Giới Thiệu Massage Tokyo Quận 10

Lượt xem: 111,831

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

akauzki

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/6/19
Chủ đề
0
5
0
33
0 ₿
cho hỏi cái poolparty đó vé bao nhiêu vậy, mình tính đi 2 người. thank ad

Anh3 sài gòn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/20
Chủ đề
2
14
3
0 ₿
Đã trải nghiệm,rất thoả mãn
Chúc cs hồng phát

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
124
0 ₿
Cơ sở không có sđt nhỉ? Nhiều khi đến nơi số mình muốn lại ko rảnh thì chán

Cybervn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/11/20
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
bữa đến mà nhân viên bảo phòng poolparty ko mở cửa. Bùn 5ph.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc cơ sở năm mới phát triển thịnh vượng

FirstMassage

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/7/19
Chủ đề
2
163
20
34
0 ₿
Sau khi hỏi quá chừng, mà không có ai trả lời, thì mình đã trải nghiệm massage ở đây, có 3 gói VIP, và giá thì đã tăng thì phải:
VIP-2: massage Nuru bao gồm Ôn sên + 1 lần
VIP-3: giống VIP-2 + được 2 lần
VIP-4: giống VIP-3 nhưng được chọn kỹ thuật viên

anbinhbank123

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
5/11/16
Chủ đề
9
205
25
41
0 ₿
Mình đi Massage Tokyo 2 lần rồi, có vài điều góp ý cùng cơ sở:
1. Giá vé: lần đầu tiên đi, thấy giá vé để 700, khi đến nơi gặp nhân viên thì báo giá vé này ở đây không bán nữa, giờ vé thấp nhất là 900. Vì vậy đề nghị cơ sở nên cập nhật giá lại để mọi người nắm. Vì với 1 chỗ đi mới, chỉ đọc report, chưa biết dịch vụ ra sao, mà chi gần 2 triệu cho 1 lần đi thì phải cân nhắc lắm.

2. Rút kinh nghiệm lần 1, mình xem trên diễn đàn và đặt số trước, goi điện thoại book số lúc 12g, cơ sở nói KTV làm việc lúc 14g. Nên mình book 14g và cơ sở OK. Khi đến nơi, cơ sở báo hôm nay KTV đến trễ và đến 16g mới làm việc; hỏi mình chọn số nào; thì mình hỏi cơ sở giờ có số nào đọc lên để mình biết và mình chọn; thì cơ sở lại nói có rất nhiều số mà không chịu đọc số nào gọi được. Kiểu vậy mình khác nào bắt người ta đoán mò, trong khi giá vé mình đặt đi là 1,2 triệu. May sao lúc đó có 1 em đi vào làm, cơ sở giới thiệu em đó được không? Thì mình đi luôn, cũng may em đó nhiệt tình.

Trong các cơ sở massage mình đi như Minh Tâm, Dubal, Phương Anh thì thấy Tokyo là có vẻ bí ẩn nhất trong khi giá vé cao nhất.

Nên nếu dịch vụ vẫn như vậy thì mình chắc sẽ không đi nữa vì cả 2 lần trải nghiệm đều không trọn vẹn, đề nghị Mod của Tokyo nên xem lại cách làm việc và nên update thông tin chính xác.

Massage Tokyo

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
15/8/19
Chủ đề
20
26
46
0 ₿
dạ chào anh,đầu tiên xin cho phép Massage Tokyo gởi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất ạ. Hiện tại bên cơ sở vẫn có giá vé 700k bình thường ạ. Anh @anbinhbank123 check inbox giúp e để hỗ trợ bên cơ sở về vấn đề này ạ

Bi Bé Bỏng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/4/21
Chủ đề
3
67
7
0 ₿
Vip 1 với Vip 2 khác nhau điểm nào vậy Ad? muốn "Nuru" thì chọn gói nào?
Góp ý xíu nha: nếu có "tắm tiên" thì dùng từ Onsen cho anh em dễ phân biệt hen! Cảm ơn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.