Q.3 Góc bốc phốt locker

Lượt xem: 2,524

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lâm Quốc Bảo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/6/22
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Chuyện là hôm bửa đi công tác từ sóc trăng lên sài gòn mấy ông bạn có rủ đi massage thế là làm 1 chầu nhậu lại kéo vào boss lúc lên gặp 1 thằng locker tướng người ốm ốm sau này xuống hỏi bảo vệ mới biết là tên Thanh gì đó . mọi người né ra dùm nhe chuyên gia vòi tiền khách có tiền bo thì điều mấy em trẻ đẹp ko có tiền bo thì đưa mấy em xấu. Nhưng tại nó xui gặp gu mình ko phải trẻ đẹp mà quan trọng là tâm lý thoải mái nên mình thấy thái độ vậy ko cho luôn để sau này ae đi ko bị như mình. Hy vọng lần sau đi ko gặp mặt thằng này mất cả hứng .một khách sạn 3 sao đẳng cấp mà khâu tuyển nhân sự quá kém để mấy con sâu như vậy phá nát có ngày .

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Thường thì điều các e ktv thì là bên lễ tân mà ta, locker chỉ có dẫn lên phòng chỉ các thứ vậy thôi mà ta.

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Đi theo tour mà chứ có điều được đéo đâu, bởi vậy vui vẻ thì tip không thì thôi. Chứ đừng nghĩ tip nhiều nó sẽ điều em ngon nha bác kkk

Massage Boss Palace

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/1/17
Chủ đề
8
24
33
0 ₿
Massage Boss Palace xin cáo lỗi cùng anh vì sự việc trên, đã trao đổi bộ phận quản lý cơ sở sẽ quán triệt và khắc phục chấn chỉnh ngay vấn đề trên, mong anh rộng lượng cho qua
Cảm ơn anh đã luôn tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, và đóng góp cho cơ sở ngày càng tốt hơn.

Lâm Quốc Bảo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/6/22
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Cái đó bác nói cũng đúng nhưng dễ xảy ra tiêu cực lắm bác ah .đó đi ngoài nam định bị rồi con bé tâm sự có mấy chị đưa 100k cho điều tua là cứ tua ngon là kêu số đó liền có gì đâu . chỉ tội cho mấy em nó thật thà thôi mình đi nam định gặp 2 lần con bé nói mà khóc luôn nhưng ko nói được gì .

Lâm Quốc Bảo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/6/22
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Ko gì chủ thớt mình chỉ góp ý để cơ sở tốt lên ae có sân chơi thôi

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Chỉ cần chủ cơ sở quán triệt được mọi thứ từ trên xuống dưới thì đố mấy chú locker dám làm càng

• Like
Điểm cảm xúc: Lâm Quốc Bảo

halimtone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/7/16
Chủ đề
1
14
5
40
0 ₿
Đúng như cu chủ nói, trước h ok,nay thấy mấy chú loker lạ, mình cũng hay đi và lúc nào hay di số quen, mà bữa đó vào y/c chú đó 3 số ko số nào có, số nào chú cũng kêu nghỉ, mà ban mình mới đi xong thì làm BT, đi lúc nào cũng cho cafe locker và giữ xe bữa đó đúng là khó chịu, chắc ko quay lại boss lần nữa, đi ms quan trọng nhất thỏa mái, còn PV tốt thì chả ai tiết cafe cho NV mà mấy chú cả !

Binhminhquan6

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/6/22
Chủ đề
0
44
11
0 ₿
Thế sao nó ko biết boa nhỏ điều tour

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.