Quận 9 Giới thiệu massage Masteri 79

Lượt xem: 7,939

Massage Masteri 79

Massage Ambassador
Reaction score
6
Massage Masteri 79
Địa chỉ cơ sở
4x/26 đường 827 kp2 phường Phú Hữu q9

Lời đầu tiên Massage Masteri 79 xin thay mặt Ban Quản Lý và toàn thể nhân viên cơ sở gửi lời chào thân thương và chúc quý anh em diễn đàn congdongmassage luôn vui khỏe tràn đầy sức sống, tài lộc dồi dào .

Massage Masteri 79 đã được quý anh em quan tâm và đến để thư giản trong thời gian qua, nhằm tạo một sân chơi rộng hơn đầy hấp dẫn hơn nay massage Masteri 79 chính thức gia nhập vào gia đình congdongmassage , mục đích đem đến quý anh em những cơ hội trải nghiệm tốt nhất cũng như một sân chơi tốt nhất khu vực quận 9 này.

Tọa lạc tại địa chỉ đường số 827 kp 2 phường Phú Hữu rất dễ kiếm với sự xuất hiện của một bảng hiệu nổi bật ngày cũng như đêm sẽ giúp các anh nhanh chóng ghé vào và tận hưởng những giây phút thiên đường sau những lúc gặp gỡ bạn bè, khách hàng, hay những lúc muốn gặp lại những người yêu xưa của mình, tất cả đều quay về Masteri 79 .

Massage Masteri 79 với đội ngũ KTV nhiệt tình đầy sức sống luôn giúp quý anh em có được những giây phút thăng hoa nhất, đều này được khẳn định bằng việc các em luôn có những khách hàng thân thiết ghé thăm đều đặn, và chắc hẵn quý anh đến đây cũng sẽ được cảm nhận sự nhiệt tình và ưu ái đến từ các em .

Cơ sở vật chất được thiết kế hoàn toàn là phòng VIP tạo sự riêng tư cũng như thoải mái hơn , nơi quý anh có thể tâm sự xã stress cũng với các bé KTV , và cùng nhau hòa quyện vào những cảm giác bồng bềnh thiên đường , quý anh sẽ được sự chăm sóc đặc biệt cũng như sự quan tâm của các bé .

Khi đến với cơ sở, quý anh nên tận hưởng cảm giác xông hơi có tác dụng thải độc tố cũng như giúp cơ thể được "thở" để hồi lại sức khỏe cũng như tinh thần tỉnh táo hơn.

Massage Masteri 79 sau khi tham khảo về các kỹ thuật massage thì đã quyết định đầu tư giường theo một phong cách rộng rãi và thoải mái nhất , để quý anh có cảm giác như đang thả lỏng cơ thể để chiều theo cảm xúc.

Massage Masteri 79
Địa chỉ cơ sở
4x/26 đường 827 kp2 phường Phú Hữu q9

Quý khách cập nhật chương trình khuyến mãi qua App Camapro tại đây

Bảng giá vé :

Gói Vip
60p :300k
Gói Vip Thái 80p : 500k
Gói Tình Yêu 90p : 700k
Gói Onsen 100p : 1200k

Quý anh được miễn phí mì bò, mì trứng, bia , nước yến.

Thời gian hoạt động từ : 10h00 - 2h30 sáng hôm sau

Quý Khách có thể lấy code giảm giá khi sử dụng app CaMaPro Hoặc Gọi HotLine CamaPro 0888.882.663

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • nhimxu nhimxu:
    Duypv07 nói:
    Các bác cho e hỏi có CIA là sao thế?
    Come In Alo
  • nhimxu nhimxu:
    Duypv07 nói:
    H đi massa mọi thứ điều làm ở trong 1 phòng riêng hả các bác
    là 1 phòng riêng bác
  • May0907 May0907:
    Ae nào q8 hk nhỉ lan quế phường còn km hk ae ơi..có ai lập team hk
  • P pigeel:
    Có massage nào kiểu từ a-z full serive qua đêm ở hcm k mấy bác
  • N Người Mới Zo:
    Ae cho hỏi ngu cái . có chỗ nào massage dc chịch ko ạ .
  • bonguyhiem11 bonguyhiem11:
    Kg bác ui.
  • sew700 sew700:
    May0907 nói:
  • tinga tinga:
    Anh Tinga tìm được cơ sở Adam, anh dự đoán có 22 người dự đoán chính xác và đến với cơ sở ozawa Q10
  • 10giaylaout2 10giaylaout2:
    Anh nhắn lộn rồi, nhắn lại cho kịp sắp hết thời gian.
  • Niem Le Niem Le:
    @Lục A Ka bác lục ơi có điệp vụ nào mới bên King 69 không?em tính tối nay qua rùi review
  • Minh Dự Minh Dự:
    @Lục A Ka Bác lục có onl ko ạ
  • Minh Dự Minh Dự:
    @Lục A Ka Bác có điệp vụ hôm nay không ạ, cho em xin code vs ạ @@ tính đi bây giờ lun ạ
  • Ti123 Ti123:
    Mấy bác cho e hỏi, phải có 1 bài repot mới được tham giá diep vụ à
  • L LangTuBuon8x:
    Qua đi săn hàng nóng DuBai 67.14 2k2 mà chậm quá . Đến yc 2 pé mà kín lịch hết rồi.
  • L LangTuBuon8x:
    Bù lại gặp pé số 10 lại ngon ae ạ . Sẽ có riwe sớm cho anh số10 DuBai GV .
  • Q quylang123:
    ozawa gò vấp có số nào ok ko các bác
  • Tommy123 Tommy123:
    King69 Phú Nhuận có vui ko ae
  • H Harrynt08:
    Hello ae.ở nha trang chỗ nào massage ngon vậy
  • sew700 sew700:
    chỗ này em thấy giá chát chát thế nào ấy nhỉ
    May0907 nói:
  • A anh binh gold:
    Người Mới Zo nói:
    Ae cho hỏi ngu cái . có chỗ nào massage dc chịch ko ạ .
    cung` cau hoi ae
  • Tainguyen0606 Tainguyen0606:
    Ở hà nội có chỗ nào không ae
  • Anh Tân Ra Tay Anh Tân Ra Tay:
    Anh MrxXx tìm được cơ sở ADAM, anh dự đoán có 35 người trả lời chính xác và đến với cơ sở windy tân phú
  • Anh Tân Ra Tay Anh Tân Ra Tay:
    Anh Tân Ra Tay nói:
    Anh Tân Ra Tay tìm được cơ sở ADAM, anh dự đoán có 35 người trả lời chính xác và đến với cơ sở windy tân phú
  • Điệp Viên 007 Điệp Viên 007:
    ghi gi vậy bác
  • Điệp Viên 007 Điệp Viên 007:
    anh binh gold nói:
    cung` cau hoi ae
    massage là massage chứ còn muốn mấy cái khác thì nó sẽ không đúng nghĩa thư giản ấy bác

Lục A Ka

《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
    Thành viên BQT
    Reaction score
    1,157
    chúc mừng Masteri 79 gia nhập sân chơi congdongmassage

Massage Masteri 79

Massage Ambassador
    Reaction score
    6
    Massage Masteri 79 xin cập nhật đến quý khách hàng thân yêu hình ảnh các pé KTV ạ

Jennifer Tèo

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    7
    Ad cho hỏi là Gói tình yêu khác với Gói Thái như nào vậy Ad?

Long Bach

Bé Tập Massage
    Reaction score
    3
    Massage Masteri 79 có thể giới t hiệu rõ hơn từng loại vé thì dịch vụ thế nào n hư có tắm chung hay kg, có BJ hay không, thư giản mấy lần...

Lục A Ka

《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
    Thành viên BQT
    Reaction score
    1,157
    chúc cơ sở năm mới phát triển thịnh vượng

Massage Masteri 79

Massage Ambassador
    Reaction score
    6
    Massage Masteri 79 có thể giới t hiệu rõ hơn từng loại vé thì dịch vụ thế nào n hư có tắm chung hay kg, có BJ hay không, thư giản mấy lần...
    dạ tất cả vé đều có BJ ạ, riêng vé Onsen sẽ có đủ các dịch vụ anh muốn ạ ahihi

Massage Masteri 79

Massage Ambassador
    Reaction score
    6
    Ad có thể tư vấn giúp mình loại vé 500 và vé 700 nó khác nhau ntn được không , mong hồi âm từ ad :p
    Dạ vé 500k dịch vụ là KTV sẽ làm các công đoạn như tắm, massage khỏe, thư giản thái, nude 50% . và anh được miển phí nước suối , mì trứng.
    Vé 700k dịch vụ là KTV sẽ làm các công đoạn như tắm, massage khỏe, thư giản thái , nude 100% có 69 , và anh được miễn phí mì bò, mì trứng, bia , nước yến.

haipro

Bé Tập Massage
    Reaction score
    14
    Bên mình mở cửa chưa ạ. Có khuyến mãi giảm goá tết gì ko ạ

Trustman

Bé Tập Massage
    Reaction score
    5
    Bên này giá vé lại có vẽ không ngon giữa các vé và dịch vụ. Hay do quận 9 xa xôi nhỉ. Cách xây dựng vé chưa khoa học

haipro

Bé Tập Massage
    Reaction score
    14
    Bên này giá vé lại có vẽ không ngon giữa các vé và dịch vụ. Hay do quận 9 xa xôi nhỉ. Cách xây dựng vé chưa khoa học
    Tui ở sát bên đây. Mà đó giờ chưa đi thử. Vì ko giám làm chuột bạch

checkerVN

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    Không thấy nêu rõ dịch vụ nhỉ. AD ơi còn hoạt động qua check liền cho nóng máy AD

hòn bi baby

Massage Lão Thành
    Reaction score
    42
    dịch vụ qua cơ sở tư vấn ấy bác, còn vé thì chung chung , thái, onsen là tắm chung.