Massage Khoẻ *** này ngày càng lạ

Lượt xem: 5,231

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
Như tiêu đề. T thấy cái *** này là chỗ cho massage Khoẻ.
Tụi m đang làm gì vậy? Đòi massage Khoẻ có HJ?!?! Đề nghị admin điều chỉnh lại cái chỗ này.
Còn mấy cái Hasu, Orchids, Menspa,… gì đó. Chỗ mà có dịch vụ HJ ấy, admin có thể chuyển nó ra ngoài được không?
Lâu rồi t ko đi Joko, nay đi lại nghe mấy em nó kể và đọc trên này thấy buồn quá.
Tụi m đừng có tập hư mấy em nó, ở Joko chuyện HJ là không được phép. Tụi m có được thì cũng là do m hên, em nó có cảm tình với m nó bonus thêm cho. Không liên quan việc tip nhiều tip ít. Đừng có đi về review, thằng này inbox hỏi thằng kia coi ai HJ, tip bao nhiêu thì HJ. Đâu phải m bỏ tiền ra là em nó HJ cho m. Ở đó có được phép HJ đéo đâu :))
Chỗ nó đang là spa khoẻ, tụi m đừng có làm nó biến tướng. Nhìn Orchids kìa, lúc đầu HJ nhẹ nhẹ giờ có BJ, vét máng tè le. Chắc mốt chịch luôn quá =]]

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
534
303
39
0 ₿
Chưa hiểu ý đồ của bác tạo bài viết này là gì? Dời các bài review có HJ ra khỏi box này? Đi Joko ko đc HJ hay tại típ ít quá ko đc HJ.
Ở Joko chuyện HJ là ko đc. Bác có nói là có típ nhiều thì vẫn ko đc HJ. Em nó chịu mới làm. Cho nên chuyện HJ là cá biệt.
Tóm lại bác nào đi Joko trải nghiệm kiểu aroma vuốt dầu thì cứ nằm cho mấy em làm. Chuyện bonus thêm là tùy tâm trạng của em KTV

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
494
569
53
0 ₿
Bác dùng ngôn ngữ của forum khác. Trong forum này kg ai dùng ngôn ngữ mày tao kiểu này

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Mấy ẻm có cảm tình thì mới vuốt và hj chứ ai ép đâu mà lên tiếng đòi công bằng.

Hasu, orchids, menspa là từ ban đầu chủ nó đã chỉ đạo vụ nửa khỏe nửa mệt rồi, nên giá cao hơn hẳn mx khỏe thuần.

Ae đi bị sụp hầm, vòi vĩnh, tick tip cao nhưng ko dc dịch vụ tốt và thái độ thì ktv và cơ sở có đền bù j cho ae ko? Ai đòi công bằng cho khách?

Khách đa số là đàng hoàng, chỉ có số ít hãm thôi, ông bớt nói đạo lý và bênh 1 chiều dùm.

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
311
136
40
0 ₿
Ăn nói kiểu mất dạy.

• Angry
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Chào
Vic thấy cái topic lạ. Thì ra lạ theo ý bác
Chuyện khoẻ mà HJ,.. đó cũng là bình thường, thay đổi để tồn tại. Là quy luật

• Like
Điểm cảm xúc: Zhengxian

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
311
136
40
0 ₿
Ăn nói kiểu mất dạy.

• Haha

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ý kiến tách hẳn ra cũng có lý. Bác có thể đợi các admin xem xét. Nó còn lquan đến lượt tương tác các kiểu. Xác định có 1 box thuần khoẻ ko có gì thì box lèo tèo, thớt mở ra review ae vào like rồi đi ra thôi, có cái gì mà nói =))

Còn về ý kiến Joko buồn, Joko bị làm hư thì xin phép nói thẳng là kệ Joko. Buồn thì các bạn đừng vào đọc. Sợ hư thì cứ từ chối thẳng. Đừng nói chuyện hên xui, tình cảm gì ở đây. HJ ko phải là cách thể hiện tình cảm, đó là dịch vụ.

Còn các chỗ khác, như Orchids, đã dc tách box rồi. Mà sao bác biết vét máng, BJ hay vậy. Bác dc rồi và ko thích? T đi chai mặt chưa từng dc thử. Tính ra cũng như Joko HJ thôi, ngta tình cảm thì ngta BJ, đâu phải cứ tiền là BJ, bác gay gắt làm gì =))

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
494
569
53
0 ₿
Cơ sở có chính sách kinh doanh nhất quán và nhân viên biết tôn trọng nội quy thì anh em có tip 10tr họ cũng kg xé rào, vì họ có quy tắc riêng của họ
Khách hàng kg thể làm hư cơ sở, mà chính cơ sở và ktv ham tiền mà tự làm hư mình thôi

huyhuy999

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
1
24
13
Tphcm
0 ₿
Ko biết chủ thớt nghĩ sao mà viết như vậy. Bác bớt nói đạo lý dùm, đi chơi mà cứ ra vẻ và đồng cảm như thế để làm chi? Rồi lên đây trách móc rồi dùng ngôn từ ko phù hợp với ae thì hiểu bác ra sao rồi. Đã mở ra những cơ sở như thế có khen có chê là bình thường, cứ nội quy rõ ràng và quán triệt nhất quán thì chẳng ai nói được gi. Tui nghĩ là chủ hay nhân viên của nhưng cơ sở đó đều biết và đọc những lời chia sẻ trên đây, còn đã xác định làm những nghành nhạy cảm như thế này thì cũng chai lì cảm xúc hết rồi, buồn thì cũng chăng giải quyết đc gi. Vài lời chia sẻ đến bác

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,045
538
0 ₿
Toppic mở ra để nhận gạch nhiều hoen đồng cảm, mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh, mình bỏ tiền ra mình có quyền đòi hỏi dịch vụ, chứ k ai dạy hư ai cả, k thích thì k kui tới có vậy thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
Chưa biết ra s chứ thấy chủ toppic nc mất dạy kênh kiệu thấy bà.
Đọc nghe giống như bố đời vô dạy việc.
Ở đây cũng k ai xưng hô mày tao kiểu đó mà mở đầu toppic nữa.
Mà m k thix đọc thì đừng đọc,đọc đã vô lên lớp đạo đức

• Like

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Tội nghiệp chủ thớt KTV nó ko chịu thì ai mà ép được mà ở đó kêu là khách làm biến tướng rồi này nọ. Chủ thớt thử vô Khỏe Spa kêu nó HJ thử coi nó chả đánh cho toang mồm ra ở đó nói đạo lý.

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Các anh em đã trả lời rất đúng, nếu nội quy của cơ sở nghiêm thì chẳng kỹ thuật viên nào dám xé rào. Nếu nhân viên nào có tình cảm hoặc giữ khách mà xé rào thì cũng dặn không tiết lộ. Hơn nữa. chủ cơ sở không hài lòng thì vào đây lên tiếng.

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022 and tanthanhle

Bboy2204

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/22
Chủ đề
1
28
28
0 ₿
Tui đoán thằng thớt này nó đi joko, gạ được em nào HJ, tưởng mình đặc biệt hơn thiên hạ. Ai ngờ giờ tùm lum ra nên cay rồi lập bài giả bộ thanh cao.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Hemihellcat and Huyphong3022

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Thật. Xong dùng văn mấy cái diễn đàn rác qua đây thượng đẳng, chu ngoa ko hiểu để làm gì luôn.

Sao thằng thớt ko chửi cái 4rum này luôn đi, sao kêu cộng đồng massage mà vô thấy toàn gì đâu ko vậy? Ngay từ đầu đã vô lộn sân chơi còn đi vô box khoẻ của cộng đồng lên án vớ vẩn

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Thật ra chính chủ cơ sở phải coi lại trách nhiệm của mình, sao lại trách khách hàng!
Quản lý không tốt để ktv qua mặt hoặc nhắm mắt làm ngơ cho nhân viên nào muốn tăng thu nhập hay trả lương thấp nên nhân viên phải xé rào.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Nv Joko rồi lên lập bài chửi chăng? Có lửa mới có khói. Giờ vô SKV kêu mấy em nó hj coi nó có làm ko? Tùy thằng chủ thôi nha