Hỏi đáp Góc thắc mắc 2 câu hỏi

Lượt xem: 1,350

Weed96

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/6/22
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
1. Có tiền bối nào ở đây đã có vợ hoặc người yêu mà vẫn đi mát xa không? Kiểu em cũng muốn trải nghiệm mà cảm thấy tội lỗi trong lòng nên muốn tham khảo ý kiến của các vị tiền bối.

2. Bữa đọc trên báo có nói bệnh lậu có thể lây qua đường miệng, nên em sợ có thể bị bệnh. Hoặc nhiều ông bị bệnh lây sang cho KTV thì dính tùm lum. Có bác nào có kinh nghiệm trong chuyện này không ạ?

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿

1.Nếu bác là người đàn ông của gia đình chính trực thì bác đã không lên đây hỏi. Thôi thì bác đã có ý định thì cứ đi thử 1 lần trải nghiệm rồi quay về suy nghĩ xem mình có tiếp tục hay không? (Thường thì sẽ quay lại trải nghiệm nếu bác đi trúng cơ sở trúng bé phục vụ tốt, còn nếu bác sụp hầm thì bác có động lực nghỉ luôn rồi =))

2. Còn vấn đề bệnh tật thì các KTV cũng như cơ sở đã lườn trước những vấn đề này. Nên họ thường xuyên cho các ktv đi khám sức khỏe định kì. Mà nay thế kỉ 21 rồi y học phát triển thì bác nên đi khám sức khỏe định kì 6 tháng 1 lần thì sẽ biết được và điều trị kịp thời. Bệnh xã hội ở hiện tại cũng không nguy hiểm như xưa và luôn luôn có cách điều trị.
Chúc bác có trải nghiệm ưng ý!

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿

1.Nếu bác là người đàn ông của gia đình chính trực thì bác đã không lên đây hỏi. Thôi thì bác đã có ý định thì cứ đi thử 1 lần trải nghiệm rồi quay về suy nghĩ xem mình có tiếp tục hay không? (Thường thì sẽ quay lại trải nghiệm nếu bác đi trúng cơ sở trúng bé phục vụ tốt, còn nếu bác sụp hầm thì bác có động lực nghỉ luôn rồi =))

2. Còn vấn đề bệnh tật thì các KTV cũng như cơ sở đã lườn trước những vấn đề này. Nên họ thường xuyên cho các ktv đi khám sức khỏe định kì. Mà nay thế kỉ 21 rồi y học phát triển thì bác nên đi khám sức khỏe định kì 6 tháng 1 lần thì sẽ biết được và điều trị kịp thời. Bệnh xã hội ở hiện tại cũng không nguy hiểm như xưa và luôn luôn có cách điều trị.
Chúc bác có trải nghiệm ưng ý!

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Em thật sâu sắc :sprite-134: :sprite-134: :sprite-151:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Nên đi nhậu ún bia nhiều vô, lúc đó sẽ không cần hỏi lun :sprite-138:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
chuẩn ko cần chỉnh
Chuẩn ko cần chỉnh

Newbabie

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/7/22
Chủ đề
2
3
0
0 ₿
Câu 2 có nghĩa là: có thể bệnh, có bệnh thì trị! Ớn quá!

ashashi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/8/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
thế là bác đi chưa ? nếu đi rồi thì bác lo cái gì thì nói em, giải quyết vấn đề tâm lý cho :v

Silentmand

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/9/22
Chủ đề
0
8
6
0 ₿
Trả lời câu 2: có nguy cơ bị nhé, mình dính hồi đầu năm 1 quán bên Quận 5 khá nổi tiếng. Từ đó đến giờ sợ cạch mặt mát xa mệt luôn. Giờ chỉ dám đi massage lành mạnh thôi. Ko nên coi thường, bị rồi mới thấy sợ, hên là mới chỉ bị lậu nên chữa được, nhưng tâm lý hoang mang 1 thời gian. Chưa kể mấy bệnh khác lỡ mắc ko trị đc thì toang. Ae đi thì xác định trc là có nguy cơ

caigicungbu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/9/18
Chủ đề
0
9
4
30
0 ₿
Từ lúc bác mát xa cho tới lúc bị lậu là thời gian bao lâu?