Gò Vấp Gục ngã trước "bản năng sát thủ của 22 AD"

Lượt xem: 1,857

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
18
84
76
26
Tân Phú
0 ₿
Chào anh em,

Đọc bài trên diễn đàn, thấy anh em khen quá trời về số 22, "thằng em" biểu tình dữ dội nên không kìm lòng nhắn tin anh Cảnh đặt đi ngay sau giờ làm. Quả thật kĩ năng bé quá đỉnh mọi người à, đi massage xong tối về còn nằm mơ đang massage với bé. Sau đây là chi tiết trải nghiệm của mình.

Tới Ánh Dương sớm 30 phút so với lịch hẹn, mình nhờ anh Cảnh pha cho tô mì trứng để đắp vô cái bụng còn đói meo lấy sức. Đồ ăn ở Ánh Dương ai từng đi cơ sở chắc cũng công nhận nó ngon thế nào rồi.

Lên phòng, mình vào xông hơi tầm 10 phút thì bé vào. Nhìn qua, tướng bé hơi mũm mĩm đúng gu mình, thấy ưng cái bụng liền. Bé lau khô mình xong rồi tranh thủ thoát y, mình có cơ hội chiêm ngưỡng những gì đẹp nhất của bé. Vú bự, bím đẹp, mông siêu"khủng" như Kim Kardashian, làm mình không kiềm chế nổi mà vỗ nhẹ mông em mấy cái.

Tuy vậy, lúc đó mình cũng chưa kì vọng nhiều về kĩ thuật của bé. Không phải là mình coi thường kĩ thuật của bé mà trước giờ mình hay bị khó ra nên nghĩ kĩ năng đỉnh cỡ mấy cũng khó làm mình ra được.

Trở lại buổi trải nghiệm, bé dẫn mình đi tắm. Ở đây, bé tranh thủ vừa tắm cho mình, vừa mời gọi mình sờ nắn khắp nơi trên cơ thể bé. Sờ tới "bướm", nước quá trời nước, đúng là "dâm chúa" như một vài bác ở đây gọi bé. Bé còn làm mình bất ngờ bằng việc mút ngón tay, mút chân như trong phim JAV mọi người ạ. Lưỡi bé di chuyển rất phê nhé.

Tắm xong, bé lau khô và dẫn mình ra giường massage. Massage khoẻ bé làm rất có lực, biết mình làm văn phòng nên ấn đúng chỗ mình hay mỏi, cảm thấy thoải mái gì đâu.

Tới phần mệt, đây đúng là cái mình khen và khác biệt nhất những bạn KTV mình từng gặp. Lúc bé chà thái, đi đường lưỡi, BJ mình vẫn nghĩ là phê đấy nhưng chắc làm mình ra khá khó. Đang trong lúc tự đắc về khả năng chiến thắng bản thân, "Với bản năng sát thủ, đã khiến cả thế giới phải khiếp sợ", bé liền lấy dầu bôi "thằng nhỏ" của mình rồi vừa massage, vừa bú nhiệt tình với tốc độ vừa phải, kết hợp chổng mông tạo thế 69 với mình. Bé làm phía dưới, mình tranh thủ vỗ mông, kích thích bướm bé. Nước nhờn từ bướm ra quá trời, tiếng rên bé quá kích thích, làm mình chịu không nổi bắn xổi xả, mất kiểm soát vào miệng bé. Mình nằm đơ ra thảm bại, mặc bé vẫn hì hục mút "thằng nhỏ" tới khi ra hết thì thôi. Làm xong mình còn tưởng gần hết giờ, tính dậy đi tắm thì trời ạ còn dư thời gian nằm ôm nói chuyện với bé lúc lâu rồi đi tắm, rời phòng.

Đánh giá tổng quan:
V1: 8 (To, tròn, chắc, ti hồng)
V2: Lipit nhẹ nhưng gu mình
V3: 9 (To, chắc, vỗ đen đét)
Thái độ: vui vẻ, nhiệt tình
Kĩ năng: 10 điểm

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿
Cảm ơn bác đã ủng hộ cs và bé… chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm hài lòng cùng số 22… Ánh Dương mong sớm được đón tiếp bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Lovelycool

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,855
3,128
Hang Thỏ
64 ₿
Thấy e khen bé qua *** là biết e hài lòng bé ra sao rồi... mừng e...:ami-(10):

• Like

Cậu bé tinh nghịch

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/2/23
Chủ đề
2
19
10
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mừng bác tê chuym :2onion2: .Bé dâm lắm bác bé chia sẻ lúc đầu vào nghề bé ngây thơ lắm bé k biết gì cả khách đầu tiên của bé bảo bé về xem phim học hỏi nên chắc … tại bé xem phim jav nhiều quá bé bị nhiễm lun gòiii heehe … bụng bé có chút litip thì bé nói trước bé từng 85-90kg mà giờ ngon như thế này thì quá cưng rùi ❤️❤️❤️

• Like

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
18
84
76
26
Tân Phú
0 ₿
Cũng nhờ công bác viết mấy bài về số 22 em mới có hứng xuống tay chọn bé trong cả dàn mỹ nhân ở Ánh Dương. Cảm ơn bác nhiều nha

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
18
84
76
26
Tân Phú
0 ₿
Mời bác thưởng thức, khuyến cáo là bé 22 có độ gây nghiện cực cao nha. Em đi hôm qua mà nay nhớ lại "thằng em" lại thèm đi nữa. Tiếc là tiền ít không thì em cũng dứt rồi =))

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
735
708
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym :2onion18: gặp vựa bưởi 5 roi lại còn đc vắt đến múi bưởi cuối cùng, quả là cháy sườn.:2onion16:

• Haha

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
18
84
76
26
Tân Phú
0 ₿
[QUOTE="Chị 3 Báo, post: 447251, member: 52507"] Mừng bác ngon trym :2onion18: gặp vựa bưởi 5 roi lại còn đc vắt đến múi bưởi cuối cùng, quả là cháy sườn.:2onion16: [/QUOTE] Dàn "tinh binh" hùng hậu của em bị bé đánh cho thiệt hại nặng đến quá nửa. Bao công tẩm bổ, nuôi đoàn quân

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
18
84
76
26
Tân Phú
0 ₿
Dàn "tính bình" hùng hậu của em bị bé đánh thiệt hại đến quá nửa. Bao công tẩm bổ, nuôi quân đổ bể hết...hu hu