Q.1 Giựt cô hồn và lần đầu làm chuyện ấy

Lượt xem: 1,147

Nhược Giang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/6/22
Chủ đề
1
7
2
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
E là lần đầu đi masage , trước giờ ngại không dám đi GCH được mạnh dạng đi luôn
Gu em là mình dây nên book bé 25 up lên onsen 2 . Đến nơi check code lên phòng lầu 2 cầu thang dài nên đi hơi mệt :)) Lên phòng csvs nhỏ nhưng đầy đủ xông khô + ướt . E xông hơi tầm 10 phút thì ra bé lau khô nghỉ mệt tí mời vào tắm . Tắm như người yêu chứ không như mẹ tắm con , hàng của e hơi cong bé nói lạ hiếm gặp chắc lâu ra lắm . Lên giường thì bé trườn tinh dầu , ngậm nước ấm từ trên xuống dưới rồi BJ các huynh ạ chắc lần đầu nên tầm 5 phút là e out sung sướng rồi . Bé CIA xong còn nói trời gì mà a ra nhiều thế ( lại hiếm gặp )
Bé hỏi mình tiếp luôn hả a , e nói thôi thôi cho a nghỉ giải lao tí . Bé đi lấy đá nóng làm khoẻ cho e , e gầy nên bé đấm đá cũng sướng lắm . Rồi đến lúc bé kêu lật người lại là tinh dầu trườn khắp người và em cũng kêu bé 69 đi khít lắm nha các huynh , thấy bé cũng ượn ẹo lắm . Tầm 10 phút không chịu được nữa e cũng out sung sướng nằm nghỉ tí nhìn bé tắm thích thật . Tắm rửa lại ngồi tâm sự tí trước bé lắm ngoài Bắc mới làm ở đây nên e đặt tên cho bé chiến thần Nam Bắc .
Hỏi hang biết bé cùng quê ở Cần Thơ 2k1 , lưng có tattoo . Bận việc nên về sớm nửa tiếng hẹn gặp lần sau .
Các vòng không check vì em chỉ muốn thư giãn . Bé chê e ít nói rất chịu khó bắt chuyện vui vẻ . Vì là gu của em nên có thể nói tuyệt vời . Lần này làm quen thôi , lần sau sẽ khám phá bé nhiều hơn .
Tic Free GCH + up 400k
Tip 1200k , bonus thêm tí vì nhiệt tình
Phục vụ 100k
Bảo vệ 20k
Tổng 1720k cho lần trải nghiệm mới
Bộ môn này gây nghiện quá các huynh các bác ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22