Gói tình yêu dành cho em 12 lux

Lượt xem: 6,883

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
trưa trời nắng cực tự nhiên được cuốc trung sơn qua nguyễn thị thập , thế quất đi luôn. vừa thả khách xuông thì tự nhiên thấy người nó có gì khó khó chịu chắc do mấy nay ức chế với cái trời lạnh quá mà không có ai ôm , thôi tự thưởng cho mình ghé kiếm một vòng tay. bổng nhớ đến lux 152 gần đây ghé vào vậy.
Vừa vào thì ôi nó mát rượi , mà mát nhất là cô bé lễ tân, người đâu xinh phết. Cô bé tư vấn mấy gói dịch vụ mà tui cứ ngắm bé thôi , bé nó ngại quá keke. tui bảo anh lấy tình yêu đi em . bé tưởng tui chọc chứ, cười cười. mà sau đó tui chỉ vào gói 7x thì bé mới hiểu B25 . xong xuôi ra nằm nghỉ tý để mấy bạn chuẩn bị phóng đồ. và được bé đưa lên phòng, tưởng bé vào luôn chớ, do nảy không chọn qua màn hình mà lo nhìn mặt bé B32 .,
Vào phòng thì các thủ tục như nhau, xông hơi các kểu tầm 5ph là nhảy ra và bất ngờ một bé bước vào nhin là ưng ghê . mái tóc dài, khuôn mặt nhìn rất thân quen lắm lắm, nói chung là tui ưng cặp ngực nhiều hơn, hàng cam lai nha .
tiết mục đầu là tắm , giữa cái nắng trưa mà được gái tắm thì ôi nó sướng sao đấy, đã thế mà còn tắm từ từ mơn mớn trong bồn nữa chứ, muốn out luôn với em, nhưng vậy thì nhục lắm B05 không thể nào. xong xuối em đưa lên giường mần thịt,
tiết mục hồi sức . đấm bóp khá bài bản, có lực , là những đều tui thấy ok nhất ở đây. đấm tâm 45 ph lận thấy khỏe người.
tiết mục mất sức , bé bắt đầu để tui nằm sắp và thoa một thứ nước gì mà tui cảm thấy nó rất thần thánh, nó lạnh lạnh đến đâu thì tự nhiên cái cảm giác lạnh lại mất đi mà thay vao cái cảm giác ấm ấm ngay , người thì cứ nổi hết da ga da vịt với nó, thế còn kèm theo cái hơi thở nó nhè nhẹ sao mà phê phê quá, tui không thể cầm cự được nên quay lại ẻm xem lọt ra ngoài vì bất ngờ quá, tui ôm lấy em hôn lấy hôn để, rồi sờ bóp cặp cam lai của em như lâu lắm rồi chưa được bóp vậy B12 em vẫn hợp tác mơn mớn đôi tay và từ từ chuyển đến thể tình yêu huyền thoại, tui lúc này thì tui chỉ còn biết cả bầu trời như 1 cánh chim bay , bay di bay mãi và tui bắt đầu hành trình lội suối bắt chim, mà càng lội thì sướng , vì lúc này nhóc nhỏ của tui đang được ầu ơ trong từng màn bj lút cán của bé rồi, sau một hồi vật và tìm chim thì tui phải bắn chỉ thiên tìm viện trợ B14
cuối cùng tui phải nằm hồi sức để em nó xoa bóp lại cấp cứu thôi.
Kết thúc một buổi thư giản đầy sung sướng.
tổng thiệt hại 600k vé và tip em theo mặt bằng chung.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
gói này có tắm chung không bác

• Like