Q.1 Gỡ vốn khá muộn với bé 120 dubai luxury.

Lượt xem: 313

quắt đại ca

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
4
33
23
0 ₿
Mấy mùa euro này vừa bước ra đường là gặp thần tài....lanh. Toàn đoán bừa mà sương sương bay hơn có 1 tỏi. Nên nay gác trận đi kiếm em nào làm có cảm xúc tý. Gọi qua dubai hỏi gu anh thích bé trẻ thì xem như hớ rồi. Không trẻ sao qua đây được vậy là kêu bé nào non non để vào anh chăm sóc cho, anh mua trà sữa cho uống. Cs gửi lên mớ hình tui chấm 120, vừa chấm xong nhận đươc tin bé có khách đặt suất 7h mà giờ mới 5h, ok em 5ph anh có mặt.
Ba chân bốn cẳng phi thẳng đến dubai mà không biết do may hay không chạy băng băng quên luôn cái nồi cơm điện , tới nơi mới phát hiện nhưng cũng ổn rồi vào luôn lấy cái phòng . Lên phòng ngồi xông mà cứ thấy rạo rạo làm sao nên thôi không xông nữa ra ngồi làm đếu. Đang phì phà thì tiếng bước chân bé vào , tui linh cảm sao tự dập thuốc cái đều mà thiệt là hiếm lắm mới có được à mà chà nhìn bé thì phải dập ngay thôi , cứ như một cô bé vừa dậy thì luôn đấy, kèo này ngon.
Siêu phẩm là đây: vào tắm mà cứ phải gọi là cuốn, bé cứ có cái nét tự nhiên tắm tui như tắm bé, mà thay vì kỳ cọ cho bé thì bé kỳ cọ tui, tui cũng xoa cặp cam của bé, mềm mềm vừa tay và hàng real nên khá là phê. Đến tiết mục mút kèm bé làm theo cách của bé, kéo tui lên cực căng rồi giữ tui trên đấy đến khi tui tự phải bùng nổ , rất là sướng . Tự nhiên tui lại nhớ cảm giác con ghệ ruột nó làm tui y vậy, không màn là tui lâu hay mau mà nó cứa làm cứ làm tui như không bao giờ đi được hết bài của nó. Thôi phát đầu tê tê rồi lên giường nghỉ ngơi .
Phần này thì xin lỗi bé là quá thích bé nên lên giường tui yêu cầu bé nằm tui ôm ấp tâm sự không cho bé đấm bóp dù nghe một vài anh em nói là bé phải làm đủ không là bị nhắc nhở, lúc xuống tui cũng quên về luôn không nói với quầy.
Sau hồi tâm sự thì một cảm giác rạo rực lại lên , lúc này bé chuyển sang chế độ người tình, bé làm bài thái đến nuru tui lại cảm giác rất khác, bé làm một cách rất tự nhiên và nếu không nghỉ là đang đi massage chắc tui ôm bé ngủ đến sáng rồi, bé tạo cảm xúc rất là gần tui phải để cả suy nghỉ là đang massage đang massage để tư tưởng đừng làm quá cơn. Rồi thì đều gì đến cũng phải đến bé giúp tui bắn từng tràn tin kèm theo sự thỏa mãn của tui. Rất tuyệt vời bé ơi.

Vài thông tin bé 120
Trẻ nói chuyện thoải mái, thư giản đầu óc.
V1: hàng real xoa bóp thì ít mà tui kiếm sữa thì nhiều.
V2: ôm sướng
V3:cảm dỗ quá nên phải dẵn lòng
V4: bao lên nóc còn chưa thoát ngập.
Thôi mùa nay gặp bé là đủ lắm rồi, hài lòng với bé.
Vé 960k tip bé tròn củ rưỡi. pv cafe.

Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được bé ưng ý ạ :2onion35: Mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :3onion15: