Gò Vấp Góc thắc mắc: chờ đợi bao lâu là được ?

Lượt xem: 2,068

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ldht2346

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/11/20
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Xin chào các bác ! Lần đầu em viết bài ạ.
Chuyện là lần thứ 2 e trải nghiệm Massage Ánh Dương (lầu đầu cũng gọi là ổn mặc dù Bé 12 oke về ngoại hình và khoản mass nhưng lại trầm, kk trongphòng khá buồn, dù e đã gợi mở nhiều chuyện để nói).

Lần thứ 2 này là cách đây 1 tiếng thì khá thất vọng khi phải chờ lâu (lâu nhất từ trước tới giờ e đi massage) khoảng hơn 30', chờ từ dưới lễ tân rồi khi lên phòng sau 2 đợt xông hơi rồi khi tụt hứng e đi xuống lại sảnh thì vẫn chờ tiếp, nằm dưới sảnh tầm 10' sau mới đc nhân viên kêu lên lại (nói bé đang thay đồ). Nhưng thằng em ở dưới nó mất hứng rồi nên e cũng chỉ biết chán mà về.
Tiện đây cũng xin tham khảo ý kiến của các bác về vấn đề này, có thể do e thiếu kiên nhẫn hay đi massage chưa đủ nhiều để trải nghiệm hết.
P/s: em chọn random và cũng ko yêu cầu Gu ntn để bên cơ sở xếp cho nhanh, vì lúc đó e thấy có vẻ đang full.

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
ăn tô mỳ trứng , nghỉ ngơi chờ thôi bác, tui đi cũng vài chỗ phải mất cả tiếng hơn, nên rút kinh nghiệm là đi gọi đặt số, còn kg thì đặt phòng rồi canh giờ đến.

Phê Mới Về

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/21
Chủ đề
4
28
10
0 ₿
Căn giờ rồi đến cho chắc bác ơi, đến sớm quá mà chưa có phòng thì ngồi phòng thư giãn nhâm nhi một ly cà phê rồi....

checker moi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
18
3
0 ₿
Đúng rồi bác tới đâu massa nên đặt phòng trước k là full phòng hay bị chờ lâu lắm tớ đi toàn gọi đặt trước k à..trong khi đó nhiều dịch vụ ưu đãi khi đặt phòng nữa

ShanYa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/18
Chủ đề
3
14
1
27
0 ₿
Nhiều lúc ý trời khó trách ... nhưng mà đã thích số nào thì một chờ. Hai lâu quá thì về khi khác.

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Trước tiên chia buồn lần đầu trải nghiệm của bạn. Với mình đi massage thư giãn mà không khí trầm lắng là fail.
Tiếp nữa như các đồng môn bên trên chia sẻ là nên đặt trước (inbox diễn đàn, Zalo, gọi điện). Thứ 1 là khỏi phải đợi lâu, thứ 2 là có cơ hội nhận những ưu đãi hấp dẫn, thứ 3 là được tư vấn KTV đúng gu. Với lại theo mình thấy thì các cơ sở cũng khuyến khích anh em diễn đàn book lịch trước khi đến, chắc để họ tiện sắp xếp các bé cũng như phòng ốc.

• Like
Điểm cảm xúc: ldht2346

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Nếu lúc đó đang full thì lễ tân sẽ báo phải đợi khoảng bao lâu, nếu bạn thấy thời gian đợi phù hợp thì nhâm nhi ly trà đợi pé, nếu ko được thì ra về lần sau quay lại. Kinh nghiệm là nên đợi dưới sảnh khi có nhân viên hãy lên phòng xông hơi, tin mình đi chứ ngồi đợi trong phòng nó oải lắm

• Like
Điểm cảm xúc: ldht2346

ldht2346

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/11/20
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Nhân viên cũng ko nói phải chờ bao lâu luôn bác ơi, khi e xuống chờ ở lễ tân thì chỉ hỏi thăm rồi kêu ráng chờ vậy thôi. Nằm ở dưới mới biết có mấy bé phải từ cơ sở khác qua hỗ trợ khá nhiều.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Thay mặt cs ad thành thật xin lỗi về sự bất tiện này... để ko phải chờ đợi lâu vào nhũng khung giờ cao điểm hoặc cuối tuần bác có thể inbox đặt lịch trước và nhớ lấy code để có ưu đãi bác nhé...

Iris

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/21
Chủ đề
2
28
2
0 ₿
Thông cảm với bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.