Q.1 Giới Thiệu Massage Mường Thanh - Quận 1

Lượt xem: 361,822

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sửu nhi0209

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/4/16
Chủ đề
2
54
14
34
0 ₿
Giá khá chát nhưng sv ok là ae ủng hộ liền. Inbox cho m thông tin chi tiết giữa vip và svip có các sv gi special được ko?

Mthealhclub

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/7/16
Chủ đề
1
20
12
0 ₿
Vip và super vip bên mình chỉ phục vụ HJ thôi, còn super vip có massage thái nhé quý khách. Vì trung tâm thầu lại của khách sạn chứ không phải của ks mở ra nên dịch vụ theo đủng tiêu chuẩn sài gòn, mong quý khách hàng tiếp tục quan tâm và ung hộ để trung tâm có thể thêm nhiều dịch vụ hơn phục vụ quý khách

agev

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/7/16
Chủ đề
0
11
7
0 ₿
Có mấy em IELTS 7.0 trở lên không cho tui book cho sếp bên US

Mthealhclub

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/7/16
Chủ đề
1
20
12
0 ₿
Bên mình ktv biết nói ngoại ngữ cũng nhiều lắm thưa quý khách, mong đc phục vụ quý khách

Mthealhclub

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/7/16
Chủ đề
1
20
12
0 ₿
Sang tháng trung tâm sẽ có đợt giảm giá 10%, Kính mong nhận được sự ủng hộ của quý khách.

chautinhtri

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/7/16
Chủ đề
6
90
48
43
0 ₿
Chưa đi, nhưng đánh giá qua hình ảnh:
Phòng ốc deco đơn giản, nhìn sáng sủa chứ ko sang lắm, bù lại nhìn có vẻ rộng.
Bồn tắm thấy có lỗ sục, jacuzzi. Ok, mình thích nằm bồn jacuzzi thư giãn 5-10p, chứ có mấy chỗ vip mà dùng loại bồn bình thường thấy chán.
Giá vé cao nhưng cũng chấp nhận đc, bằng giá chỗ ks 3 sao khác: Boss, ĐK... (400k) nhưng ở đây thời gian ít hơn, cái này mình ko thích lắm, vì mình masage xong thích nghỉ 1 lúc. Dạo này cắm dùi ở MMT, đi vip lúc nào cũng đủ 2 tiếng mới ra.
MMT vip 550k. ĐN 700k ... giá chat, nhưng mình và rất nhiều người vẫn chấp nhận, lý do: csvc tốt 1 phần, phần còn lại là: KHÔNG có cá sấu và thái độ tốt. Còn mấy chỗ khác, đi tic 400, nhưng đi thử 1 vài lần, thấy tỷ lệ cá sấu, hà mã cao thì cho vào black list, dù có thể ở đó vẫn có em đẹp.
Hơn nữa, giờ ms quá ít các e ktv hay dùng chiêu câu giờ, ms lèo phèo vài cái cho xong, rồi đề nghị thư giãn, chán chết. Có lần đi vip ĐK 2h, mà hơn 30p đã xong. (xông+ tắm 15p)

Với giá vé ở chỗ này(420-600- ms Thái bao nhiêu?) cũng ko là vấn đề nếu chất lượng ktv ổn. Massage khỏe, thư giãn tốt.

Hy vọng đc bác thớt inbox rõ thêm về các loại hình Vip sVip, Thái như thế nào để làm chuột bạch review 1 ngày ko xa.

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

Mthealhclub

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/7/16
Chủ đề
1
20
12
0 ₿

Cảm ơn quý khách đã góp ý. Vì hiểu đc tâm lý quý khách nên trung tâm luôn làm hết sức có thể để chiều lòng quý khách, về phần thư giãn tuy chỉ HJ nhưng bù lại trung tâm luôn yêu cầu ktv làm đủ tay nghề và bài bản để khách thật sự thư giãn, còn về thái độ và phong cách phục vụ thì luôn ngoan ngoãn và nghe lời, có thể chưa có nhiều hot gỉl như những trung tâm khác nhưng mường thanh healthclub chúng tôi luôn tuyển ktv mới đẹp để pv quý khách, mong được phục vụ quý khách vào 1 ngày gần nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: anhql and chautinhtri

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Đã thử qua MT và hoàn toàn hài lòng mặc dù ktv chưa gặp hết nên ko nhận xét đc.
Lịch sự - kín đáo - ân cần là những từ mình mô tả. Em ktv mình đi đấm rất tốt và đầy đủ, relax rất chiều chuộng, ko công nghiệp.
Giá vé ko hẳn là cao nhưng nếu có nhiều hot girl như ĐN hay VD thì giá vé này sẽ là quá ngon.
Phòng ốc to, rộng nhưng ko sang bằng chính Mường Thanh ở CT. Nhưng như vậy là đc rồi.
Hy vọng MT SG tuyển đc mấy em hot girl như ĐN VD thì đảm bảo đắt khách ngay.

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
Abc là ở đâu vậy bác

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Bác đi MT ở cần thơ rồi ah, chia sẽ thông tin cho e với định đi thử mà ko biết đường đi nươ s bước ntn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.