Noel Góc tâm sự "Gửi chút tâm tư cùng Congdongmassage"

Lượt xem: 563

Ivan Hunter

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/8/22
Chủ đề
7
27
60
0 ₿
Thân gửi tất cả anh em Member Diễn Đàn Congdongmassage và "Người bảo Ivan lùa Vịt"...^^... Bạn ơi! ... Ivan nói nghe nè... Mỗi người có một sở thích riêng và niềm đam mê Massage là chung... Cơ sở Massage bây giờ nhiều lắm... Chỗ nào cũng như chỗ nấy cứ Nuru, HJ, BJ, Cia... Tất cả cùng một hình thức kinh doanh cả. Mình cũng chả viết RP quảng cáo cho ai và lùa "Vịt" cho ai cả. Mình đâu viết RP cho mỗi mình Samdi đâu bạn, nên bạn xem lại cách nói chuyện của mình đi. Mình còn viết cho nhiều nơi nữa. Như Salla Q7, Viễn Đông Q1, Đại Nam Q1, Bảo Khang Q10... Bên mấy diễn đàn khác mình cũng viết cho nhiều cơ sở khác nữa... Để viết một bài viết RP dài và chi tiết như vậy là cả một cảm xúc thật của mỗi người... Với mình bỏ tiền ra đi trải nghiệm là để mình mua cảm xúc, chứ không phải mua cảm giác không đâu bạn... Cảm giác thì nơi nào cũng như nhau thôi... Chỗ nào phục vụ tốt... Tôn trọng mình và KTV làm việc nhiệt tình với mình, tạo cho mình cảm xúc đong đầy nhất, thoải mái nhất thì mình viết RP cho Cơ Sở đó thôi... Như Ánh Dương nằm trong hệ thống Dubai GV cũng có lần cũng làm mình buồn bởi các bạn Waiter. Mình báo quản lý rồi mình có ghé nữa đâu... Bạn nên nhớ, ý nghĩa của bài viết RP là để chia sẻ, giúp cho các anh em đi sau có được những cơ sở tốt, KTV tốt hợp gu với người đi sau mà lựa chọn để có được buổi thư giãn thoải mái nhất chứ không phải là quảng cáo cho cơ sở. Hệ thống Massage Dubai nói chung hay Samdi nói riêng người ta có làm việc tốt hay không đã có những bài RP thật sự từ những anh em nơi diễn đàn đã đi và trải nghiệm... Mình có viết hay cỡ nào đi nữa và chi tiết cỡ nào đi nữa, lùa "Vịt" cỡ nào đi nữa mà anh em đi sau trải nghiệm không tốt, không đúng như bài RP của mình thì người ta cũng về lên đây viết bài "Phốt" và không ghé cơ sở nữa đâu bạn à... Anh em trên Forum Congdongmassage đều lớn tuổi hết rồi người ta biết chỗ nào tốt mà đi chơi, không tốt mà né... Giờ dịch vụ đầy ra đó, khuyến mãi đầy ra đó. Xin thưa nếu Cơ Sở nào làm việc không tốt thì anh em sẽ tự rời bỏ đi thôi... Ivan không chỉ đi chơi mỗi hệ thống Dubai mà còn đi chơi nhiều nơi khác nữa... Lâu lâu ghé một chỗ... Chỗ nào tốt có KTV và đội ngũ nhân viên làm tốt, tôn trọng khách hàng tạo cho Ivan cảm xúc nhiều, vui vẻ thì Ivan có tâm trạng viết RP cho cơ sở đó thôi... Vấn đề ở đây mình muốn cho bạn biết tất cả các bài viết RP của Ivan đều như nhau. Đâu phải viết cho Samdi hay Dubai thật hay, thật chi tiết... Viết cho cơ sở khác sơ sài cho có đâu... Mình ăn chơi từ nhỏ tới giờ hơn 4x rồi... Mình xin lỗi... Cơ sở có cho vé Free mời mình đi trải nghiệm để về viết RP mà nhân viên và KTV có thái độ không tốt, làm việc không tôn trọng khách hàng thì xin lỗi nha bạn... Mình không có rãnh mà bỏ vài tiếng thức trắng đêm ngồi viết RP... Mình bỏ công sức ra ngồi viết những bài RP như vậy là để hi vọng những anh em đi sau biết được cơ sở nào tốt, có KTV tốt mà đi chơi vui vẻ, có được những trải nghiệm thư giãn thoải mái nhất... Không phải ai cũng giàu có mà đi chơi Massage...Nhiều người phải dành dụm tích góp cả tháng mới đi chơi được. Giờ đi Massage đâu còn vài trăm như trước nữa đâu phải không bạn? Hihi...
Tất cả những bài RP trên Congdongmassgase của riêng Ivan và chung của toàn thể anh em nơi đây đều có cùng một mục đích là chia sẻ những trải nghiệm tốt nhất cho những anh em đi sau và nói không với "Sụp"... Nên nếu bạn có đam mê văn chương và lời văn của Ivan thì ghé đọc cho vui nha ^^... Chứ Ivan viết dài lắm á đọc mất thời gian lắm đó... Hihi...
Lời kết... Ivan xin gửi đến lời cảm ơn chân thành nhất đến tất cả anh em nơi diễn đàn Congdongmassage đã luôn theo dõi ủng hộ và không ngại đọc các bài RP dài dòng, lượm thượm của Ivan...^^...
Nhân dịp Giáng Sinh sắp đến Ivan xin chúc toàn thể tất cả anh chị em diễn đàn Congdongmassage cũng như toàn thể các Cơ Sở Massage trên cả nước cùng gia đình có một mùa Giáng Sinh thật an lành và hạnh phúc. Chúc tất cả anh chị em Congdongmassage cùng gia đình và cả bạn bảo Ivan lùa "Vịt" có thật nhiều sức khỏe, may mắn và bình an nha... Thân chào...
(P/s: giờ Ivan xách cây đàn Ghita ra bờ kè làm vài lọ hát vài bài Bolero cho đỡ buồn đây...^^... Hẹn gặp lại mọi người trong những bài RP sắp tới...^^...)

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
do sai chủ đề nên mod chuyển bài viết sang mục " Trà đá chém gió " nhé .

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
tâm sự khéo ghê luôn í Ivan. nói chung là Duyệt đồng quan điểm với bài viết này của bạn, bản thân Duyệt cũng nghe khá nhiều về mình nhưng mà không quan tâm, việc mình làm thì mình biết thôi, đúng không!
Chúc bạn luôn khỏe, văn luôn lai láng tràn bờ đê hơ và giáng sinh an lành

Ivan Hunter

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/8/22
Chủ đề
7
27
60
0 ₿
Cuộc sống mà Duyệt... Mình làm bao nhiêu việc tốt, làm bao nhiêu việc vừa lòng người khác có ai để ý và nhìn nhận đâu. Đến khi mình sai 1 việc nhỏ hay không vừa lòng người khác một chuyện nhỏ thôi là người ta cứ lấy chuyện đó ra bắt bẻ hà hihi... Mà Ivan cũng chả quan tâm vì chả ai nuôi Ivan và giúp gia đình Ivan cả... Ivan chỉ làm những gì mình cảm thấy vui vẻ và mang lại lợi ích cho mọi người là Ivan vui rồi... Đời này tìm một chữ "Hiểu" khó lắm nè... Cảm ơn Duyệt và mọi người rất nhiều vì đã đồng cảm cùng tâm sự của Ivan... Nhân dịp giáng sinh sắp đến Ivan chúc Duyệt và gia đình có một mùa giáng sinh thật an lành và hạnh phúc nhé... Chúc Duyệt và gia đình luôn có thật nhiều sức khỏe, may mắn và bình an nè... Ivan Béo Ú...^^...

• Like
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt