Massage Khoẻ Massage - PXL - MS KHỎE PHÚ NHUẬN

Lượt xem: 21,836

Massage Khỏe PXL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/22
Chủ đề
1
23
17
0 ₿
Cảm ơn a c quan tâm, dịch vụ bên pxl ko bắt buộc típ = vé ạ, cảm thấy ktv vui vẻ nhiệt tình, khi khách bước ra khỏi phòng cảm thấy thoải mái bớt căng thẳng mệt mỏi thì lúc đó ko tiếc 1 2k
Xin cảm ơn ạ

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
58
66
0 ₿
30% là áp dụng cho phòng thường thôi chứ phòng đơn nguyên giá hả? Mình thấy trên Cama chỉ có code cho giá phòng thường.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
k biết mâys cái giis 60p, 75p, 90p ... thì nó khác nhau j ngoài thời gian

Massage Khỏe PXL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/22
Chủ đề
1
23
17
0 ₿
Dạ bên pxl massge khoẻ là chính, thời gian càng dài ktv massage lam đủ bài,
Thường thì 90-120p thì ktv đi sâu thêm phần chân, cổ vai gấy, ,,,
Mờ ac đến trải nghiệm thử
Xin cảm ơn

peternguyen

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/11/22
Chủ đề
1
8
2
0 ₿
Rất thích massage Khoẻ. Sẽ ghé ủng hộ sớm

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
347
207
0 ₿
Góp ý chút là giá vé cao so với mặt bằng mx khỏe, cơ sở nên quy định mức tip tối thiểu để khách thấy thoải mái khi đến và ktv vui vẻ khi nhận tip.
Đừng trả lời suông là tip theo trải nghiệm và hài lòng. Gì chứ tiền bạc thì nên rõ ràng từ đầu.

Chắc chắn có nhiều ae muốn trải nghiệm nhưng vé đã cao mà tip cao nữa thì ae có muốn cũng ko ủng hộ lâu dài dc.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Hùng Chợ Lớn

YeuGiMaYeu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/2/23
Chủ đề
0
1
1
Saigon
0 ₿
Hôm trước chuyến bay mình ở sân bay TSN thay đổi đến hôm sau, nên ghé đây để massage khỏe
Gọi cho cô tiếp tân tên Phương nói chuyện rất lịch thiệp, mình có hỏi hình các KTV để chọn nhưng cô ấy cười khúc khích nói là không có anh ơi ....KKK

Lúc đến mình chọn phòng VIP 450K, vào trong ngồi chơi thấy có sauna, steamer, hồ ngâm chân, bàn đợi có trái cây, mứt, thuốc lá, nước trà.
Ngồi chơi 10p thì em Locker dẫn lên tầng trên cùng ở tầng 3, chắc em ấy muốn mình leo bậc thang cho khỏe chân chút vào massage cho phê. Lên đến tầng 3 thì một bé KTV cao ráo, mình dây ra tiếp đưa mình vào phòng đẹp, có phòng tắm và sauna đầy đủ nói mình tắm và xông khô. Bé để cái quần short lên ghế massage nói mình xong thì thay vào.

Lưu Ý: Phòng ở đây cửa kiếng toàn mặt, nên cẩn thận khi quay ra thay quần vì các KTV nữ có thể ngồi ngay hành lang bên ngoài mà xem mình. Các bạn cậu nhóc hơi nhỏ coi chừng KTV bên ngoài các em nó chê trái ớt hiểm ...hahaha

Mình cũng tắm, xông khô, rồi ra thay quần lên ghế thì bé vào. Mình lấy gói VIP 90p
Massage tốt, kỹ thuật, mạnh mẽ. Cái mình không thích là nguyên mặt tiền của phòng phía hành lang là kiếng, nên cảm giác không có sự riêng tư hay không gian của riêng mình với KTV. Các bạn nào ngứa tay muốn làm gì quò quạng không nên nha. Chỗ này massage khỏe thì tốt, nhưng mình vẫn cảm thấy nằm đấy mà đang bị người khác ngoài hành lang nhìn.

Phòng VIP: 450K
Mình Tip: 500K
Cái em trai Locker: 50K

Mình đi taxi tới và đón taxi về lại khách sạn. Đi cho biết chứ mình nghĩ sẽ không đến vì KTV không vui đùa nói chuyện, phòng không riêng tư nên mình cũng nằm im, lúc thay đồ thì mình quay lưng ra cửa vì có các bạn KTV ngồi ngoài.

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Cùng quan điểm với bác @highlatency

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
chán nhỉ. Với mức giá khá cao thế này, mấy chi tiết nhỏ cần phải đc chăm chút và chu đáo. Đi mệt hay khoẻ vẫn thích có phòng riêng hơn. Có thể thư giãn nhẹ nhàng, ko bị làm phiền xung quanh

Bồ tui đâu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
5
135
48
0 ₿
Cái này tui đi bên SKV thấy ổn , phòng vip là nguyên phòng như phòng ks, có cái ô thôi nên ổn.

Thích Nhột Nhột

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/3/23
Chủ đề
0
2
1
Hcm
0 ₿