Q.9 Góp ý với cơ sở

Lượt xem: 1,016

glenn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/12/22
Chủ đề
1
2
3
0 ₿

Thân chào toàn thể anh em trong ***, sau bao lâu nằm vùng ở đây thì này là lần đầu mình đăng bài. Thật sự thì Samdi là mối ruột mỗi lần đi công tác về nhưng mà lần này trải nghiệm có hơi buồn một xíu.​

Trưa 30/1 mình có nhắn hỏi *** (nhắc nhở dùng sai từ. Không dùng từ admin để chỉ cơ sở )xem hôm đó có bé nào thì thấy ưng mắt bé 78 , chốt xong bé 78 thì ad báo là do nhầm lẫn nên quên mất bé xin off, làm mình phải sắp lại thời gian, thôi thì đằng nào cũng nhắn hỏi rồi thì chốt bé 11 lúc 2h.
Tới nơi thì vẫn vào phòng và xông hơi như thường lệ , có điều phòng xông ướt lần này thì không biết bị vấn đề gì mà khói bốc nhiều quá mà nồng nặc mùi giống củi cháy, hỏi anh trai nhân viên thì ảnh kêu bình thường nhưng mà thật sự đây là lần đầu gặp phải tình trạng này, nghĩ bụng chắc tí khói tan nhưng mà phải tầm 45p sau mới tan. :cuteonion40:
Tầm 20p sau thì bé 11 vào , cá nhân mình thấy bé già so với tuổi là 2k3 ad nhắn với mình (nhìn hình tết của bé trên *** thì trẻ thật :8onion38: ) , mình mới hỏi chơi thử là bé sanh năm bao nhiêu thì bé bảo là bé 25 tuổi, thôi nghĩ bụng vấn đề cũng không lớn nên bỏ qua. :cuteonion36:

Mình đi vé S.queen nên phần tắm táp + shot 1 cũng ko có vấn đề gì, đến phần lên giường massage khỏe thì đánh giá 11 hơi yếu phần này , đến phần trườn cũng không kỹ như mấy bé khác nên tuy vé là 120p thì sau tầm 90p là đã xong hết, bù lại thì 11 về phần BJ ổn áp nha anh em. Mình thì không hứng thú với WC lắm nhưng cũng ko thấy bé hỏi có cần làm hay không.
Về phần mấy anh trai lễ tân thì chắc nhân viên mới (tại mới thấy lần đầu :1onion33:) nên chưa thấy hỏi han nhiệt tình lắm (có anh trai lễ tân kia hồi trước hay gặp cũng dễ thương mà quên hỏi tên mất , nhớ anh trai đó quá ai biết tên anh trai đó cho mình xin :2onion16: )

Tóm lại thì tính mình đó giờ cũng không khó khăn nhưng mà lần này thì hơi hụt hẫng xíu nên mới đăng bài góp ý với cơ sở cũng chỉ với mục đích tốt. Mong cơ sở cải thiện và năm mới làm ăn phát đạt. :cuteonion27:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi and DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Chia buồn cùng bác, mình toàn đến nơi có em nào xào em nấy thôi. Chứ bị y chang như bác 1 lần, mình thấy hụt hẫn, bản thân thì mất hứng, mà cũng tội nghiệp cho bé đến sau.

glenn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/12/22
Chủ đề
1
2
3
0 ₿
Tính em thì cũng lười, nhưng được cái lười mà hiểu chuyện, book online bé nào mà bé đó tới nếu thấy ko hợp gu thì cũng ko sao vì em biết vấn đề này là do em , chủ yếu thái độ và cách phục vụ :3onion29:

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
347
235
0 ₿
Dạ đầu tiên thì Samdi Q9 cảm ơn anh rất nhiều vì đã ưu ái và ủng hộ cơ sở ạ.
Về lần trải nghiệm vừa rồi của anh không được ưng ý, thay mặt cơ sở em xin gửi tới anh lời xin lỗi chân thành!
Vấn đề anh lưu ý Samdi xin ghi nhận và kiểm tra khắc phục ngay.
Có thể ekip làm việc của ngày hôm qua còn thiếu sót, rất mong anh bỏ quá cho ạ. Cơ sở sẽ nhắc nhở các bạn chú ý hơn!
Một lần nữa, Samdi xin cảm ơn anh rất nhiều! Mong sớm được gặp lại anh để cơ sở có thể phục vụ anh được chu đáo hơn ạ!