Q.8 Gói Tình Yêu cùng bé 56 Trung Sơn

Lượt xem: 1,728

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
111
48
0 ₿
Hóng hớt diễn đàn cũng khá lâu, nay có nhiều event mà xem lại chưa đủ tiêu chuẩn tham gia, nên tui quyết định đi về sẽ review để anh em ủng hộ giao lưu chia sẽ , và cuối cùng được mod tặng quà :2onion16::2onion16::2onion16::2onion16:
Sau một tăng nhậu ở ốc Bảo với vài bé được ông anh dắt ra, tui chả ưng được bé nào, do không hợp khẩu vị lắm, nên đành chạy qua massage TS để đúng khẩu vị hơn. Đối với tui thì massage luôn mang lại cái hứng thú hơn nhiều với đi z. mà lâu lâu đổi gió thì ông anh làm buồn hết sức a.
Chạy xe đến nơi đá chống hiên ngang đi vào , đưa cái code vừa mới được kích hoạt lên để được giảm giá ấy mà. Chon cái vé Tình Yêu mập mờ giảm còn 420k .
Giá vé vậy nhưng phòng ốc không bèo nhé, sạch sẽ , hiên đại hơn , phòng xông bảo đảm phê. tui đi vào đây việc đầu tiên là xông trước, cuối cùng em của tui đã vào, nhìn bé đi coi nước trải giường lộ cặp mông lấp ló hấp dẫn hết sức hà, ra liền , say hi với bé bé xoay lại nở một nụ cười rất là dễ thương , tui cũng thử dê bé, ôm lấy bé, bóp mông phát , ui đã đã, bé bảo anh ngồi đi em chiều tất. Trùi ui nghe xong tui bổng ngoan như cún. lại ngồi bé ngồi lên đùi tui ôm bé, vụt mặt vào bầu ngực bé mà hít một hơi thiệt dài, ui thơm quớ. Mò xuống vùng tam giác quỷ của bé, bé nhẹ nhàng mở chân ra để tui được thoải mái cái tay hư hỏng này, đang rần rần tui nghe được sự rên nhè nhẹ của bé, hôn lên cổ bé , lại lần nữa muốn chết mê với mùi hương của bé. Đang đê mê tui muốn bế bé vào bồn để tắm chung, nhưng do đi vé này chỉ được bé tắm cho .
Vào tắm táp thì tui rơi vào thế bị động, khi bé tắm táp kỳ cọ khá kỹ và cũng không quên khiêu khích bé ciu của tui, chả cho yên, nó cứ phải sừng sửng lên thế để bé trêu trêu, mà bé cũng biết trêu nhất khi bj nhẹ nhẹ vài phát cho nó làm quen . Mọi thứ chỉ mới bắt đầu , bé đưa lên giường bắt đầu với màn đấm bóp khá là tốt, tui không đòi hỏi nhiều về cái này, tui chỉ thích phần làm tình thôi nên bảo bé cho qua luôn.
Làm tình. Bé bắt đầu dùng dầu cùng với bài thái đặc trưng , đi du lịch khắp cơ thể tui, đang phê quá tui lật lại kéo chân bé lên đưa vào bài húp lẫu thần công, lúc này thì cân bằng lực lượng, bên tấn công căn cứ , bên tấn công cột cờ, cả trận chiến đang căn thẳng thì cột cờ bổng bị bật nắp bắn pháo hoa chúc mừng đối phương. Còn căn cứ bé vẫn không ngừng rỉ rả những dòng nước để đều tiết quân.
Sau cùng là màn chăm sóc hồi sức, và tắm táp trả lại hiên trạng ban đầu.
Xong một buổi đầy hứng khởi, tic 420k tip 700k pv + gx cf.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Trung Sơn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Tính ra tham gia event đâu có giới hạn gì đâu bác chỉ là phần thưởng sẽ phụ thuộc vào số bài chia sẻ trải nghiệm của bác thôi =))
Dù sao cũng mừng bác ngon chym =))

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Trung Sơn and Bé Voi

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Chắc bác ấy kiếm onsen để thoải mái hơn ấy

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Trung Sơn

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Massage Trung Sơn xin chào quý anh, cơ sở rất vui được chào đón quý anh đến từ congdongmassage, mến chúc anh @Wolfgang cùng quý anh luôn mạnh khỏe, tài lộc dồi dào mau vào cùng các em Trung Sơn nhé.