Giới thiệu massage Minh Tâm Lê Quý Đôn

Lượt xem: 31,904

Reaction score
0
Massage Minh Tâm Lê Quý Đôn
2c Lê Quý Đôn - Quận 3 - Tp Hồ Chí Minh

https://www.facebook.com/massageminhtam/
Lời đầu tiên Massage Minh Tâm Lê Quý Đôn xin gửi lời chào và lời chúc sức khỏe đến BQT - Mod - Smod cùng toàn thể anh em một cách nồng nhiệt nhất.

Vị trí rất thuận lợi khi anh em đi trên con đường Lê Quý Đôn thì cứ nhớ số 2c Lê Quý Đôn - Quận 3 Massage Minh Tâm Lê Quý Đôn luôn chào đón anh em.

Phòng khách được thiết kế đơn giản để anh em có thể ngồi chờ đợi chiến hữu cho cuộc vui

Dãy phòng thường được trang trí khá sang trọng tạo cảm giác dễ chịu cho anh em

Mỗi phòng đều được trang trí nhẹ nhàng và tạo cảm xúc thân quen

Với dịch vụ và cơ sở vật chất không ngừng vươn lên Massage Minh Tâm Lê Quý Đôn luôn ghi nhận sự đóng góp của quý anh em và sẽ cố găng làm hài lòng anh em nhất.

Massage Minh Tâm Lê Quý Đôn

Fan Page : https://www.facebook.com/massageminhtam/

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • D dautu:
    Q1 có ms nào mở ko b?
    hdu nói:
    Fyou với Lux thì phải
  • hacgiay hacgiay:
    @MrxXx Bác cho em xin chỗ xã lũ với ạ
  • A A dang cung:
    @Massage Windy Tân Phú mở lại chưa, có giảm giá giống lúc trước không
  • hdu hdu:
    dautu nói:
    Q1 có ms nào mở ko b?
    q1 có Fyou đó bác
  • MrxXx MrxXx:
    hacgiay nói:
    @MrxXx Bác cho em xin chỗ xã lũ với ạ
    inbox nhen bác
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    soa thread của mình trong box Sala bị khoá comment vậy nhể các bác
  • Pan_Nu11 Pan_Nu11:
    yociexp30 2 cả nhà
  • MrxXx MrxXx:
    Chào anh em buổi sáng
  • Garryyau Garryyau:
    Chủ nhật vui vẻ nhé ae
  • MrxXx MrxXx:
    tối qua mưa to, hôm nay lại Nắng Cực gắt hehe
  • Bacthosan Bacthosan:
    Ae hum nay thế nào rùi..đã có dự định sách thằng em đi sả lũ ở đâu chưa..nghe nói..WINDY tân phú..đang có mấy dâm nữ
  • OKLAA OKLAA:
    Mx nào mở rồi vậy ae cho xin thông tin mình ghé xã lũ
  • D DarkMoon01:
    Minh cũng đang hóng
  • Noname1980 Noname1980:
    Ae có group karaoke nào ở sg cho mình tham gia 1 vé nha
  • Cút Cu Cút Cu:
    @OKLAA, Ánh Dương Gò Vấp nhé bro
  • QYN QYN:
    chưa thấy cập nhật các ms đã mở ae nhỉ
  • L linhcomeback:
    Quận 7 có massage nào mở ko nhỉ? Hay dịch cấm ko đc mở vậy ae
  • thehuy93 thehuy93:
    Ánh Dương mở lại rồi hả ae, để chiều ghé đi xả lũ, mấy tháng trời rồi
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    Q7 có sala ở đường 81 mở rồi đó mn
    Mấy bữa chạy ngang thấy Kim Huy q1 hình như dẹp lun r
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    Sala q7 mở lại rồi nhé ae, tiểu tăng có viết report rồi á.
    @Thích Xúc Bình, bác đi có ctkm gì k
  • p3nguin p3nguin:
    có đồng dâm nào thử dubai ở cần thơ chưa , cho xin tí thông tin, định rủ bạn đi khám phá vài ngày tới
  • B Bi Bé Bỏng:
    Ô, Sala mở lại rồi à? vác mông lên và phắng qua thoay! ^^

Lonelyboy81

Sư Huynh Massage
    Reaction score
    260
    Sao giới thiệu phòng thường mà giá vé ghi phòng Vip?

anchoisaigon2000

Bé Tập Massage
    Reaction score
    1
    MT lqd vang danh mot thời với những e xuất sắc giờ cũng chạy code nữa à. Giờ vào đây kiếm mấy e xin hơi khó. 2 em hot nhất còn sót lại 03 và 35 ko biết còn làm ko

Robert Nguyen

Sư Huynh Massage
    Reaction score
    198
    MT lqd vang danh mot thời với những e xuất sắc giờ cũng chạy code nữa à. Giờ vào đây kiếm mấy e xin hơi khó. 2 em hot nhất còn sót lại 03 và 35 ko biết còn làm ko
    Robert cũng ghé LQĐ vài lần từ những năm 2005, nghe các đồng dzâm lão làng đi chơi chung chỉ bảo rằng LQĐ chả bao giờ cần khách, ấy vậy mà hôm nay vẫn Marketing trên diễn đàn, xem ra nhân tình thế thái thay đổi thật rồi nhưng đúng nhất vẫn là câu nói "Khách hàng mới chính là người trả lương cho chúng ta", không lẽ mở ra massage mà vắng khách thì ông chủ lấy tiền nhà trả cho nhân viên hay sao. Mong đừng ném bom Robert nhé. Tks!!!!

chautinhtri

Bé Tập Massage
    Reaction score
    48
    Csvc mới sửa nhưng nhìn chung vẫn thấy cũ và nhỏ so với mấy chỗ khác. Đc dàn đào bù qua. Toàn chân dài, thư giãn ổn.
    Robert cũng ghé LQĐ vài lần từ những năm 2005, nghe các đồng dzâm lão làng đi chơi chung chỉ bảo rằng LQĐ chả bao giờ cần khách, ấy vậy mà hôm nay vẫn Marketing trên diễn đàn, xem ra nhân tình thế thái thay đổi thật rồi nhưng đúng nhất vẫn là câu nói "Khách hàng mới chính là người trả lương cho chúng ta", không lẽ mở ra massage mà vắng khách thì ông chủ lấy tiền nhà trả cho nhân viên hay sao. Mong đừng ném bom Robert nhé. Tks!!!!
    Mới ghé hôm thứ 2 lúc 21h, tuy đầu tuần mà cũng kẹt phòng. Đợi 30p mới có phòng. Cũng đông vl ra ấy bác.

Robert Nguyen

Sư Huynh Massage
    Reaction score
    198
    Csvc mới sửa nhưng nhìn chung vẫn thấy cũ và nhỏ so với mấy chỗ khác. Đc dàn đào bù qua. Toàn chân dài, thư giãn ổn.

Mới ghé hôm thứ 2 lúc 21h, tuy đầu tuần mà cũng kẹt phòng. Đợi 30p mới có phòng. Cũng đông vl ra ấy bác.
    Đông khách thì vui rồi nhưng mấy em cựu binh đã không còn ở đây nữa thì buồn đôi chút.

A Tăng

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    51
    Có pác nào có info ở đây ko? Share a tăng zoi

_Relax_

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    67
    MT LQĐ ít thông tin ghê, toàn từ năm ngoái. Giờ vô ko biết book ai đây, có bác nào đi ngang qua đây quăng cho tui ít info nhé. Tks

emhamvui

Luyện Khí Massage
    Reaction score
    71
    MT LQĐ ít thông tin ghê, toàn từ năm ngoái. Giờ vô ko biết book ai đây, có bác nào đi ngang qua đây quăng cho tui ít info nhé. Tks

đó giờ tui đi số 3, qua tết e nó nghỉ rồi. thử 36 đi bác, cũng ok.

trithucthichmassage

Bé Thích Massage
    Reaction score
    58
    Nghe nói mặt bằng chỗ này bị đòi lại rồi. Không biết MT LQD sẽ dời về chỗ nào?

trithucthichmassage

Bé Thích Massage
    Reaction score
    58
    Cơ sở bên Phú Nhuận là địa chỉ nào vậy bạn? tại cty mình gần chỗ MT LQĐ nên đi cũng tiện, chứ 3/2 thì hơi ngược đường về nhà.
    Bác thix đi MT ah. MT LQD cơ sở cũng cũ rồi, giờ 3/2 ok hơn nhìu. Chưa kể còn cs mới bên Phú Nhuận

Garryyau

Cao Thủ Massage
    Reaction score
    751
    Cơ sở bên Phú Nhuận là địa chỉ nào vậy bạn? tại cty mình gần chỗ MT LQĐ nên đi cũng tiện, chứ 3/2 thì hơi ngược đường về nhà.
    145/8 , Nguyễn Văn Trỗi đó bác. Mình thì nhà gần 3/2 với LHP nên đi mấy chỗ này.

Tuấn bobo

Bé Tập Massage
    Reaction score
    5
    làm ăn mà không cần khách thì toang bác à