Quận Phú Nhuận Giới thiệu massage Minh Tâm Phú Nhuận

Lượt xem: 21,525

Minh Tâm Phú Nhuận

Massage Ambassador
Reaction score
5
Mai khai trương có cho cà thẻ k ad?
Hiện cơ sở đang làm thủ tục để trang bị máy cà thẻ, trước mắt anh vui lòng sử dụng tiền mặt ạ.
Mong cơ sở có chương trình km gì đó cho ae trải nghiệm
Hôm nay khai trương có khuyến mãi không ad?

Do cần đạt được những dịch vụ tốt hơn nên cơ sở sẽ khai trương vào ngày 10/09/2020 , đồng thời cơ sở xin gửi đến quý anh chương trình ưu đãi giá vé vào ngày khai trương .

Cha Nội

Well
Reaction score
157
Do cần đạt được những dịch vụ tốt hơn nên cơ sở sẽ khai trương vào ngày 10/09/2020 , đồng thời cơ sở xin gửi đến quý anh chương trình ưu đãi giá vé vào ngày khai trương .

cơ sở tuyển và đào tạo nv mới chuẩn là ngon rồi, xào qua xào lại cơ sở khác là mất vui.

vknt

Bé Tập Massage
Reaction score
4
Wow, dep va sang trong. Lan sau ve vn se toi.

Gia Lang

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
40
Cơ sở sang trọng quá ko biết có km gì ko ad ơi

caubebutchi2020

Massage Nghiệp Dư
Reaction score
30
Hiện cơ sở đang làm thủ tục để trang bị máy cà thẻ, trước mắt anh vui lòng sử dụng tiền mặt ạ.

cs mở chưa b ? có khuyễn mãi ji ko ad ?

Kamelot

Well
Reaction score
196
KTV thì hình như có mới và có tuyển từ chi nhánh khác qua.
Chắc thời buổi hiện nay các cơ sở massage đc nhiều a e trong giới biết thì đa phần phần đều có làm kỹ thuật rùi :d Còn tay nghề kỹ thuật ntn cũng tùy ktv.
Bác nào đi rồi về report a e biết thêm nhé.

Phutran

Bé Thích Massage
Reaction score
7
Nghe đồn minh tâm 3/2 giờ mấy bé bj ko có bác nào đi rồi xác nhận em thanks ạ

Thách thức danh hài

Massage Nghiệp Dư
Reaction score
27
bạn nó gặp bé 39 về bảo vui vẻ ok lắm, đang kiểm thêm đồng đội đi chung cho vui

Kamelot

Well
Reaction score
196
MT NVT có dàn KTV đc chọn lọc hơn mấy chi nhánh kia. Có mấy số hót từ các chi nhánh khác qua nữa nên chắc bên này tuyển hơn.

Kamelot

Well
Reaction score
196
Cho Xin ít thông tin từ bác về mấy bé này.
Mình chưa check. Nhưng đó là mấy số đc liệt vào danh sách nên đi thử khi đến MT NVT.
Bên này mình thấy các số Hot ở mấy chi nhánh khác đc chuyển qua đây. Nên random cũng k sợ sụp. Mình thấy ktv đi qua lại khu matxa đều ngon :d