Giống nhau đến lạ thường. Bé 17

Lượt xem: 1,789

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Shine

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/2/19
Chủ đề
3
52
7
29
0 ₿
Chào các bác. Chả là mấy hôm trước chạy về nhà thì thấy 1 tiệm ms mới mở sát bên nhà đề là shanglari. Cứ tưởng bác nào lấy tên giống cơ sở bên GV. Thế là lên web check thì đúng là mới mở cơ sở này thật. Thế là hôm đi off cầu mong sao rút trúng được ngay code Shangila Q8. Ai ngờ trúng thật. Thế là phi về thẳng cơ sở đâm đầu vào đá chống. Bỏ qua ánh mắt dị nghị tại em con ngoan trong xóm :))))). Lúc đó cũng tầm gần 10h. Trời lại mưa nên chắc k ai thấy e đâu kkk.
Sau khi dắt xe thì vào ghế uống chai nước, hút điếu thuốc và chưa biết chọn bé nào. Khi được locker mời lên phòng (Vip 3 thì phải ) thì mới chọn bé 17 vì thấy mấy bác rv ok. Lúc đó e k biết bé 33 đã ở trong phòng. Thế là đành nhìn em và cười trừ vì biết mình sai.
Thay đồ và xông hơi xong thì bé vào. Bé chào 1 tiếng thì ôi thôi chết mom rồi. Gu em đây chớ đâu :)))).
Tắm táp sạch sẽ thơm tho leo lên giường cho bé massage đầu, lưng, mông, chân tay và cuối cùng là thằng em. ( em nói bé bỏ qua phần chà Thái nha mng ơi). Cuối cũng e out trong mãn nguyện.
Nằm tí r bé tắm lại cho em và nằm tâm sự mỏng 1 tí. Giờ mới giống với tiêu đề nè các bác: cùng quê, cùng đeo 1 loại nhẫn, đeo cùng 1 ngón. Giống nhau đến lạ thường các bác ạ.
Face: 7.5
V1: 8
V2: 7.5
V3: 8
V4: e k check
Tic: phiếu bé ngoan
Tip: 500
Hết rồi ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.