Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Gold wing hotgril 18 dam dam

Thảo luận trong 'Massage Mường Thanh' bắt đầu bởi Thichmaxsamaxxx, 22/11/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

Lượt xem: 2,098

1. Thichmaxsamaxxx

Thichmaxsamaxxx Bé Chưa Biết Gì

Xin chao AE diễn đàn ! Gold wing minh đã đi được vài lần CSVC thi không gi để bàn vì phòng ốc đẹp sang trọng cực kỳ rộng rãi đạt chuẩn 5sao , lan này mình đi VIP Thai .Vào phòng ngồi đợi em vào ,một cô bé thật xinh xắn dễ thương cất giọng nói thật ngọt ngào cười duyen bước vào " Dạ em chào anh " mình chết người đứng hình 5s em xinh quá dáng chuẩn ,liết mắt nhìn tu tren xuống dưới ôi em có vòng 1 to va đẹp quá, e phục vụ rất là tận tình chu đáo từ chi tiết ,thich cách phục vụ ban đầu của e nhẹ nhàng vui vẻ bàn tay e mềm mại e tắm rất kỹ từ thằng a đến e " sướng lắm " . Massage khỏe : em làm đầy đủ bài bản làm rất chuyên nghiệp có lực đá nóng đầy đủ bài bản, vừa maxa vua tro chuyện giọng nói e ngọt ngào vui vẻ thái độ rất dễ thương . Massage Thái : Va đây sẽ là phần tiết lộ vòng 1 của e ,tùy nằm sắp nhưng lúc em cởi áo + áo ngực ra thì vô tình minh xoay qua thấy một cặp nhủ hoa to đẹp tuyệt vời làm mình đứng hình kích thích lắm luôn muốn chạy lại dè ẻm xuống liền ....đến lúc hưởng thụ ,ôi cặp ngực thần thánh của em chà khắp người tui ,e đi tới chỗ nào thì tui phê đến chỗ đó, lúc ngực e chà đến mong tôi ( xuống dốc) thi tui lại cảm nhận rõ ràng vòng 1 của e nó tuyệt vời quá , e tiếp tục dùng ngực chà khắp cơ thể tui đến thằng em tui phê tê tái lắm ,thêm vào cái lưỡi thần thánh nữa ( AE muốn cảm nhận rõ hơn thì tự tìm hiểu nhek ) e rất là dâm ,làm thái rất kỹ cảm giác phê tột cùng AE nào yếu chết với ẻm , đến phần thư gian e BJ mot cách dieu luyện va rất đặt biệt tui sung sướng đến phát đien cuối cùng cũng phải đầu hàng ẻm... Nằm nghỉ chúc tắm rửa e maxa đầu rồi bóp tay bóp chân ,trò chuyện voi em ,thay đồ vào và làm thủ tục cuối,... ra về vui vẻ ,hẹn em lần sau a sẽ tìm e tiếp .

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.