Giới thiệu massage Shangri-La

Lượt xem: 98,360

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LGV20

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/9/17
Chủ đề
1
23
4
0 ₿
vậy là gói Super Thái là được tắm tiên với 2 em luôn à? :O ... nghe hấp dẫn quá. Nhưng bác cho em hỏi là khi massage thì mấy em làm? Với lại 2 em thì lúc tip thì tip 2 em luôn hả?

• Like
Điểm cảm xúc: anhchangmegaidep

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Huynh vui lòng đọc kỹ lại thông tin JL comment bên trên một lần nữa nhé..
Gói Super Thái ở Shangri-La, JL không đi vì gói đó cũng như bao chổ Massage Thái khác, vẫn chỉ có 2 pé lên làm thôi.
Gói Super Thái Thần Tiên ở Shangri-La thật sự mang lại cảm xúc thú vị cho khách hàng.. Vừa vào phòng đã thấy 2 em đứng trong phòng sẳn rồi không như những chổ khác mình vào phòng tự mình thay quần áo, vào xông hơi 10, 15 phút sau em gái Matxa mới xuống.
Điều thú vị thứ 2 ở Shangri-La, mấy em gái ở đây không mặc đồng phục giống như những cơ sở Massage Viễn Đông, Minh Tâm.. mà mặc áo choàng Kimono trông rất gợi cảm.
Điều thú vị thứ 3 ở Shangri-La khi đi gói Super Thái Thần Tiên, là trong phòng không có bồn tắm, chỉ có vòi sen + tấm đệm hơi nước tròn tròn vàng vàng đủ lớn để 3 người tắm tiên.
Cả 2 em gái cùng nude 100% tắm tiên cùng mình. Tắm rửa sạch sẽ lau người xong leo giường nằm cũng cả 2 em gái cùng Matxa khỏe, làm Thái.. thư giãn cho mình. Từ khi bước vào phòng chỉ có việc vào xông hơi là mình vào xông 1 mình thôi.. còn lại mọi chuyện khác điều có 2 em gái tận tình chăm sóc như mình chẳng khác gì là baby bú bình.
Thế nên đi gói Super Thái Thần Tiên trong 90 phút đấy việc Tip cho cả 2 em gái là điều đương nhiên.
Hôm JL đi gói Super Thái Thần Tiên,
Tic 800k. Tip 2 em gái mỗi em 1000k cho 2 lần relax.
Locker 50k. Lễ Tân 50k.
Total = 2900k.
Điều đầu tiên mà JL trải nghiệm thực tế gói Super Thái Thần Tiên ở Shangri-La cảm nhận được là sự:
CHU ĐÁO & NHIỆT TÌNH
Trước khi vào phòng xông hơi khô, em gái kỹ thuật viên vào để viên hương tinh dầu giúp mình thật dễ chịu & thư thái khi xông.
Cảm giác độc & lạ khi lần đầu tắm tiên cùng với cả 2 em gái kute phô mai que thật thú vị khoái lạc.. gợi lại cho mình cái cảm xúc lâng lâng khó tả như mới lần đầu đi Massage.

Trieu031245

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/7/18
Chủ đề
5
27
2
0 ₿
ồh nếu vậy tic 800k thì tối thiểu tip mỗi em 800k phải ko bac1 ơi

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Quá đã, quá đã...

koobit

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/12/18
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
Nghe bác miêu tả mà em chịu hết nổi luôn. Nhưng đến khoảng tip thì em ko với tới. Thôi thì tạm đi thần tiên 1 em thôi vậy ^^

BeU

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/16
Chủ đề
1
70
6
36
0 ₿
bác bo rát thiệt, 2k9 cho 1 lần chơi, thốn vãi

Dâmdâmcôngtử8x

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/1/19
Chủ đề
0
7
2
0 ₿
Anh cho em hỏi phần giới thiệu không thấy có tic nào giá 800k vậy? Dịch vụ đó phải hỏi hay sao,thanks

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
Các bác cho e hỏi, ở đây có dc coi hình trc khi lên ko hay là chỉ gọi số

• Like
Điểm cảm xúc: Demonstiendo

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
Ngoài số hotline camapro ko thấy hotlinr cơ sở nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.