Cơ Sở Q.10 Massage - Quang Thư

Lượt xem: 100,332

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,009
334
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Massage Quang Thư

Nơi cảm xúc thăng hoa

Địa Chỉ : 324/11 Lý Thường Kiệt .P14. quận 10

Hotline Book Phòng: 0902911328

Kính chào BQT & toàn thể quý aem đồng dâm thân mến !

Sau thời gian hoàn thiện cơ sở, xây dựng đội ngũ nhân viên để sớm đem đến cho quý anh em ở Sài Gòn những trải nghiệm mới nhất :)
Massage Quang Thư rất vui mừng và hân hoan được gia nhập sân chơi congdongmassage đem đến quý anh em diễn đàn 1 luồng gió mới tại khu vực Lý Thường Kiệt nói riêng và Sài Gòn nói chung. Massage Quang Thư sẽ luôn cố gắng tìm tòi sáng tạo và đem đến những dịch vụ tốt nhất để phục vụ tất cả quý khách hàng.

Với phong cách thiết kế tân cổ điển, kết hợp cùng ánh sáng huyền ảo hài hòa, âm thanh êm dịu, mang lại cho anh em cảm giác thư thái dễ chịu, bình yên, khi thư giãn tại đây ! Và anh em yên tâm Kín đáo an toàn tuyệt đối khi anh em tại cơ sở 24/24 nhé ! :)

Massage giờ đây đã không còn quá xa lạ đối với các anh em chúng ta. Nếu anh em đang bị căng thẳng,áp lực công việc, thì Massage sẽ là 1 trong những “liều thuốc” giúp anh em giải tỏa những căng thẳng hữu hiệu đấy ạ ! Lợi ích của việc massage Khỏe body là sẽ giúp cho các cơ, các khớp, mạch máu , tuần hoàn trên toàn cơ thể được Khỏe đúng nghĩa. :)

+ Massage King 69 là 1 trong những cái tên đáng tin cậy có thể giúp cho anh em giải tỏa được cả về tinh thần lẫn thể chất. Cơ Sở Massage nằm trên cung đường “Tiện Lợi ” của quận 10 . Vời nhiều quán nhậu và các quán cafe, là nơi tụ họp ăn chơi lý tưởng của anh em , có thể tiện ghé vào Massage “xả stress”.
đỡ phải ăn chơi một nơi - đi hưởng thụ một nơi :D

+ Tiêu chí 1 : KTV tại Massage Quang Thư luôn được đào tạo bài bản để phục vu anh em khỏe cả trong lẫn ngoài, chứ ko nhăm nhăm gạ gẫm anh em thư giãn để xong việc, Nhiều anh em đi muốn được massage khỏe thì toàn bị yếu :D nên tuyệt đối tại King 69 ko để KTV công nghiệp và vòi vĩnh khách hàng ! anh em hoàn toàn yên tâm !

+ Tiêu chí 2 : NÂNG NIÊU ĐÀN CHYM VIỆT : hiểu được anh em đi chơi là phải sướng ! với dàn nhân viên trẻ đẹp, nhiệt tình cùng với các kỹ thuật điêu luyện sẽ làm hài lòng cả những khách hàng khó tính nhất ! Quang Thư đã đào tạo và đưa vào dịch vụ tại cơ sở những Option Mới - Độc - Lạ - Đa dạng nhất để phục vụ anh em - mong muốn mang lại giá trị nhiều nhất cho anh em khi đến massage Quang Thư !

+ Tiêu chí 3 : Ngon - Bổ - Rẻ : Anh em khi đến với Quang Thư sẽ luôn được giá tiền rẻ hơn những giá trị nhận được từ Quang Thư mang lại => chơi thả không lo về giá !

+ Tiêu chí quan trọng nhất của Quang Thư : Vui Lòng Khách Đến - Vừa Lòng Khách Đi => Hướng đến 1 sân chơi đáng để anh em nhớ tới mãi sau này ! Thay mặt toàn thể anh chị em tại massage Quang Thư `` Trân Thành Cảm Ơn Qúy Khách ''

Hình ảnh cơ sở !

Ưu đãi đặc biệt
khi quý khách hàng sử dụng code từ CamaPro hoặc gọi Hotline 088.888.2663 sẽ được ưu đãi

Massage Quang Thư

Địa Chỉ : 324/11 Lý Thường Kiệt .P14. quận 10

Cơ sở xin gửi đến anh em các gói dịch vụ như sau :
Gói King 69 : 500K thời gian 70 phút

xông hơi, massage body - khoẻ, massage đá nóng, massage thái , thư giãn băng hoặc hoả - 1 lần cùng 1 KTV

Gói King Vip
: 800K thời gian 90 phút

xông hơi, massage body - khoẻ, massage đá nóng, massage thái , - thư giãn 2 lần cùng 1 KTV Có 69 - Có CIA - Thoát Y

Gói King New : 1050k thời gian 100 phút
xông hơi, massage body - khoẻ, massage đá nóng, massage thái + Nuru, thư giãn KHÔNG GIỚI HẠN cùng 1 KTV - Có CIA - 69 - DỊCH VỤ ONSEN - Thoát Y

Gói King Luxury : 1600K thời gian 120 phút

xông hơi, massage body - khoẻ, massage đá nóng, massage thái + Nuru, thư giãn không giới hạn cùng 2 KTV - Có CIA - Có 69 - Có Thoát Y - có tắm chung

Quý anh em sẽ được phục vụ tận tình, chu đáo bao gồm: nước suối , nước ngọt, trà gừng, kẹo, trái cây, mì trứng, hoàn toàn miễn phí .

Quý khách có nhu cầu cần lấy mã code từ CamaPro có thể :

+ Tải trực tiếp app Camapro (hỗ trợ đồng thời Android và iOS)

· Tải App Android : http://goo.gl/HkFTn3

· Tải App iOS : https://appsto.re/vn/AZg8fb.i

Thời gian mở cửa từ : 10h30 đến 3h30 sáng hôm sau

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Jacky22

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,009
334
0 ₿
chào cả nhà hum nay em khai trương cơ sở nên chưa kịp update hình KTV hết được lát em up trước để aem cuối tuần đi thẩm du ạ . em cảm ơn aem !

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,009
334
0 ₿

trẻ với cả đep nhà em có sẵn rồi bác gì đó ơi :D mời bác qua thưởng ạ ! cơ sở đang khuyến mãi giảm 50% bác thoải mái chọn ạ :)

NTH87

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/6/18
Chủ đề
1
50
13
37
0 ₿
Tuần đầu khai trương sao ko free vé đi còn giảm làm gì nữa, ở diễn đàn mấy cơ sở gỉam hoài riết nhàm, chơi là phải chơi lớn chứ chơi lẻ tẻ thà khỏi chơi.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,009
334
0 ₿
em cảm ơn bác đã góp ý ạ !

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
Vô mà phòng óc trục trặc, trả vé có được hoàn tiền k admin???

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư