Tân Phú Giựt Ku hồn ngày mưa cùng em 09 :)))

Lượt xem: 1,190

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
108
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
May mắn giựt cô hồn được 1 vé free, mình đoán bưởi dưa hấu các bác ạ book ngay em ktv 09 có cặp bưởi chà bá liền :)))

Mình tóm tắt xúc tích vì ko có khiếu ăn nói mấy huynh đọc rp đừng tụt hứng nha @@

Vào phòng xông hơi chờ e xuống. Nhìn chung thì phòng giờ sạch sẽ gọn gàng hơn trc nhiều, ae đi sẽ biết rõ hơn nhé. Nhìu thứ được cải thiện. Xong hơi 10p thì em xuống, trước mắt là 1 em gái mũm mĩm(chống chỉ định gu mình dây nha ae) cùng v1 khủng lấp ló dưới áo.E chào hỏi rồi bắt ngồi sát vào mình luôn, nhìn v1 khủng hàng real nữa chớ, bóp lấy bóp để, mình hỏi tên thì em chỉ vào hình xăm ngay ngực, tưởng đâu kêu hung, ai ngờ có cái tên ẩn bên trong đó ae :))) khá là ảo
Trong lúc mò mò thì tranh thủ ngắm nghía cặp mông tròn lẳng đung đưa qua lại thì bỗng nhiên e cởi hết rồi ngồi cho mình hành sự tại ghế luôn ạ, rên vang cả 1 góc trời, nước nôi thì.... Quần nhau 1 từ ghế đến bồn rồi lên giường như người yêu luôn, dâm ác :v
Tắm táp xong e bắt đầu phần khỏe sấp ngửa theo service thôi, phần này thì ổn thôi ạ
Đến phần trọng tâm nhất e dùng tất cả tuyệt chiêu làm lên bờ xuống ruộng rất nhiệt tình luôn, thêm rên phụ họa nữa thứ gì chịu nổi. Mình biết sức mình có giới hạn nên thui out nhanh ko e nó lại quần chắc có nước bò về chứ ko được lết đâu. XOng thì nằm tâm sự ôm nhau 1 hồi rồi tắm táp lại đi xuống thôi.

Về phần đánh giá chung
Face 7đ
V1: 10đ ( vú hệ bưởi dưa hấu, mít gì rồi)
V2,V3 thì hệ mũm mĩm mà, khỏi đánh giá nhé ae :)))
Skill 9đ (có skill đặc biệt trong bồn ae đi tự trãi nghiệm cùng em nó nhé)
Về phần khỏe 7đ

Tổng thiệt hại tic free tip 650k
AE đi trải nghiệm thử cảm giác người tình độ râm tới nóc thì thử nhé, gu tha thu thì cũng được, vẽ tới mông luôn, đọc tên em nó trên hình xăm nữa nha :v

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Windy Tân Phú chân thành cảm ơn anh đã trải nghiệm dịch vụ và có những chia sẻ thực tế ...
Chúc anh nhiều sk& thành công trong cuộc sống!

• Like
Điểm cảm xúc: Phuasap