Giới thiệu massage Shangri-La

Lượt xem: 82,592

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Thangmax Thangmax:
    Phải quan sát số lượng ng chơi và số lượng vật phẩm.
  • thanhtung93 thanhtung93:
    Tuần này còn chưa có điểm nào
  • Thangmax Thangmax:
    thanhtung93 nói:
    Tuần này còn chưa có điểm nào
    hôm nay thứ 5 rồi. Ko có điểm thì lo thọc túi bác Lục đi kkk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    vừa đổi điểm hic :(
    Thangmax nói:
    hôm nay thứ 5 rồi. Ko có điểm thì lo thọc túi bác Lục đi kkk
    Hôm qua tính móc ghé Dubai mà chờ ko thấy tưởng tạch nên tự móc túi ghé Kim Huy, vừa đi xong thì bác Lục inbox =))
  • Thangmax Thangmax:
    Ko dc để bác lục buồn bjk ko. Phải đi tiếp để hoàn thành điệp vụ bác nhé =))
    Anh tìm được 22 món quà là Bánh Hề , anh dự đoán món quà nặng 1,8 cân
  • Thangmax Thangmax:
    thanhtung93 nói:
    Anh tìm được 22 món quà là Bánh Hề , anh dự đoán món quà nặng 1,8 cân
    show ket qua cho ng ta doan trung cho nhiu hay j :))
  • Thangmax Thangmax:
    =))
  • Thangmax Thangmax:
    Lục A Ka nói:
    hello ae nay sôi động lên nào
    check ibox bac oi
  • FirstMassage FirstMassage:
    @Dory dạo này chương trình khó đoán quá, đoán mà toàn tạch hoài
  • Thangmax Thangmax:
    FirstMassage nói:
    @Dory dạo này chương trình khó đoán quá, đoán mà toàn tạch hoài
  • Thangmax Thangmax:
    Vậy nó mới vui bác oi. Chơi mà phải có người thắng người thua. Mới hào hứng chứ bác :). Win thì vui dc tích điểm. Ko win bác cứ thọt túi bác Lục mỗi ngày nhé. Trừ thứ 8 ko dc thọt nhé =))
  • motlanbenem motlanbenem:
    Hôm nay bác Lục chiếu cố e điệp vụ vs ạ
  • motlanbenem motlanbenem:
    gần 5h r huhu
  • Thangmax Thangmax:
    Bác lục chốn dịch rồi =))
  • nhimxu nhimxu:
    :( nguy quá gần nhà em có 1 người là F2 các bác ạ. nghi kỳ này khóa chim
  • H henry1:
    Cần thơ có chổ nào massage ngon vậy mn, e niubi
    chào buổi tốiii anh em yociexp107
    mới bị quần tả người, 4 điểm đắt giá B36
  • Thangmax Thangmax:
    Sướng hề
    Thông Bảo San nói:
    mới bị quần tả người, 4 điểm đắt giá B36
  • Thangmax Thangmax:
    Gọi hồn bác lỤc ko thấy đâu =))
  • Dory Dory:
  • Dory Dory:
    Tham gia event nhé cả nhà

mr.Bi93

Massage Lão Thành
    Reaction score
    43
    Phòng đẹp quá. Có thêm địa điểm thư giản mới cho ae. Chúc cơ sở làm ăn phát tài.

Reaction score
    105
    Lại thêm 1 sân chơi mới cho anh em thư giãn, CSVC nhìn rất đẹp, Chúc cơ sở làm ăn phát tài. Có dịp sẽ ghé ủng hộ.

thanhcong

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Phòng xông khô và ước là ở trong phòng luôn hả Cơ sở . Chúc Cơ sở làm ăn phát tài

Nippon

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    23
    Lại có điểm mới rồi có ảnh mấy bé nữa thì tuyệt

Garryyau

Lão Làng
    Reaction score
    607
    Vip Thái Thần Tiên là có ji đặc biệt ta :rolleyes:

gathichmassage

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Vip Thái với Vip Thái thần tiên có gì khác vậy ad?

NTH87

Bé Thích Massage
    Reaction score
    14
    Đủ kiểu ăn chơi kkkk

devilstock

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    37
    Thiếu thông tin quá, vi dụ vip thái thần tiên có gì

Graham

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    136
    Có thêm chỗ mới rồi hay là qua đây thám thính tí ta :cool:

chubeproduction

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    24
    Gò vấp hơi xa nhưg có dịp sẽ ghé qua ủng hộ liền:D:D

devilstock

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    37
    Chủ top này đăng lên rồi bỏ topic luôn potay thật

Supper

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    55
    Co chú bác nào đi r k vậy cho vai info đi các bác

TrumCuoi

Bé Thích Massage
    Reaction score
    6
    Bác chủ vào trả lời dùm cái kìa. Thắc mắc cái thần tiên nó khác ng thường chỗ nào

Massage Shangri-La

Massage Ambassador
    Reaction score
    29
    chào các anh, Em nghĩ trải nghiệm thực tế sẽ là câu trả lời rõ ràng nhất. Khi khách hàng trải nghiệm thực tế sẽ có những cảm xúc chân thật, chính xác và đầy thú vị ạ. Có nhiều việc rõ ràng quá sẽ mất thú vị các anh nhỉ

sew700

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    62
    Bác chủ vào trả lời dùm cái kìa. Thắc mắc cái thần tiên nó khác ng thường chỗ nào
    Thần tiên là quay về Tuổi Thơ là Tắm Tiên bla bla ấy ...em đang viết review cho anh em

Lê lâm phong

Bé Tập Massage
    Reaction score
    0
    nôn nóng muốn ghé liền quá mà còn do dự ko biết có an toàn ko ,dễ bị úp sọt ko ,tại cơ sở mới quá.

Lão Tôn

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    56
    nôn nóng muốn ghé liền quá mà còn do dự ko biết có an toàn ko ,dễ bị úp sọt ko ,tại cơ sở mới quá.
    tui cũng thử rồi , muốn khám phá thì phải chịu khó chứ sao bác lại sợ :D , bác có thể tham khảo trải nghiệm mới của lão tôn vừa report cũng khá ok :D néu đi thì chúc bác ngon trym nhé kkk

LGV20

Bé Tập Massage
    Reaction score
    4
    Cũng thắc mắc Vip Thái Thần Tiên và Supper Thái là gì.... chờ anh em trải nghiệm trước cho ý kiến

jlthieugia

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    34
    chào các anh, Em nghĩ trải nghiệm thực tế sẽ là câu trả lời rõ ràng nhất. Khi khách hàng trải nghiệm thực tế sẽ có những cảm xúc chân thật, chính xác và đầy thú vị ạ. Có nhiều việc rõ ràng quá sẽ mất thú vị các anh nhỉ
    JL đã đi thử gói Super Thái Thần Tiên
    (Tic 800k) ở Shangri-La.
    Về cơ sở vật chất thấy cũng khá OK!
    Phòng ở lầu 3, trong phòng có 1 phòng xông hơi khô, 1 phòng xông hơi ướt.
    Không có bồn tắm, có 1 vòi sen &
    1 tấm đệm hơi nước tròn tròn vàng vàng, đủ lớn để 3 người tắm tiên. :oops:
    Nước nóng ở vòi sen do ở trên tầng cao nên dẫn nước lên íu + không nóng, mong quý Tiệm sớm xem và sửa lại hông thôi làm cảm lạnh mấy em hết...
    Gặp được 2 pé khá kute phô mai que.
    Có dịp sẽ sớm ghé lại trải nghiệm thực tế tiếp, đúng là để có những cảm xúc chân thật + chính xác & thú vị thì bản thân nên tự tìm đến, hí hí. ;)o_O

LGV20

Bé Tập Massage
    Reaction score
    4
    JL đã đi thử gói Super Thái Thần Tiên
    (Tic 800k) ở Shangri-La.
    Về cơ sở vật chất thấy cũng khá OK!
    Phòng ở lầu 3, trong phòng có 1 phòng xông hơi khô, 1 phòng xông hơi ướt.
    Không có bồn tắm, có 1 vòi sen &
    1 tấm đệm hơi nước tròn tròn vàng vàng, đủ lớn để 3 người tắm tiên. :oops:
    Nước nóng ở vòi sen do ở trên tầng cao nên dẫn nước lên íu + không nóng, mong quý Tiệm sớm xem và sửa lại hông thôi làm cảm lạnh mấy em hết...
    Gặp được 2 pé khá kute phô mai que.
    Có dịp sẽ sớm ghé lại trải nghiệm thực tế tiếp, đúng là để có những cảm xúc chân thật + chính xác & thú vị thì bản thân nên tự tìm đến, hí hí. ;)o_O
    vậy là gói Super Thái là được tắm tiên với 2 em luôn à? :O ... nghe hấp dẫn quá. Nhưng bác cho em hỏi là khi massage thì mấy em làm? Với lại 2 em thì lúc tip thì tip 2 em luôn hả?

FikShun

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    20
    Thái (Thần Tiên) vs Super có gì đặc biệt ko?

jlthieugia

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    34
    vậy là gói Super Thái là được tắm tiên với 2 em luôn à? :O ... nghe hấp dẫn quá. Nhưng bác cho em hỏi là khi massage thì mấy em làm? Với lại 2 em thì lúc tip thì tip 2 em luôn hả?
    Huynh vui lòng đọc kỹ lại thông tin JL comment bên trên một lần nữa nhé..
    Gói Super Thái ở Shangri-La, JL không đi vì gói đó cũng như bao chổ Massage Thái khác, vẫn chỉ có 2 pé lên làm thôi.
    Gói Super Thái Thần Tiên ở Shangri-La thật sự mang lại cảm xúc thú vị cho khách hàng.. Vừa vào phòng đã thấy 2 em đứng trong phòng sẳn rồi không như những chổ khác mình vào phòng tự mình thay quần áo, vào xông hơi 10, 15 phút sau em gái Matxa mới xuống.
    Điều thú vị thứ 2 ở Shangri-La, mấy em gái ở đây không mặc đồng phục giống như những cơ sở Massage Viễn Đông, Minh Tâm.. mà mặc áo choàng Kimono trông rất gợi cảm.
    Điều thú vị thứ 3 ở Shangri-La khi đi gói Super Thái Thần Tiên, là trong phòng không có bồn tắm, chỉ có vòi sen + tấm đệm hơi nước tròn tròn vàng vàng đủ lớn để 3 người tắm tiên.
    Cả 2 em gái cùng nude 100% tắm tiên cùng mình. Tắm rửa sạch sẽ lau người xong leo giường nằm cũng cả 2 em gái cùng Matxa khỏe, làm Thái.. thư giãn cho mình. Từ khi bước vào phòng chỉ có việc vào xông hơi là mình vào xông 1 mình thôi.. còn lại mọi chuyện khác điều có 2 em gái tận tình chăm sóc như mình chẳng khác gì là baby bú bình.
    Thế nên đi gói Super Thái Thần Tiên trong 90 phút đấy việc Tip cho cả 2 em gái là điều đương nhiên.
    Hôm JL đi gói Super Thái Thần Tiên,
    Tic 800k. Tip 2 em gái mỗi em 1000k cho 2 lần relax.
    Locker 50k. Lễ Tân 50k.
    Total = 2900k.
    Điều đầu tiên mà JL trải nghiệm thực tế gói Super Thái Thần Tiên ở Shangri-La cảm nhận được là sự:
    CHU ĐÁO & NHIỆT TÌNH
    Trước khi vào phòng xông hơi khô, em gái kỹ thuật viên vào để viên hương tinh dầu giúp mình thật dễ chịu & thư thái khi xông.
    Cảm giác độc & lạ khi lần đầu tắm tiên cùng với cả 2 em gái kute phô mai que thật thú vị khoái lạc.. gợi lại cho mình cái cảm xúc lâng lâng khó tả như mới lần đầu đi Massage.

Trieu031245

Bé Tập Massage
    Reaction score
    2
    Gói Super Thái ở Shangri-La, JL không đi vì gói đó cũng như bao chổ Massage Thái khác, vẫn chỉ có 2 pé lên làm thôi.
    Gói Super Thái Thần Tiên ở Shangri-La thật sự mang lại cảm xúc thú vị cho khách hàng.. Vừa vào phòng đã thấy 2 em đứng trong phòng sẳn rồi không như những chổ khác mình vào phòng tự mình thay quần áo, vào xông hơi 10, 15 phút sau em gái Matxa mới xuống.
    Điều thú vị thứ 2 ở Shangri-La, mấy em gái ở đây không mặc đồng phục giống như những cơ sở Massage Viễn Đông, Minh Tâm.. mà mặc áo choàng Kimono trông rất gợi cảm.
    Điều thú vị thứ 3 ở Shangri-La khi đi gói Super Thái Thần Tiên, là trong phòng không có bồn tắm, chỉ có vòi sen + tấm đệm hơi nước tròn tròn vàng vàng đủ lớn để 3 người tắm tiên.
    Cả 2 em gái cùng nude 100% tắm tiên cùng mình. Tắm rửa sạch sẽ lau người xong leo giường nằm cũng cả 2 em gái cùng Matxa khỏe, làm Thái.. thư giãn cho mình. Từ khi bước vào phòng chỉ có việc vào xông hơi là mình vào xông 1 mình thôi.. còn lại mọi chuyện khác điều có 2 em gái tận tình chăm sóc như mình chẳng khác gì là baby bú bình.
    Thế nên đi gói Super Thái Thần Tiên trong 90 phút đấy việc Tip cho cả 2 em gái là điều đương nhiên.
    Locker 50k. Lễ Tân 50k.
    Total = 2900k.
    Điều đầu tiên mà JL trải nghiệm thực tế gói Super Thái Thần Tiên ở Shangri-La cảm nhận được là sự:
    CHU ĐÁO & NHIỆT TÌNH
    Trước khi vào phòng xông hơi khô, em gái kỹ thuật viên vào để viên hương tinh dầu giúp mình thật dễ chịu & thư thái khi xông.
    Cảm giác độc & lạ khi lần đầu tắm tiên cùng với cả 2 em gái kute phô mai que thật thú vị khoái lạc.. gợi lại cho mình cái cảm xúc lâng lâng khó tả như mới lần đầu đi Massage.
    ồh nếu vậy tic 800k thì tối thiểu tip mỗi em 800k phải ko bac1 ơi

ghien_massagez

Bé Thích Massage
    Reaction score
    16
    Locker 50k. Lễ Tân 50k.
    Total = 2900k.
    CHU ĐÁO & NHIỆT TÌNH
    Quá đã, quá đã...

koobit

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    Locker 50k. Lễ Tân 50k.
    Total = 2900k.
    CHU ĐÁO & NHIỆT TÌNH
    Nghe bác miêu tả mà em chịu hết nổi luôn. Nhưng đến khoảng tip thì em ko với tới. Thôi thì tạm đi thần tiên 1 em thôi vậy ^^

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.