Quận 7 Giới Thiệu Massage Sala Quận 7

Lượt xem: 9,197

Massage Sala

Massage Ambassador
18/3/21
29
16
MASSAGE SALA QUẬN 7
40A đường số 81, Phường tân quy, Quận 7

Bản Đồ
LOTTE Mart Quận 7 luôn là một nơi tập trung mua sắm, vui chơi đã xuất hiện từ rất lâu. Hằng ngày trên con đường Nguyễn Nguyễn Thị Thập luôn tấp nập dòng người qua lại, ngày cũng như đêm sự nhộn nhịp ấy tạo nên một sức sống mãnh liệt cho khu vực quận 7 này.

Với một vị trí yên tĩnh được nằm trên con đường số 81 mang địa chỉ 40A , massage Sala đã được ra đời với một sứ vụ là mang đến những giây phút thư giản thoải mái nhất cùng những dịch vụ chăm sóc sức khỏe tốt nhất dành đến quý anh sau một ngày làm việc , hay chỉ là một đam mê được cùng với các bé KTV được đào tạo chuyên môn về massage thư giản trãi qua các cung bậc tình cảm , hưởng thụ một không khí đầy phấn khởi sau mỗi lần gặp các bé.

Massage Sala được thiết kế theo một phong cách sang trong nhưng không kém phần tinh tế, từng chi tiết trên tường đến những bộ ghế salon đều được một sự đầu tư rất tâm huyết của ban quản lý cơ sở, với mục đích mang đến quý anh một cảm giác thư giản ngay khi bước vào phòng khách massage Sala đã chuẩn bị ngay một bàn nước, nơi mà quý anh sẽ được tư vấn các dịch vụ cũng như lựa chọn các bé KTV yêu thích cho riêng mình.

Phòng thư giản
Massage Sala luôn quan tâm
đến sự thoải mái của quý anh ngay sau khi lựa chọn cho mình loại phòng yêu thích quý anh có thể qua khu vực phòng thư giản để nằm nghỉ ngơi đôi chút cho các nhân viên được phục vụ nước uống, trái cây , hay cùng bạn bè đồng nghiệp chia sẽ kinh nghiệm trước khi lên phòng đơn thương độc mã chiến đấu cùng với các bé KTV .

Với mỗi căn phòng tại massage Sala quý anh sẽ có được những trãi nghiệm khác nhau cho mỗi lần ghé thăm, toàn bộ phòng đều được trang bị đầy đủ về phòng xông hơi hiện đại , bồn tắm , và giường rộng rãi đủ để buổi thư giản dành cho quý anh luôn vui vẻ với các bé.

Nhằm tạo thêm cảm giác , massage Sala đã chọn một giải pháp rất tối ưu chính là lựa chọn những bức tranh mang tính nghệ thuật cao, vừa tạo nên một không gian đầy lãng mạn , cũng vừa tăng thêm cao trào khi vừa được thỏa mãn cái nhìn nhưng lại thêm hưng phần khi có các bé mang đến cảm giác mân mê , những nụ hôn nóng bỏng giải tỏa đi mọi căng thẳng đang ấp ủ bấy lâu.

Quý anh cũng sẽ có thời gian để tận hưởng không giang riêng tư cùng các bé, không bị quấy rầy hay những ánh mắt dòm ngó khi mình đang cùng bé tâm sự, cùng nhau khám phá những thế giới , hay cùng nhau trao cho nhau những cái ôm nồng nàng, mỗi bé nơi massage Sala luôn như là một người yêu bé nhỏ mà quý anh không thể nào bỏ qua , quý anh vẫn có thể lựa chọn qua ipad hay yêu cầu các bé trước để các bé luôn sẵn sàng phục vụ quý anh.

MASSAGE SALA QUẬN 7
Massage Sala quận 7 xin gửi đến quý anh bảng giá vé

Gói Thái Vip thời gian 70ph : 500k
Xông hơi, Massage truyền thống, Massage đá nóng, Đắp gối thảo dược,massage thái, thư giãn nóng lạnh

Gói Body Vip thời gian 80ph : 700k
Xông hơi, Massage truyền thống, Massage đá nóng, Đắp gối thảo dược, massage thái, thư giãn nóng lạnh, thư giãn 69 tình yêu,

Gói Relax Vip thời gian 90ph : 1200k
Xông hơi, Massage truyền thống, Massage đá nóng, Đắp gối thảo dược, massage thái, tắm Onsen, thư giãn nóng lạnh, thư giãn 69 tình yêu, thư giãn 2 lần.

Gói New Relax VIP thời gian 90ph : 1500k
Xông hơi, Tắm onsen, Massage truyền thống, Massage đá nóng, Đắp gối thảo dược, massage Thái, Nuru, thư giãn 69 tình yêu, thư giãn 2 lần.

Đặc biệt tặng 1 suất massage foot nhân viên nữ trẻ đẹp tay nghề cao làm

Miễn phí bia, nước ngọt, mì trứng , gà ác, yến sào

QUÝ KHÁCH LẤY CODE TỪ APP CAMAPRO HOẶC GỌI HOTLINE 088.888.2663 SẼ ĐƯỢC
ƯU ĐÃI
-->
CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI MASSAGE SALA QUẬN 7 <---

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • robotbua robotbua:
    hitaro nói:
    tẩm bổ vài hôm rồi chiến thôi B05
    cơ sở toàn mời mì trứng thôi B12mời gà tiềm có phải bổ hơn k ?
  • E emhamvui:
    các em KTV có test covid ko các bác? tình hình này mỗi ngày mỗi test mới an tâm. bộ test có 90k hà, ko thì đem theo test cho ẻm luôn kk
  • C clouds:
    emhamvui nói:
    các em KTV có test covid ko các bác? tình hình này mỗi ngày mỗi test mới an tâm. bộ test có 90k hà, ko thì đem theo test cho ẻm luôn kk
    trước khi matxa lấy kit thọc mũi em nó :))
  • Jenter07 Jenter07:
    Hello 500 ae, 500 ae có khỏe không
  • loveofsex loveofsex:
    khỏe
  • Jenter07 Jenter07:
    loveofsex nói:
    hello người anh em, lâu quá không gặp
  • robotbua robotbua:
    yociexp29yociexp29Toàn tàu ngầm
  • N nghia0123:
    Ma mới chào ae mong ae chỉ giáo :v
  • N Newoldboy:
    Ở gv có quán nào cho chọn ktv qua ipad ko các bác nhỉ
  • robotbua robotbua:
    Phân vân quá nên đi dubai hay đi cẩm thy đây B05
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    Phân vân quá nên đi dubai hay đi cẩm thy đây B05
    đi chết luôm cũng được =)))
  • robotbua robotbua:
    Haizz, ae mà mở miệng ra trù ng ta B10 e còn ngày dài tháng rộng lắmB36
  • A aka1199:
    1 tiếng rồi vẫn còn phân vân à b :))
  • robotbua robotbua:
    H còn sớm ăn cơm uống nước ngủ 1 giấc còn đc nữa là :)))
  • WinSG WinSG:
    giờ Massage ở SG đóng cửa hết rồi hả các bác ? có Cơ sở nào đang hoạt động ko ?
  • R rito:
    minh tâm ltk mở cửa lại chưa ae nhỉ?
  • chubeproduction chubeproduction:
    @robotbua, chủ nhật e trai ơi núp lâu quá ròy dóa
  • robotbua robotbua:
    @chubeproduction, cn mắc trả bài r :))) trốn trả bài bị nghi ngờ chết >.<
  • robotbua robotbua:
    Cf thì đc,kkkk
  • robotbua robotbua:
    Gì chứ e thích nhìn những khuôn mặt chua chát khi bị sụp lắm yociexp45 thấy hoài à kkk
  • Bulo Bulo:
    Các bác tranh thủ đi relax sớm, kẻo con "ổ mì kẹp" (Omicron) đến quấy rầy
  • chubeproduction chubeproduction:
    @robotbua,ủa ko phải fa hả
  • robotbua robotbua:
    @chubeproduction, đi mx thì phải trong tình trạng fa để hốt hàng cho dễ chứ kkk
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    có bác nào đi PHát Tiến ở lê văn lương chưa cho mình ít review với

Binh4m

Bé Thích Massage
    7/2/18
    94
    21
    40
    MASSAGE SALA QUẬN 7
    LOTTE Mart Quận 7 luôn là một nơi tập trung mua sắm, vui chơi đã xuất hiện từ rất lâu. Hằng ngày trên con đường Nguyễn Nguyễn Thị Thập luôn tấp nập dòng người qua lại, ngày cũng như đêm sự nhộn nhịp ấy tạo nên một sức sống mãnh liệt cho khu vực quận 7 này.

Với một vị trí yên tĩnh được nằm trên con đường số 81 mang địa chỉ 40A , massage Sala đã được ra đời với một sứ vụ là mang đến những giây phút thư giản thoải mái nhất cùng những dịch vụ chăm sóc sức khỏe tốt nhất dành đến quý anh sau một ngày làm việc , hay chỉ là một đam mê được cùng với các bé KTV được đào tạo chuyên môn về massage thư giản trãi qua các cung bậc tình cảm , hưởng thụ một không khí đầy phấn khởi sau mỗi lần gặp các bé.

Massage Sala được thiết kế theo một phong cách sang trong nhưng không kém phần tinh tế, từng chi tiết trên tường đến những bộ ghế salon đều được một sự đầu tư rất tâm huyết của ban quản lý cơ sở, với mục đích mang đến quý anh một cảm giác thư giản ngay khi bước vào phòng khách massage Sala đã chuẩn bị ngay một bàn nước, nơi mà quý anh sẽ được tư vấn các dịch vụ cũng như lựa chọn các bé KTV yêu thích cho riêng mình.

Phòng thư giản
    Massage Sala luôn quan tâm
    đến sự thoải mái của quý anh ngay sau khi lựa chọn cho mình loại phòng yêu thích quý anh có thể qua khu vực phòng thư giản để nằm nghỉ ngơi đôi chút cho các nhân viên được phục vụ nước uống, trái cây , hay cùng bạn bè đồng nghiệp chia sẽ kinh nghiệm trước khi lên phòng đơn thương độc mã chiến đấu cùng với các bé KTV .

Với mỗi căn phòng tại massage Sala quý anh sẽ có được những trãi nghiệm khác nhau cho mỗi lần ghé thăm, toàn bộ phòng đều được trang bị đầy đủ về phòng xông hơi hiện đại , bồn tắm , và giường rộng rãi đủ để buổi thư giản dành cho quý anh luôn vui vẻ với các bé.

Nhằm tạo thêm cảm giác , massage Sala đã chọn một giải pháp rất tối ưu chính là lựa chọn những bức tranh mang tính nghệ thuật cao, vừa tạo nên một không gian đầy lãng mạn , cũng vừa tăng thêm cao trào khi vừa được thỏa mãn cái nhìn nhưng lại thêm hưng phần khi có các bé mang đến cảm giác mân mê , những nụ hôn nóng bỏng giải tỏa đi mọi căng thẳng đang ấp ủ bấy lâu.

Quý anh cũng sẽ có thời gian để tận hưởng không giang riêng tư cùng các bé, không bị quấy rầy hay những ánh mắt dòm ngó khi mình đang cùng bé tâm sự, cùng nhau khám phá những thế giới , hay cùng nhau trao cho nhau những cái ôm nồng nàng, mỗi bé nơi massage Sala luôn như là một người yêu bé nhỏ mà quý anh không thể nào bỏ qua , quý anh vẫn có thể lựa chọn qua ipad hay yêu cầu các bé trước để các bé luôn sẵn sàng phục vụ quý anh.

MASSAGE SALA QUẬN 7
    Massage Sala quận 7 xin gửi đến quý anh bảng giá vé

Gói Thái Vip thời gian 70ph : 500k
    Xông hơi, Massage truyền thống, Massage đá nóng, Đắp gối thảo dược,massage thái, thư giãn nóng lạnh

Gói Body Vip thời gian 80ph : 700k
    Xông hơi, Massage truyền thống, Massage đá nóng, Đắp gối thảo dược, massage thái, thư giãn nóng lạnh, thư giãn 69 tình yêu,

Gói Relax Vip thời gian 90ph : 1200k
    Xông hơi, Massage truyền thống, Massage đá nóng, Đắp gối thảo dược, massage thái, tắm Onsen, thư giãn nóng lạnh, thư giãn 69 tình yêu, thư giãn 2 lần.

Gói New Relax VIP thời gian 90ph : 1500k
    Xông hơi, Tắm onsen, Massage truyền thống, Massage đá nóng, Đắp gối thảo dược, massage Thái, Nuru, thư giãn 69 tình yêu, thư giãn 2 lần.

Được chọn ktv qua ipad
    Miễn Phí : Mì Trứng,Nước Suối

QUÝ KHÁCH LẤY CODE TỪ APP CAMAPRO HOẶC GỌI HOTLINE 088.888.2663 SẼ ĐƯỢC ƯU ĐÃI 50% GIÁ VÉ
    -->
    CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI MASSAGE SALA QUẬN 7 <---

Thư giãn nóng lạnh là sao vậy. Chưa ghe cái thư giãn này

Massage Sala

Massage Ambassador
    18/3/21
    29
    16
    Massage Sala Quận 7 kính chào quý khách hàng, cơ sở vừa khai trương với nhiều pé trẻ xinh đang đợi chờ các anh ạ, quý anh lấy code camapro sẽ được giảm 50% giá vé tại cơ sở ạ

LãngPhong

Bé Tập Massage
    23/4/20
    20
    5
    HCM
    Hớ, ngay gần nhà, mà sao thấy trong các gói thời gian ít hơn các cơ sở khác. Chúc Sala đông khách B24B24B24

• Like
    Reactions: Massage Sala

Nite-Owl

Nhập Môn Massage
    6/3/21
    116
    46
    Chỗ này gần tui đây, thấy các gói có vẻ cùng hệ thống với Fyou, cơ sở đưa hình KTV lên cho anh em xem nha, chúc khai trương Hồng phát.

• Like
    Reactions: Massage Sala

Massage Sala

Massage Ambassador
    18/3/21
    29
    16
    cho thông tin hình ảnh các bé đi cơ sở
    dạ bên em đang chuẩn bị hình ảnh và sẽ gởi đến các anh sớm nhất ạ
    Giảm 50% trong thoi gian bao lâu cs. Cám ơn sân chơi mới cho anh em congdongmassage
    dạ massage Sala vừa gia nhập diễn đàn nên còn nhiều bỡ ngỡ, kính mong các anh đến ủng hộ và góp ý thêm để cơ sở hoàn thiện ạ. Thời Gian ưu đãi 50% sẽ kéo dài đến hết tháng ạ
    Quá êm, chắc chắn ghé! Cơ sở làm 24/24 phải ko, mình định đi sáng 5h 1 lần cho biết!
    dạ a đến thăm các pé nhé anh, hihi

Lục A Ka

《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
    Thành viên BQT
    11/1/17
    592
    1,254
    chúc mừng cơ sở gia nhập congdongmassage . Chúc cơ sở làm ăn phát đạt nhé

Massage Sala

Massage Ambassador
    18/3/21
    29
    16
    Vậy những chương trình trên đến ngày mấy kết thúc ạ
    dạ chương trình vẫn tiếp tục ạ, khi kết thúc bên em sẽ thông báo đến các anh ạ. Hôm nay bên em có chương trình Free Vé ạ, anh tham xem bài tại đây nhen anh

Thiensu99

Nhập Môn Massage
    13/4/17
    118
    37
    dạ chương trình vẫn tiếp tục ạ, khi kết thúc bên em sẽ thông báo đến các anh ạ. Hôm nay bên em có chương trình Free Vé ạ, anh tham xem bài tại đây nhen anh
    :) đi liên tục 2-3 lần trong ngày dc hem mụi ơi.

Nite-Owl

Nhập Môn Massage
    6/3/21
    116
    46
    Chiều nay mới ghé Sala, được cơ sở giới thiệu cho một bé KTV tên T. (em mới hoàn toàn, chưa có số nữa), đúng là bé mới hoàn toàn nên các skills bé chưa rành hết, nhưng bù lại hết là sự nhiệt tình và thể hiện tình cảm của em là quá đủ để mình thích thú.
    Góp ý với Sala một số vấn đề sau:
    1. Trong phòng nên có cái đồng hồ, ae và các bé đang hành sự mà phải mở đt lên xem giờ là mất vui B05
    2. Hôm nay tui ghé, tiếp Tân báo iPad đang hư nên không xem hình KTV được, vậy cơ sở nên đưa hình các bé cùng ca làm lên diễn đàn để một số ae như tui (thích lựa chọn trước) có thông tin tham khảo trước khi tới (ae nào thích phiêu lưu điệp vụ random của bác Lục thì khác B32)
    3. Hiện trên diễn đàn không có số hotline của cơ sở (tui nhắn hỏi ad mà còn không có), hôm nay tới nơi mới lấy được, vậy đề nghị update số hotline lên đây cho ae (cùng lý do như số 2 trên).

Nite-Owl

Nhập Môn Massage
    6/3/21
    116
    46
    À, còn thời gian của gói New Relax VIP là 100 phút thay vì là 90 phút, thông tin ở đây cũng chưa chính xác, cần sửa lại cho ae rõ :).

defly911

Bé Chưa Biết Gì
    1/5/19
    4
    1
    31
    Chiều nay mới ghé Sala, được cơ sở giới thiệu cho một bé KTV tên T. (em mới hoàn toàn, chưa có số nữa), đúng là bé mới hoàn toàn nên các skills bé chưa rành hết, nhưng bù lại hết là sự nhiệt tình và thể hiện tình cảm của em là quá đủ để mình thích thú.
    1. Trong phòng nên có cái đồng hồ, ae và các bé đang hành sự mà phải mở đt lên xem giờ là mất vui B05
    2. Hôm nay tui ghé, tiếp Tân báo iPad đang hư nên không xem hình KTV được, vậy cơ sở nên đưa hình các bé cùng ca làm lên diễn đàn để một số ae như tui (thích lựa chọn trước) có thông tin tham khảo trước khi tới (ae nào thích phiêu lưu điệp vụ random của bác Lục thì khác B32)
    3. Hiện trên diễn đàn không có số hotline của cơ sở (tui nhắn hỏi ad mà còn không có), hôm nay tới nơi mới lấy được, vậy đề nghị update số hotline lên đây cho ae (cùng lý do như số 2 trên).
    Ông thì nói ipad hư, tui thì lại nói chưa có dịch vụ ipad, bó tay

Nite-Owl

Nhập Môn Massage
    6/3/21
    116
    46
    Ông thì nói ipad hư, tui thì lại nói chưa có dịch vụ ipad, bó tay
    Vui vậy bác B22
    trên bài giới thiệu ở đây và bảng giá chỗ tiếp Tân có ghi cho chọn KTV qua iPad mà, ad cơ sở xem lại vụ này luôn cho ae nhé! (Cũng lâu lâu mới thấy ad xuất hiện) :)

defly911

Bé Chưa Biết Gì
    1/5/19
    4
    1
    31
    bé bác đi xinh k á? k biết ở đó số nào xinh nữa

Nite-Owl

Nhập Môn Massage
    6/3/21
    116
    46
    bé bác đi xinh k á? k biết ở đó số nào xinh nữa
    Theo gu tui là ổn lắm bác, nhưng gu mỗi người mỗi khác nên không rõ bác thích các bé ra sao :)
    Bữa tui tới thì cơ sở cho xem hình em nó qua đt của tiếp Tân, thấy ổn bèn gật đầu luôn thôi chứ cũng không có nhiều lựa chọn :)

defly911

Bé Chưa Biết Gì
    1/5/19
    4
    1
    31
    Theo gu tui là ổn lắm bác, nhưng gu mỗi người mỗi khác nên không rõ bác thích các bé ra sao :)
    Bữa tui tới thì cơ sở cho xem hình em nó qua đt của tiếp Tân, thấy ổn bèn gật đầu luôn thôi chứ cũng không có nhiều lựa chọn :)
    thế hả, mà tui chấm em tiếp tân. xinh hơn mấy em làm nữa :))

• Haha
    Reactions: Nite-Owl
    Mở ảnh nền