Phú Nhuận Giới Thiệu massage Linh Cherry - Phú Nhuận

Lượt xem: 95,919

Massage Linh Cherry

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
31/1/21
Chủ đề
5
43
38
0 ₿
Dạ Massage Linh Cherry cảm ơn anh có những góp ý chân thành ạ, cơ sở vừa khai trương và gia nhập sân chơi lớn là congdongmassage nên còn nhiều bỡ ngỡ, rất mong quý anh lượng thứ bỏ qua những sai sót ạ. Massage Linh Cherry rất mong quý anh đến ủng hộ và trải nghiệm cơ sở ạ

Massage Linh Cherry

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
31/1/21
Chủ đề
5
43
38
0 ₿
dạ giá này đã bao gồm gội đầu rồi ạ, bên em không có hớt tóc ạ ahihi, các pé sẽ chăm sóc tóc trên và dưới ở trong phòng riêng cho anh ạ hihi

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
tình hình là khu phan xích long đã đủ chỗ, nhậu, maxa ngon lành

zen master

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/3/21
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
Góp ý là nên có list KTV, tại quầy tiếp tân nên có iPad càng tốt, khu PXL giờ nhộn nhịp quá hehê

camdaibay11

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/17
Chủ đề
8
310
44
0 ₿
có bác mrxxx về rv rồi đó bác, tui thấy chi tiết luôn đấy, vé riêng tip theo dịch vụ.

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Thanks bác, mình xem bài của bác MrxXx rồi, có nói tới 4 gói nhưng cũng không rõ cụ thể các gói ra sao, anyway là cũng biết có thể tuỳ chọn các dịch vụ để tip tương ứng.
Thêm nữa cũng chưa thấy cơ sở nhá hình các bé, nên các anh em chắc còn phân Vân đó :)

Massage Linh Cherry

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
31/1/21
Chủ đề
5
43
38
0 ₿
dạ các dịch vụ Thái - Onsen - 69 Tình Yêu - 2 shot hay vô cực - 2 pé hay 4 pé thì cơ sở đều có đủ ạ, anh có thể đến và chọn gói phù hợp ạ hihi. Các pé bên em đều trẻ và xinh hết ạ

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
120
40
0 ₿
VIP ĐẠI GIA tổng giá luôn là 1trieu8 đúng không vậy , tip mỗi em 600 hay sao ?