Giới Thiệu Phòng Vip, Super Vip - Minh Tâm Cộng Hòa

Lượt xem: 295,495

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Cái này mình cũng gặp rồi. Đi 23 đc cái body teen nhưng thư giãn chán, sóc thôi nên mình tip 250. Khi ra thay đồ locker xin thêm 50k. Tính mình cũng dễ chịu nên cho chỉnh lại típ là 300k.

Funny

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/8/17
Chủ đề
0
6
0
32
0 ₿
Nghe thui đã thích ròi

90char

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
1
13
1
36
0 ₿
Tình cờ đọc đc 1 comment bảo CSVC ở MTCH rất tốt nên quyết định thực mục sở thị
- Vị trí: gần cầu vượt Hoàng Hoa Thám, chạy ngang khó lòng mà ko thấy, chỗ giữ xe trong nhà, kín đáo, nhân viên giữ xe nhiệt tình
- CSVC
+ Phòng xông to, thiết kế đẹp, trau chuốt. Ráng vạch lá tìm sâu thì là phòng xông khô chỉ có xô nước chứ ko có xô tinh dầu mà thôi :D
+ Có bồn ngâm mình để tắm bùn khoáng hoặc lá dao đỏ, có phụ thu
+ Bồn ngâm chân có view đẹp, thoáng, đứng từ đó nhìn xuống thấy cầu vượt rất gần, đi làm ngang đây hoài mà ko ngờ view chỗ ấy lại gần đến vậy.
+ Phòng tắm rộng rãi, vách cao, dán kín => Thích
+ Phòng thư giãn có trà gừng và trái cây
+ Phòng matxa rộng rãi, hệ thống máy lạnh âm trần
- Nhân viên:
+ Mình đọc thấy có nhiều comment phản ánh nhân viên kéo khách vào chà lưng nhưng hôm mình đi thì ko thấy tình trạng này. Khi nhân viên hỏi mình có chà lưng không mình chỉ trả lời đơn giản: "Mình không chà lưng. Cảm ơn" là các anh nhân viên niềm nở dẫn mình qua khu nhà tắm. Sau khi matxa xong, mình quay lại thì được hỏi có tắm lại ko và được đem khăn đến tận buồng. Định tip cho nhưng mà thấy khu vực này nhiều nhân viên quá, đến 3-4 người phục vụ nhìn hoa cả mắt nên thôi :D
+ Lúc mình đang thay đồ ra về thì có anh nhân viên đến hỏi bé phục vụ mình ntn, mình có góp ý gì ko? Thật sự đây là lần đầu tiên mình cảm thấy được chăm sóc chu đáo đến vậy. Anh nhân viên này mặc đồng phục nhưng ko trực ở phòng thay đồ mà trực kế nhân viên tiếp tân.

Về CSVC và phong cách phục vụ, MTCH đang ở top list của mình. Hy vọng MT CH giữ vững phong độ và tiếp tục phát triển.

Next stop: MT LTK, MT LQĐ or somewhere else??

90char

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
1
13
1
36
0 ₿

Thành thật xin lỗi, bài biết này mình post vào nhầm topic. Mình ko edit đc bài viết nên mod nào đi ngang move giúp bài viết trên qua topic Giới thiệu Massage Minh Tâm Cộng Hòa giúp. Cảm ơn và xin lỗi về sự bất tiện này

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Bạn nên lập hẳn 1 topic report sẽ hay hơn comment thế này bạn nhé

vkdam

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/9/13
Chủ đề
1
32
6
42
0 ₿
Sao bây giờ ko còn thông tin massage của hệ thống Minh Tâm nữa nhỉ?

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
Chắc là do ko hợp tác chạy code với ad diễn đàn nên hệ thống Minh Tâm bị khóa rồi.

Diễn đàn buồn hẳn. Toàn mấy chỗ BJ.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
xem lại thì mấy thread của Minh Tâm như MT LQĐ, MT 3/2, MT LHP, MT Cộng Hòa thì bị xóa bài hết rồi.

anh em của hệ thống HJ này sau thời gian hệ thống bị đóng cửa chắc đi khỏi diễn đàn nhiều rồi

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Giờ MT cũng có Bj tùy KTV thôi bác.
Nhìn chung KTV của MT vẫn ổn hơn nhiều chỗ, giá vé và típ cũng k quá cao với cơ sở vật chất như vậy.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿

đúng rồi. hồi đó đi MT LTK có BJ. nói chung mấy em ở các cơ sở MT và Đại Nam xinh hơn các chỗ BJ khác. Giờ bác có số nào ok bên MT ko, cơ sở nào cũng đc.