Godfather Q10, vẫn còn thiếu 1 chút hoàn hảo

Lượt xem: 11,744

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Không biết vì sao không thấy bác nào rp Godfather. Nên mình xin phép chia sẻ thông tin cho các đồng râm.
Đã nghe qua danh tiếng GF nhất nhì Sài Thành, nhân dịp thằng bạn cốt đột ở Long Thành lên chơi, mình rủ hắn đi test thử ngay và luôn. Có 3 gói: Vip 500k/shot; Vip 700k/2 shot; Vip 900k/ 2 tiên nữ. VIP Đã gồm mát xa Thái.

Mình cố ý đi buổi trưa để tránh đông khách. Mà thế éo nào nhân viên đưa pad cho chọn KTV còn đúng 2 em. Thằng bạn mình thì lần đầu háo hức muốn thử más Thái nên mình book luôn 2 vé Vip 700k không chờ đợi, trả tiền tic tại chỗ. Em của mình MS 103, tên T****. Của thằng bạn thì mình quên số nhưng face baby hơn em của mình.

Sau khi được locker đưa lên phòng gặp em, ấn tượng ban đầu là mặt em xinh xắn nhưng hơi dâm. Mình bỏ qua phần xông hơi. Em bảo mình ngồi xuống giường rồi nhẹ nhàng cởi từng cúc áo của mình ra, còn tấm tắc ôi ngực anh to thế. sau khi mình nude 100% thì em nó cũng bắt đầu cởi từng cúc áo của em nhưng không cởi hết, ẻm không mặc áo ngực, quần cũng chỉ cởi quần lót giữ lại váy. chỉ nude 90% thôi. Hơi hụt hẫng tập 1.
Tay mình cũng không rãnh rỗi mà khám phá cơ thể em. Em chỉ cho mình sờ chứ không được hôn hay bú bình, hụt hẫng tập 2
Em bảo mình vào bồn để em tắm cho, và tắm theo kiểu mẹ tắm con chứ em không tắm chung, hụt hẫng tập 3.
Lau khô mình mẩy xong em bảo để em làm mình ra shot đầu sau đó massage khỏe rồi tới massage Thái để mình ra lần 2.
Mình nằm ngửa lên giường như cá nằm lên thớt chờ thịt. Em đi các bài bú ti, liếm cột, kiến bò , đá bi, em chỉ liếm bằng lưỡi chứ không ngậm lút cán, hụt hẫng tập 4. Nhưng mình cũng ra lần 1 trong tê tái. Vì em đánh lưỡi liên tục ngay dây thần kinh sướng của thằng đệ.
Rồi mình nằm sấp cho em massage khỏe để hồi phục. Tay em cũng khá khỏe, chỉ có chiêu massage lưng bằng đầu gối là khiến mình hơi bị nhức nhối.
Cũng tới phần quan trọng nhất massage Thái, em tưới từng giọt tinh dầu lên lưng mình, cảm giác mát mát đã đã, chưa kịp định hình thì ôi 2 cục thịt mềm mại đè lên trên lưng mình đi tới đi lui, ngất ngây con gà tây. Thế mà em chỉ đi Thái đúng mỗi phần lưng, hụt hẫng tập 5.
Mình lại nằm ngửa cho em mút bi liếm cột, em vẫn không quên kèm theo những âm thanh phê pha gợi dục giả tạo. Em ngồi khá khép kín nên mình chỉ sờ sờ nhẹ nhàng bên ngoài bướm chứ ko móc lốp em được.
Mình out lần 2. Nằm nghỉ được em massage nhẹ ở phần đầu, nói chuyện linh tinh với em 1 chút rồi mình về.
Đánh giá:
Face: 8d/10
V1: mềm mại, ti hồng bé xinh nhưng hơi thiếu đường nét, có phần lệch ra 2 bên. Không hợp gu mình lắm 5d/10
V2: hơi lipit 6d/10
V3: 7d/10
V4: sạch sẽ, gọn gàng, hồng hào 8d/10
Kỹ thuật: bình thường
Tổng thiệt hại: tic 700k; tip 1000k

Có lẽ em cũng cảm nhận được là mình không hài lòng lắm nên lúc ra về có nói một câu nghe mủi lòng: "không biết có cơ hội gặp lại anh không". Em nó ban đầu có kêu add facebook nhưng sau đó mình không buồn hỏi luôn.
Bác nào có đi MS103 rồi cho ae tham khảo service của em nó có khác không nhé.

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Ah bé Kim đay mà. Body khá nuột đó nhưng ăn nói và cách phục vụ càn cải thiện nhiều. 2 chai cho cuộc tình chóng vánh hơi đau nhỉ hehe. Chia buồn với bác

• Like
Điểm cảm xúc: Danny Bồi

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Kết em nó mỗi câu này: "không biết có cơ hội gặp lại anh không".
Không duyên nên đành vậy thôi :D

• Like

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Thật sự có thể bác hơi khó tính trong việc em thư giản cho bác, nếu bác mún gì thì cứ nói biết đâu em cho. Tôi đi gf trc cũng nhìu, có em 222 quê cần thơ, nhan sắc và body miễn chê, tôi cho 9/10, ban đầu em cũng ko thoải mái nhưng tôi nói thẳng cho a hôn môi và vét máng 69 em đc ko? A thích mấy cái đó, em nhẹ nhàng chấp nhận nhưng em nói a đừng bú mạnh qá. Tôi ok và khi vét em sướng qá nước ra rất nhìu, lúc tip tôi gửi em 700k vé tic 1 shot 500k, em chủ động xin sđt và nói em chuyển qa chổ khác a gặp lại nha

• Like

chukiencon264

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/1/19
Chủ đề
5
36
27
33
0 ₿
Bé 103 này tui có đi rồi, trắng trắng tóc tém có xâm chữ Be Strong trên ngực nè, tính ra là bị nhão luôn rồi hay sao ấy! BJ bình thường cũng không có gì đặc sắc lắm hoặc cũng có thể do không hợp gu!

• Like

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Chắc là mình khó tính thật. Chứ mình cũng có nhẹ nhàng hỏi em 69, mà em không cho, dụ mình đi ngoài mới cho. Thế là mình im luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Co nhan

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Mình đi gần đây, bé bảo tên Tuyết, chắc bác đi em cũ rồi. Chứ bé này nói chuyện được, nói chuyện cũng dâm lắm. Lại thích ngâm nga hát nữa

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Nếu vậy thì ra ngoài lun đi bác, đi matxa mà đc mấy em kêu ra ngoài thì chịu liền. Đi tại cơ sở vé + tick mà mấy em ko thoải mái do chủ chỉ cho phục vụ khách tới mức nhất định, còn ra ngoài hotel thì bác tip em thêm chút mà cả 2 thoài mái, nhìu khi còn đc tới z

• Like

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Bác nói quá chuẩn. Các em đã gợi ý ra ngoài thì chỉ có múc tới z. Nhưng mà thường các anh em đi masage vì nó có cái thú vui riêng. Chứ để tới z với tầm giá này thì hơi chát so với mặt bằng chung của các anh em đồng râm

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Mình là checker tự do nên chủ yếu là post bài để giao lưu với các anh em. Mình cũng không tham gia các diễn đàn nào khác. Bác có thương tình thì vô giao lưu chia sẻ kinh nghiệm cho vui :D