Quận 1 Giới Thiệu Massage Mường Thanh - Quận 1

Lượt xem: 325,184

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Babydragon

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
12
150
43
34
Kim Cương
0
Code ở MT giảm 10% mỗi loại phòng,ví dụ Vip Thường 420k 10% là -42k, Sup Vip 600k 10% là -60k, Vip Thái 780k 10% là -78k >>>>>>> code giảm quá bèo,đề nghị MT xem lại mức code cho khách hàng chứ giảm như vậy thà đừng giảm,cơ sở rất là mang tiếng, như ms Phương Anh q.10 tuy nhỏ nhưng giảm hẳn 100k/code.
Đồng ý. Giảm ít nhất 30%-40% chứ. Giảm 10% còn bị ghét hơn.

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
111
60
Kim Cương
0
Code ở MT giảm 10% mỗi loại phòng,ví dụ Vip Thường 420k 10% là -42k, Sup Vip 600k 10% là -60k, Vip Thái 780k 10% là -78k >>>>>>> code giảm quá bèo,đề nghị MT xem lại mức code cho khách hàng chứ giảm như vậy thà đừng giảm,cơ sở rất là mang tiếng, như ms Phương Anh q.10 tuy nhỏ nhưng giảm hẳn 100k/code.
:rolleyes: rất thích cách tính của bác.

Tây Môn Khánh 999

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/7/16
Chủ đề
5
78
80
Kim Cương
0
KS Mường Thanh giá phòng thấp nhất cũng hơn 100$/ đêm (mới check trên agoda, giá tại chỗ còn cao hơn). Nên giá như vậy là hợp lý rồi (420k cho 90p). Cái gì cũng có giá của nó cả.

• Like
Reactions: MRnightrider

yeumatxa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
157
113
32
Kim Cương
0
Bác nói cũng đúng đó nhưng tùy vào mục đích mở code của Mường Thanh nữa :)

Casanova

Tập Sự
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
Kim Cương
0
Có đỡ hơn là không nhóe 2 huynh đài, 4 sao mà lị :p:p

Love you

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/10/16
Chủ đề
0
8
5
Kim Cương
0
Mình nghĩ mường thanh giảm giá hay ko ko quan trọng có đc giảm đi chăng nữa mình cũng tăng tiền tip cho KTV thôi. Theo quan điểm của mình thì Mường Thanh cũng muốn tham gia cộng đồng cũng muốn phục vụ anh em vì nhìn cái banner là biết họ không chú trọng vào việc giảm giá rồi. Nhưng cũng ráng hạ 10% để có cái này cái kia mà chung vui hì hì . Suy nghĩ non trẻ mong các bác chém nhè nhẹ.

• Like
Reactions: KaChiuSoa

Mthealhclub

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/7/16
Chủ đề
1
20
12
Kim Cương
0
Mình nghĩ mường thanh giảm giá hay ko ko quan trọng có đc giảm đi chăng nữa mình cũng tăng tiền tip cho KTV thôi. Theo quan điểm của mình thì Mường Thanh cũng muốn tham gia cộng đồng cũng muốn phục vụ anh em vì nhìn cái banner là biết họ không chú trọng vào việc giảm giá rồi. Nhưng cũng ráng hạ 10% để có cái này cái kia mà chung vui hì hì . Suy nghĩ non trẻ mong các bác chém nhè nhẹ.
cảm ơn sự quan tâm của quý khách. vì nhiều lý do nên trung tâm chưa thể discount nhiều , nhưng đổi lại trung tâm có thêm nhiều ưu đãi mới : free caffe , mì trứng, ngâm chân thảo dược, quý khách có thể chọn tùy thích và k phải trả thêm bất kì chi phí nào. \và nếu quý khách chuyên đi tiếp khách, trung tâm có thể tùy theo tình hình mà chiết khấu trực tiếp cho quý khách ạ. \mong nhận đc sự ủng hộ của quý khách .

• Like
Reactions: KangGaru and Closer

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
111
60
Kim Cương
0
cảm ơn sự quan tâm của quý khách. vì nhiều lý do nên trung tâm chưa thể discount nhiều , nhưng đổi lại trung tâm có thêm nhiều ưu đãi mới : free caffe , mì trứng, ngâm chân thảo dược, quý khách có thể chọn tùy thích và k phải trả thêm bất kì chi phí nào. \và nếu quý khách chuyên đi tiếp khách, trung tâm có thể tùy theo tình hình mà chiết khấu trực tiếp cho quý khách ạ. \mong nhận đc sự ủng hộ của quý khách .
Cũng ko đòi hỏi đc gì nhiều hơn nữa khi M.Thanh nằm ngay trung tâm q1 như thế, M.Thanh có lòng thì cộng đồng sẽ đến thôi :)

techvietnam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/11/16
Chủ đề
0
1
0
34
Kim Cương
0
Giá có vẻ hơi cao. nhưng nhìn đội ngũ phục vụ thì được đấy. em ủng hộ 1 phiếu. hôm nào có điều kiện rủ bạn thao cùng qua đây chơi 1 chuyến.

emhamvui

Tập Sự
Luyện Khí Massage
24/8/13
Chủ đề
0
285
97
Kim Cương
0
giá cao thì cũng ok nhưng mấy em phải ok kìa thì cũng ráng mà đi, nhưng mấy em ở MT ko xuất sắc bằng ở VĐ hay ĐN nên mình cũng ko thích đi lắm dù CSVC thì ok.

rhinoman11122

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
372
161
Kim Cương
0
giá cao thì cũng ok nhưng mấy em phải ok kìa thì cũng ráng mà đi, nhưng mấy em ở MT ko xuất sắc bằng ở VĐ hay ĐN nên mình cũng ko thích đi lắm dù CSVC thì ok.
Đồng ý bác nay, nói gi chu massage nam thi KTV la quan trong nhat heh

sửu nhi0209

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/4/16
Chủ đề
1
44
4
32
Kim Cương
0
@Mthealhclub. Mình chỉ đi mường thanh cần thơ. Cho mình hỏi mường thanh sài sòn cái khoản SV có giống dưới cần thơ ko vậy.

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
242
69
29
Kim Cương
0
@Mthealhclub. Mình chỉ đi mường thanh cần thơ. Cho mình hỏi mường thanh sài sòn cái khoản SV có giống dưới cần thơ ko vậy.
Hok giống nổi đâu bác oai :D Cần Thơ xa mặt trời nên dễ thở hơn sài gòn ròi, nhưng csvc hok chê vào đâu đc :D

Chuộttv

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/12/16
Chủ đề
1
2
0
37
Kim Cương
0
Bác chủ inbox dùm em 3 em trẻ xinh nhé. Sắp tới e dẫn boss vô ủng hộ. Vụ code gímr giá còn k ạ

endy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/1/17
Chủ đề
0
1
0
46
Kim Cương
0
Cả

Cảm ơn sự cam đoan của bác. Sắp xếp thời gian mình sẽ ghé để tận hưởng nhưng đừng thất vọng như ở New World hotel nhé. Nhìn rất đẳng cấp nhưng chất lượng không tương xứng. Vì mình hay dẫn các đối tác đến đó.
Chỗ bác có nhân viên nam massage không vậy?

Martin

Binh Nhất
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,110
1,149
Kim Cương
0
Gần đay ko thấy pác nào report chỗ này hết vậy ta????
Đang định tiếp khách ở đây màh chưa bik thông tin j hết. Có pác nào cho Martin xin 500d info hok

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mở ảnh nền