Bình Tân Giữa tuần đã bị ăn thịt !!

Lượt xem: 927

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
Chả là thứ 4 tuần rồi vừa đi công tác về , vừa chạy xe vừa lướt sơ cơ sở xem có gì mới không thì thấy có bé mới nhìn cưng cưng thì Bii lập tức ib ngay cho bác Luân để check liền , đến quầy thì được tiếp đón rất nồng nhiệt từ bãi xe đến Loacker ( Bii sắp thành VIP ở đây luôn rồi :))) )

Đưa tin nhắn ra cho bác Locker check xong thì nhanh tay lẹ chân chọn ngay bé 12 luôn nhìn hình là thấy kute rồi , vô phòng chờ 5p thì được đưa lên phòng , vẫn trải nghiệm cũ CS sạch sẽ thơm tho tui liền thay đồ bay vô phòng xông liền trong lúc chờ bé vào.
Xông được 1 lúc thì bóng dáng ai đó bước vào , tui đã sai lầm khi tưởng gương mặt thiên thần trên page đưa lên sẽ hiền dịu nhưng không.... trời ơi vừa vào bả đã đòi ăn thịt tui rồi , bình thường tui nói nhiều lắm nhưng khi gặp bả ôi bả vừa lanh mà còn lẹ . lẹ ở đây là tui chưa kịp nói muốn gì bả đã hiểu ý rồi :)))) 2 đứa nói chuyện trên trời dưới đất mãi mới chịu thay đồ để vô bồn tắm vật lộn với nhau.
+ Thủy chiến : ôi bả vờn tui mà tui không kịp làm gì luôn :))) kêu cứ nằm yên trong bồn mà tận hưởng còn lại để em thôi, từ thằng anh đến thằng em bả ko chừa thằng nào. bé kêu tui là giờ em lấy sữa tắm của CS tắm cho anh tí anh phải lấy sữa tắm của thằng nhỏ trả cho em :cuteonion58: nghe cái này thôi tui muốn chạy rồi, quậy 1 hồi cũng chịu tha cho tui để lên giường
+ Giường chiến : Bé vừa làm khỏe kết hợp mệt tui chỉ biết nằm để thân xác này cho bé muốn làm gì làm thôi. chứ hồn nó bay đi đâu luôn rồi. đấm bóp khỏe rất ok nha mấy bác đủ lực , đủ bài vừa đấm vừa bóp mà bả lâu lâu còn vỗ mông tui cái mới chịu chứ :)))) quay sang thái và nuru tinh dầu lạnh nhưng cặp mông thì ấm 2c kết hợp chỉ 2 từ tê tái chà lên chà xuống mà thằng nhỏ cứ ý kiến hoài , bé kêu thôi lật lại đi để em con lấy lại sữa tắm của em thì ôi thôi chưa kịp gì bé đã cắn nó ko chịu nhả rồi , tui cũng đâu thua - tay trái hái đào tay phải thì đi mò cua nhưng cái kết ai đầu hàng thì các bác cũng biết rồi đó chính là tui :cuteonion24: lần đầu tiên đi mà bị lăm le ăn thịt từ đầu đến cuối rồi, lần này thôi chứ lần sau tui ăn lại ráng chịu nha

2 đứa thay đồ rồi xuống quầy vô phòng để dưỡng sức hồi phục thể lực mới về đc chứ vầy sao chạy về
Đánh giá CSVC thì vẫn như ngày đầu đi : 10/10

Còn về cái bà mà ăn thịt tui thì như vầy nha
Face : 9/10 đáng lẽ 10/10 rồi ai bảo nhìn nguy hiểm quá ko kute nên trừ 1đ nha :)))
V1 : 9/10 hệ cam vừa tay

V2 : 8/10 có tí lipit nhưng ôm vẫn thích
V3 : 8.5/10 căng vỗ phải gọi là đen đét
V4 : 9/10 ẩm ướt , chưa đụng đã ướt sẵn rồi nha
Tic : Onsen
Tip : = Tic + Bonus cho bé
Bonus : Lễ tân và giữ xe
hẹn lần sau tui qua ăn thịt lại bả mới chịu nha

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Cảm ơn Anh trai đã luôn đồng hành và ủng hộ Ruby từ khi mới khai trương.
Sự hài lòng của bác là động lực để Ruby tiếp tục nâng cao chất lượng hơn nữa để xứng với niềm tin Quý anh.
Chúc anh nhiều Sk và thành công!