Hỏi đáp Góc thắc mắc

Lượt xem: 940

Lucky Z

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/11/22
Chủ đề
6
122
30
Q7
0 ₿
Sau những ngày ăn chơi e cũng từng nghĩ ngày này sẽ đến thì nay em thấy trong cổ họng đau rát nổi mụn trắng sau tìm hiểu thì em đã biết mình bị bệnh lậu ở vòm họng còn ở dưới thì chưa biết em đang hoang mang không biết trị được không và cần phải làm gi hy vọng các bác có thể chia sẽ cách chữa trị và nơi điều trị tốt nhất thời gian điều trị bao lâu giúp e em cảm ơn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Bác tìm hiểu ở goo gle hả bác... bác biết viêm họng có mấy kiểu hok...
Bác sợ thì bác đi khám để bít chính xác hơn...
Thông tin trên mạng đa phần toàn hù ngta để ngta tốn tiền đi khám. Về tâm lý thì bác đang tự hù bác đó...

Lucky Z

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/11/22
Chủ đề
6
122
30
Q7
0 ₿
Tự nhiên đau rát cổ họng bọng gà cổ họng nó dài ra rồi soi vô thấy có 1 mụn nổi màu trắng kế vọng gà nên lo nếu bệnh chữa được không nguy hiểm thì sau này mới dám đi chơi tiếp nữa bác nên lần đầu bị thắc mắc nên hỏi mong được giải đáp

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Lần gần nhất bác đi ms là hồi nào... OS khi nào...
Goo gle mà chính xác thì ngta học ra bsi làm j hả bác...:ami-(47):

Lucky Z

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/11/22
Chủ đề
6
122
30
Q7
0 ₿
Trong 3 tháng trở lại đây mới chơi lĩnh vực MS đi nhiều nên k biết bác tuần đi 2 lần lận giờ chỉ thắc mắc là bệnh có nguy hiểm không rồi chữa xong đi chơi tiếp có sao không thui tại lần đầu bị nên chưa rành

LạcLối102

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/4/22
Chủ đề
0
13
1
Mê Cung Tăm Tối
0 ₿
Chưa 9 xác bác bị đó đâu. Nhiu khi gió trở trời bác bị amedan r tết nhất uống lạnh nhìu quá viêm họng đó . Bác nên đi bs . Đầu óc lạc quan tý . Tự mình làm mình lo âu đó . Chứ lậu trc tiên thèn ku biểu hiện tình trạng trc nhé bác

Lucky Z

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/11/22
Chủ đề
6
122
30
Q7
0 ₿
Thèn ku bị trước hả hy vọng vậy tại thấy họng bị thằng ku vẫn bình thường với lại tui đi hơi nhiều nay bị nên lo tí cảm ơn bác để tui sắp xếp khám xem sao

• Like
Điểm cảm xúc: LạcLối102

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,138
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Nên để đầu óc nhẹ xíu . Đừng áp lực sn quá k bệnh ra bệnh tâm lý đó . Tui nghĩ bác bị viêm họng hơi nặng thui đi khám đi . Thường biểu hiện sẽ bị nhóc trc .

Trinhtutin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
3
13
5
HCM
0 ₿
Biểu hiện này cũng có thể là đau họng hạt đó bạn, cứ vào da liêu khám k thì tai mũi họng…

• Like
Điểm cảm xúc: Lucky Z

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Bạn nên đi khám Tai mũi họng trên đường Trần Quốc Thảo (góc giáp Lý Chính Thắng) ngay. Như anh bạn trên có nói, chắc bị viêm họng hạt thôi (hoặc COVID). Đừng đi lang băm hoặc nghe chỉ dẫn lung tung. Chúc mau bình phục.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn