Gửi đến toàn thể ae một bài rp dành cho em 69 tokyo q.3

Lượt xem: 1,695

Cracker

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/12/19
Chủ đề
7
22
7
32
0 ₿
C vừa ghé tokyo trong chương trình giảm giá 50%, đi gặp em 69 đang làm ở massage tokyo q.3, em nó làm đên tối nên có may mắn là sẽ được gặp.
Về ngoại hình thì em đáng được 9/10 do dáng đẹp, face đẹp chuẩn, body mình dây và service khá ngon lành với những bài bản vô cùng chỉn chu. Chi tiết một tí cho ae dể hình dung thì: Face rất gọn, đẹp chuẩn nét, mũi khá cao, cằm Vline, môi nhỏ nhắn xinh xắn. V1 tròn đẹp, không quá to nhưng bù lại là chuẩn dáng, săn chắt. Eo gọn rất thon, mình dây chuẩn. V3: cũng vừa đủ xoa nhưng rất căng và đẹp. V4 chuẩn không chê được, em dọn sạch cỏ nên nhìn rất rỏ nét, hồng hào và rất khít.
Em này có một service rất chuẩn của Tokyo, tắm tiên vừa đủ sướng với các bài nuru và kích thích sờ mò lân la.
Massage thì em tập trung massage nuru nhiều, trườn lướt đủ bài rất kích thích, cọ v1 và lướt v4 khá chuẩn chỉ đủ để sướng hết cả người. Bài bản đầy đủ full service của en đủ khiến phọt thẳng nước mà khó kiểm soát được.
Phần thư giãn thì em nó BJ + 69 cho đủ sướng, v4 tevet rất ngọt vì hàng non nên khít rịt mút khá sướng. Body em khá chuẩn nên ôm ấp và mân mê là sướng tay.
Tic VIP2: 350K Tip cho em 700K khá hợp lý, cho một vé trải nghiệm tìm được số ngon.

• Like
Điểm cảm xúc: mr_right88