Giới thiệu massage Minh Tâm Lê Quý Đôn

Lượt xem: 44,613

Massage Minh Tâm Lê Quý Đôn

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
11/10/17
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
2c Lê Quý Đôn - Quận 3 - Tp Hồ Chí Minh

https://www.facebook.com/massageminhtam/
Lời đầu tiên Massage Minh Tâm Lê Quý Đôn xin gửi lời chào và lời chúc sức khỏe đến BQT - Mod - Smod cùng toàn thể anh em một cách nồng nhiệt nhất.

Vị trí rất thuận lợi khi anh em đi trên con đường Lê Quý Đôn thì cứ nhớ số 2c Lê Quý Đôn - Quận 3 Massage Minh Tâm Lê Quý Đôn luôn chào đón anh em.

Phòng khách được thiết kế đơn giản để anh em có thể ngồi chờ đợi chiến hữu cho cuộc vui

Dãy phòng thường được trang trí khá sang trọng tạo cảm giác dễ chịu cho anh em

Mỗi phòng đều được trang trí nhẹ nhàng và tạo cảm xúc thân quen

Với dịch vụ và cơ sở vật chất không ngừng vươn lên Massage Minh Tâm Lê Quý Đôn luôn ghi nhận sự đóng góp của quý anh em và sẽ cố găng làm hài lòng anh em nhất.

Fan Page : https://www.facebook.com/massageminhtam/

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

anchoisaigon2000

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/5/13
Chủ đề
5
49
-2
0 ₿
MT lqd vang danh mot thời với những e xuất sắc giờ cũng chạy code nữa à. Giờ vào đây kiếm mấy e xin hơi khó. 2 em hot nhất còn sót lại 03 và 35 ko biết còn làm ko

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
784
231
us
0 ₿
Robert cũng ghé LQĐ vài lần từ những năm 2005, nghe các đồng dzâm lão làng đi chơi chung chỉ bảo rằng LQĐ chả bao giờ cần khách, ấy vậy mà hôm nay vẫn Marketing trên diễn đàn, xem ra nhân tình thế thái thay đổi thật rồi nhưng đúng nhất vẫn là câu nói "Khách hàng mới chính là người trả lương cho chúng ta", không lẽ mở ra massage mà vắng khách thì ông chủ lấy tiền nhà trả cho nhân viên hay sao. Mong đừng ném bom Robert nhé. Tks!!!!

chautinhtri

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/7/16
Chủ đề
6
90
48
43
0 ₿
Csvc mới sửa nhưng nhìn chung vẫn thấy cũ và nhỏ so với mấy chỗ khác. Đc dàn đào bù qua. Toàn chân dài, thư giãn ổn.
Mới ghé hôm thứ 2 lúc 21h, tuy đầu tuần mà cũng kẹt phòng. Đợi 30p mới có phòng. Cũng đông vl ra ấy bác.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
784
231
us
0 ₿
Đông khách thì vui rồi nhưng mấy em cựu binh đã không còn ở đây nữa thì buồn đôi chút.

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
MT LQĐ ít thông tin ghê, toàn từ năm ngoái. Giờ vô ko biết book ai đây, có bác nào đi ngang qua đây quăng cho tui ít info nhé. Tks

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿

đó giờ tui đi số 3, qua tết e nó nghỉ rồi. thử 36 đi bác, cũng ok.

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Cơ sở bên Phú Nhuận là địa chỉ nào vậy bạn? tại cty mình gần chỗ MT LQĐ nên đi cũng tiện, chứ 3/2 thì hơi ngược đường về nhà.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
145/8 , Nguyễn Văn Trỗi đó bác. Mình thì nhà gần 3/2 với LHP nên đi mấy chỗ này.