Q.1 - Giữ bé tám chín làm chi cho thêm sầu. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Giữ bé tám chín làm chi cho thêm sầu.

Lượt xem: 1,198

Bear666

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
21
132
100
44
0 ₿
U thiệt là trùi sau nhiều lần trăn trở vừa nhớ vừa khó thể kềm lòng khi ghé xem mấy bác review bé 89 mà tui cứ như nhảy cẩn lên đấy chứ, gặp lần 1 rồi đến lần 2 và sau đó lại là nhiều lần nữa lúc nào cũng là sự im lặng kg muốn nói ra không muốn chia sẽ với mấy bác, mà nay có tý cao hứng thì thôi thử buôn ra để rồi có bớt được cảm giác với em không.
Các khâu gặp em vẫn như thường lệ, gọi điện, book số xách dép chạy qua vào phòng thay đôi dép, chỉ vậy thôi không làm gì nhiều. Lần này cơ sở mời tui món bò kho , biết thế tui không ăn trước ở nhà rồi. Thôi lên phòng ngồi uốn lon bò cụng cho ngọt ngào rồi vẫn một cách lạnh lùng nhất, ngồi chờ em.
Để nói về em thì cũng cùng lứa với tui mỗi tội tui đầu sông em cuối sông nhưng chung một nhịp đập ( không là tắt thở ) body em như mấy bé dancer và đặc biệt có cái nụ cười cứ nhìn là tui phải cười theo ngay, đôi khi trêu em bảo em cười anh chụp hình phát làm hình nên cho cuộc đời anh thêm tươi vui .
Em bắt đầu bằng những câu chuyện khiến tui dù đôi lúc có đang trầm vẫn phải cuốn theo em để trở về cuộc sống tươi vui như em. Sau hồi trò chuyện em đưa tui vào bồn và chăm sóc từng chút một, tui chỉ có thể bất động lúc em tắm gội thôi còn lúc bắt đầu em hành động thì tui cũng phải đáp trả, tui kết cái phần bánh bao kẹp xúc xích của em , lúc này tui thích ngồi lên thành bồn hơn, nhìn nguyên cái body của em, vòng nào ra vòng đấy, nhìn cái cặp ngực em đang kẹp cây xúc xích, nhìn xuống sống lưng em đúng là tuyệt với của tạo hóa. Chỉ lúc ấy tui bắn những dòng tinh túy mà rát là thỏa mản, sau đó em tắm rữa lại đưa tui lên giường,
Yêu nhất là mỗi khi gặp tui đều thoải mái nói chuyện như người bạn, từ nhu cầu đến các thứ abcd.... trong khi em đấm bóp tui cũng lâu lâu bóp bóp em tý. Tuyệt vời là khi em chuyển từ khỏe sang mệt một cách nhịp nhàng, cặp bưởi của em nó đi mà tui tê tái, thêm cái dáng em lúc nằm trên người tui nó sướng làm sao, nhẹ nhàng mà êm ái. Tui muốn gục ngã trong vòng tay em quá, thế là tui lật lại kéo em vào , up mặt tui vào ngực em, nó sướng hít một hợi dài tay tui bóp cặp mông em tay em cầm thằng ku tui vuốt vuốt , đến lúc em hành động, em trườn xuống mút bú một hồi rồi em kẹp nó vào cặp ngực em, tui cứ mong sao thằng ku tui dài tý nữa vươn qua cặp ngực tới miệng em như trong mấy cái phim thì sướng lắm nhỉ. Em cho tui chiêm ngưỡng hôn hít, húp sò em, nó tươi đã quá là đã, và tui out thì đều mà bao lần phải thua cuộc trước em. Không biết ở đây bác nào làm em ra nước chưa, tui cảm giác em mà ra chắc sướng dữ lắm.
Khâu cuối nằm ôm em tý tâm sự mà không muốn rời, đến khi có tiếng gõ cữa thì em mơi đưa tui ra tắm táp lại rồi thay đồ .
89 tuyệt vời lắm mấy bác à. Tui tổng hợp sau bao lần gặp bé nên có gì mấy bác thông cảm nhé.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng a có giây phút thật tuyệt vời bên bé ạ...chúc a ngày mới vui vẻ và thành công ạ