Q.1 Gương mặt sáng, vòng 1 đẹp - 09 Dubai Tân Định

Lượt xem: 1,962

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Dạo này mình bận rộn nhiều, tranh thủ thời gian rảnh trả bài cho bác Lục, mất công nộp trễ ảnh quở, mất uy tín thì khổ.
Sau khi nhận code của bác, chiều đi làm về mình tấp vào DBTD luôn. Do cơ sở mới khai trương cách đây không lâu nên cũng tò mò muốn biết như thế nào. Đây là lần đầu tiên mình đến, anh em lễ Tân, quản lý cười rất tươi tiếp đón tận tình, ân cần mời mộc đồ ăn thức uống các thứ. Ae đi xong ăn uống no nê rồi về cũng được hêhê

Ngồi chơi xơi nước tí chuẩn bị phòng xong mình lên luôn, lối đi rộng rãi thoáng mát. Locker niềm nở dẫn vào phòng và cũng ko quên gửi em nó ít tiền cafe. Căn phòng sạch sẽ không lớn cũng không nhỏ, đầy đủ tiện nghi. Bồn tắm ở Dubai thì khỏi bàn, rộng thênh thang luôn.

Vào xông hơi mới xíu mà mồ hôi mồ kê ướt nhẹp. Nhìn ra cửa kính mờ mờ thấy bé nó đã vào chuẩn bị nước cho mình. Xong ra cho bé lau người cho khô ráo, bé mặc áo yếm với váy xoè nhìn rất là hấp dẫn, mình lấy tay bóp nhẹ ngực bé nó trời nó đã làm sao,cặp bưởi mới lớn rất là săn chắc tự nhiên, thằng nhóc ở dưới liền trỗi dậy như muốn ăn ké thằng anh. Bé 09 này dáng người có da có thịt, mặt xinh nha mấy thím, cười có duyên, nói chuyện thì tám đủ thứ luôn.
Mình có chút nhận xét về các vòng của bé như sau

Vòng 1: đẹp hoàn hảo, nâng tự nhiên, to tròn săn chắc, núm nhỏ, ai tay to thì bóp vừa tay, tay nhỏ thì bóp ko hết, hêhê
Vòng 2: hơi có chút lipit
Vòng 3: to đẩy đà, vỗ chắc kêu bể làng, kkk
Vòng 4: lông lá cắt tỉa gọn gàng, mò vào lỗ g nó chỉa ngứa muốn chết. Nước nôi tràn trề lênh láng, thím nào đam mê lẩu thì vô đây húp trừ cơm, heheB36

Vào bồn cho bé tắm rửa, gội đầu sạch sẽ thơm tho rồi chuẩn bị lên giường thôi
Nằm úp lại bé bắt đầu thỏa dầu và đi các bài ấn huyệt, bé ấn phê, muốn mạnh nhẹ thì có thể yc bé nó, đá nóng, gối thảo dược đầy đủ

Xong em bắt đầu làm Thái cho mình, ngóc cái đầu xoay qua nhìn bé, ôi bé lột sạch đồ ra luôn, chỉ cái quần chip nhỏ xíu mỏng tang, nhìn mà nước miếng nhễu nhão hứng ko kịp luôn.
yociexpress06
Phải nói bé có body săn chắc, ôm nó sướng gì đâu. Bé đổ sửa lên người rồi lấy hai bầu ngực đầy đặn chà khắp nơi. Cặp bưởi căng mọng chà tới đâu nó nhột mà nó phê tới đó, sởn luôn da gà da vịt.
Xoay người lại mình tranh thủ chộp lấy hai bầu sữa căng đầy đưa vào miệng mà mút mê mang, như đứa trẻ ghiền núm vú đang khóc la đưa vào cái nín liền.B05

Bé lần mò la liếm từ trên xuống dưới và đớp lấy thằng nhỏ mình, bé vừa ngoặm vừa nhìn mình, gương mặt dâm đãng đáng bị trừng phạt, tay mình bắt đầu lòn vào quần em, tiến sâu vào trong hang, khe suối. Ngón tay mình thọt vào, nước bắt đầu rỉ ra và dần dần nó tuôn như suối, làm nhớt lầy hết cái tay.
Kỹ thuật BJ của bé tuy chưa cao nhưng cũng ổn áp, được cái nhiệt tình cuối cùng thằng nhỏ đầu hàng và sữa phun trào tứ tung.yociexp36

Xong xuôi tắm rửa lại lần nữa rồi tạm biệt bé ra về
Tóm lại bé nhiệt tình, dễ thương, biết quan tâm và chiều khách, hẹn gặp bé lần sau
Thân chào anh em

• Love
Điểm cảm xúc: Tommy Le

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
DBTD đang of 50% thì phải, anh em tranh thủ ghé thư giãn.

Tommy Le

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/20
Chủ đề
4
36
32
38
Tp.Hồ Chí Minh
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym nhhe nói bên đó đang có khuyến mãi 50% phải không bác