Tân Bình Gục ngã quá sớm khi gặp em

Lượt xem: 954

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
Dạo này không đi đâu bị tồn quá nên sau giờ tan ca liền phóng qua cơ sở liền, locker, lễ tân, quản lý đều nhiệt tình, vui vẻ , minh làm thủ tục xong thì ngồi đợi locker dẫn lên phòng, hướng dẫn các kiểu .
Bữa nay ngồi xông thấy hơi lên hơi lâu nhưng nóng nên ngồi xông khá phê .Ngồi xíu thì ktv vô, mình ra nói chuyện với em. Bé dáng người nhỏ nhắn nói chuyện dễ thương, bé lau người cho mình xong bảo mình vào tắm. Bé tắm cho mình rất kỹ kì cọ khắp người như mẹ tắm con vậy, xong rồi bé xà vào lòng mình hôn hít vuốt vé cậu nhỏ cho nó cứng lên rồi bé BJ nhẹ nhàng cho nó ,mình sướng quá nên lấy tay xoa bóp 2 quả bưởi của bé , quấn nhau 1 hồi cũng nghỉ xả hơi lau mình lên giường
Tiếp theo quy trình là màn massage khỏe, bé làm đủ bài, đá nóng, đấm bóp v.v.v Mình cảm thấy hài lòng
Xong bé bảo để e thư giãn tiếp cho mình , bé liếm khắp cơ thể mình từ tai xuống chân,đường lưỡi khá điêu luyện, nuru , chà thái khắp người, chà V4 đủ tư thế, chừng khoảng 10ph thì mình ko chịu nổi nữa chưa kịp 69 mình out lun, bé còn hỏi mình sao ra nhiều quá hihi tại tồn ứ lâu quá mà
Tổng quan :
KTV 79 : 8đ, Hài lòng
V1: Cam vừa tay.
V2: eo có tí lipid
V3: Khá mịn, láng bóng
V4: chưa kịp khám phá
Tic : 600 tip 800
Hẹn bé lần sau tái chiến

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC