Cần Thơ Giựt Cô Hồn thành công!!! Random bé 20!!!

Lượt xem: 1,223

Otaku12

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/6/22
Chủ đề
3
29
7
An giang
0 ₿
Chào các ae!!!
Sau khi giựt được cô hồn thì tui quyết định tối nay đi luôn!!!
Alo báo cho a quản lý rồi nhờ chọn random dùm 1 bé(số phận giao vào tay anh ^_*).
Phòng ốc chuẩn bị sẵn sàng khi tui lại tới là lên phòng ngay!!! Vào xong hơi đợi em nó vào, sau một lúc thì em vào!!! Hỏi thăm em mới biết em số 20 chứ a quản lý cũng không báo trước cho em luôn nha!!! @@
Đánh giá em nó
Face: dễ thương
Không cao nhưng mà vòng 1 thì ối dồi ôi!!!
Chuẩn tướng học sinh mà ngực phụ huynh á kakaka!!!
Vòng 2 ôm đã tay
Vòng 3 đúng chuẩn nha, thường mấy em thấp người thì ko có v3 đâu nhưng em nó chuẩn quá chuẩn luôn nha!!!
V4: nước nôi đầy đủ cắt tỉa gọn không có rậm rạp nha!!!
Massa khoẻ đúng bài thôi chưa không giỏi lắm nha!!!
Còn mệt thì khá là ok nha!! Trước khi trường nuru thì em bảo là đi lưng rồi trường nuru nha anh làm mình tưởng là đi lên lưng ai dè em nó đi lên lưng bằng lưỡi mấy anh ơi, tê mình nha!!! Làm lưỡi điêu luyện lau cột múc trứng đủ bài luôn ^_<
Cá nhân tui thấy là bj hơi ít được cái bù lại là đi lưỡi nhiều từ đầu tới chân luôn!!!
Sau một lúc thì buôn súng đầu hàng kaka!!!
Tính tui ít nói lắm bình thường cũng không chủ động tâm sự nữa mà thụ động đợi mấy em nói ko à!!! Mà em này thì ít nói nha nên xong rồi em về luôn cũng không nằm tâm sự!!!
Nhắn với mấy anh sau này có đi em nó thì chủ động nói chuyện với em nó nha chứ em nó nói chuyện cũng dễ thương lắm á!!!

• Like
Điểm cảm xúc: vincilee18 and khongten666

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Chúc mừng bác , kiếm bé đi full lưỡi hơi khó nha ..... nghe bác rp mà ngứa mình quá :sprite-36:

• Like
Điểm cảm xúc: Otaku12