Q.1 - Gửi em 58 Dubai q1 ngàn con tim . | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Gửi em 58 Dubai q1 ngàn con tim .

Lượt xem: 1,325

Bear666

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
21
132
100
44
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tranh thủ trước va lung tung đi gặp em , may mắn hay tình cờ gì vừa vào đã thấy hình em đang còn , nhanh chóng chọn luôn không chờ đợi nhiều, trên tinh thần hồi kèo với mấy ông anh ra trễ tý tầm 2 tiếng cho mấy ổng uống trước tui theo chân anh phục vụ vào con thang máy với cái cảm giác hồi hộp , lên lầu 5 vào căn phòng bên phải quen thuộc, để đồ đạc xong đi xã lũ cứu thân trước bắt đầu xông hơi , hơi lên nghi ngút ,ngồi mà nhớ những cảm giác được bên em được em chăm sóc mà từ ngoài đã nóng, trong lòng còn nóng hơn, chỉ có một chút vậy mà thấy thời gian nó trôi chầm chậm chầm chậm , cho đến khi em gõ cửa bước vào , vẫn dáng dấp ấy, mái tóc ấy, nhiều bác thích mái tóc đen truyền thống thì đây cũng là một cách có sự thay đổi cảm giác mới .
Em bước vào có lẽ tui nhận ra em trước do mình chủ động yêu cầu , đến lúc em nhận ra tui thì chỉ có cái nụ cười của em thôi làm tui lại xao xuyến, em bắt đầu cùng tui trải lại cảm giác như ngày đầu gặp nhau vẫn cái ôm vẫn cái hôn lên em mà giờ nó ngọt ngào đến thế, em vẫn còn một điểm mà tui rất thích đó là em ít nói , ít thôi không phải là không, đủ để tui cuốn vào bao suy nghỉ với em.
Màn tắm thì thân hình em, cặp ngực em, và sự kỹ tính của em, đúng nghĩa vừa sạch, vừa sướng , vừa được em chăm sóc, vừa được ôm lấy em, lâu lâu ngắm nhìn khuôn mặt em, phải nói không thể nào có được . em bj nhè nhẹ trong bồn và tui vẫn một cái thói quen xưa, out khá là sớm, một phần muốn thỏa cảm xúc trước với một phần cũng thấy kềm thì kg được gì hơn . Tranh thủ lên giường luôn chứ.
Màn đấm bóp tuyệt lắm, em luôn tạo cho tui như đâu ra đó, thư giản là thư giản, đấm bóp cho khỏe là cho khỏe, lúc đấm hầu như tui chỉ nghỉ mình đang đi massage khỏe nhiều hơn. bài này em làm khá là chuẩn.
Màn chính. bắt đầu với cặp loa của em nó trườn nhẹ nhàng , êm ái, đến đến người tui như muốn quần lại với ẻm ,em cạ khá là phê pha, em bj xong từ từ vuốt vé, sự nhẹ nhàng ấy kéo theo tui như một phản xa, bóp lấy bờ mông em rồi từ từ xoa vào khe suối ấy, nhè nhẹ mà cảm nhận từng cơn ướt nhẹ , đến khi cảm giác chín mùi bắt đầu kéo em qua thế 69 để thưởng thước màn cuối với em . Để cuối thì phải bắn thêm phát dứt điểm trong cơn mê luôn, bao sự sung sướng được dồn nén giờ bộc ra như mơ.
Tắm rửa thay đồ ngồi ôm ấp em tâm sự , ăn trái cây với ẻm, cảm giác ôm em mà nó như trôi nhanh thế .
Lần này gặp em có thể thêm lần nữa hay không tui cũng không dám chắc, do cảm xúc bên em nhiều quá, sung sướng có, say mê cũng có luôn.
Sắp tới phải đi luôn 2 bé để cân lại cảm xúc quá.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Massage Dubai Luxury Q1 cảm ơn anh @Bear666 đã đến trải nghiệm và gặp được nàng ứng ý, rơi vào lưới tình của em ấy
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com