt nhất + locker cảm giác hơi thiếu chuyên nghiệp , chỗ để xe nên để 1 tấm bảng để che bớt xe lại , vì đường lớn ng qua lại cũng nhiều , góp ý nên cập nhật hình ảnh các bé để mn có nhiều sự lựa chọn hơn nha .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hoàng Gia

Massage Hoàng Gia

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/8/20
Chủ đề
4
31
15
0 ₿
Dạ hiện cơ sở cũng vừa gia nhập sân chơi congdongmassage rất mong anh góp ý thêm để cơ sở sẽ đào tạo lại locker cho tốt hơn ạ.
Về xe, cơ sở sẽ ghi nhận và sẽ tìm phương án sớm nhất a.
Hình ảnh KTV , do các bé mới nên cơ sở cũng đang gấp rút chuẩn bị để lên ảnh các bé a.

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
Nếu vậy thì rất tuyệt vời , like like , mình chỉ góp ý để cs phát triển hơn thôi , vì mình vào locker cũng ko hỏi thăm có chọn bé nào không , hay hỏi mình uống ji v,,v .
Nếu cs có thêm ipad cho ae chọn nữa thì quá tuyệt .

• Like
Điểm cảm xúc: Kubisung and Massage Hoàng Gia

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Ngày nào đi làm về cũng đi ngang thấy sang và rộng lớn, nhất định sẽ ghé thăm nhưng có thêm hình mấy em búp bê thì hay hơn

HoangAnhBT

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/20
Chủ đề
1
69
11
0 ₿
Nay Hoàng Gia đầu tư ra cơ sở lớn rồi nhỉ. Hồi trước mình biết Hoàng Gia có 2 cơ sở là quận 10 và quận 7 mà nhỏ thôi. Cũng mấy em miền tây xinh tươi, trái cây hàng real ko đấy :))
Cập nhật KTV nha ad

Massage Hoàng Gia

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/8/20
Chủ đề
4
31
15
0 ₿

Cơ sở massage Hoàng Gia mong muốn gửi đến quý anh những tấm hình chân thật nhất nên cơ sở đang cập nhật a.

• Like
Điểm cảm xúc: Phuocvuivuive
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.